• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

DEVIL_BESIDE_YOU

cho mình hỏi ......sao mình dl game về rồi install mà nó mở ra cái cửa sổ nhỏ kêu đánh pw ...vậy cho mình hỏi pw của nó là gì vậy ????mình xài N70 ME ...thankx trước nha ..........

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi ......sao mình dl game về rồi install mà nó mở ra cái cửa sổ nhỏ kêu đánh pw ...vậy cho mình hỏi pw của nó là gì vậy ????mình xài N70 ME ...thankx trước nha ..........

Bạn đánh: pdaviet.net xem sao!
Mình nhớ là các Mod. đã nói rồi đó!

DEVIL_BESIDE_YOU

Mod ơi cho hỏi ....sao mình install được rồi .....nó hiện biểu tương game ra luôn rồi nhưng open đễ chơi lại ko được vậy ?????có cái thì chỉ có nhạc mà ko có hình ...có cái thì open nó chớp màng hình cái rồi y như cũ mà ko mỡ được ...có cái thì kêu đánh ID hay cái gì đó ...............

Kojiro

Super V.I.P
Mod ơi cho hỏi ....sao mình install được rồi .....nó hiện biểu tương game ra luôn rồi nhưng open đễ chơi lại ko được vậy ?????có cái thì chỉ có nhạc mà ko có hình ...có cái thì open nó chớp màng hình cái rồi y như cũ mà ko mỡ được ...có cái thì kêu đánh ID hay cái gì đó ...............

Bạn phải nói rõ game nào các Mod. mới giúp được bạn chứ. Hay là bạn thử restart máy lại xem!

elizafaust

em k0 biết cách dow ấn vào nó toàn hiện cái gì ko hiểu anh nào dạy em cách dow game về với

Kojiro

Super V.I.P
em k0 biết cách dow ấn vào nó toàn hiện cái gì ko hiểu anh nào dạy em cách dow game về với

Thông báo gì vậy bạn? Bạn dùng dùng các chương trình hỗ trợ down không?nếu có thì chỉ cần nhấn vào file đính kèm là tự động down về cho bạn thôi.

DEVIL_BESIDE_YOU

ah ..........ban chờ cho trang đó chạy hoàn toàn ...nhìn kỹ sẽ có chữ download...bạn nhấn chuột vào đó ..........con nếu ko có ...thì bạn sẽ thấy chữ search....bạn copy cái tên của game bạn muốn dl trên đường link ...(nhớ copy cái tên thôi ) bạn past vào search rồi enter nó sẽ hiện ra thôi .....

q630666

Bác nào tìm hộ em trò bounce choi tren N70 được không ạ!Em xin chân thành cảm ơn!!!!

tieuoanh

Super V.I.P

bạn muốn down game ở đâu
nếu dùng IDM, để down trên 4shared và trong DS thì bạn nhớ giữ Alt khi click Download nhé

hbinhlove2003

mình chơi game Martial 3D Art (đánh võ) tới màn 6, gặp thằng trùm tàng hình đánh nó ko được làm sao qua màn đây?

ngoalongvietnam

Các bác ơi cho em hỏi là game *.sis và *.jar khác nhau chỗ nào thế ạ ? Em mới bắt đầu xài ĐT nên chưa rành lắm, mong các bác thông cảm hướng dẫn giúp. Và cho em xin thêm thông tin về game include bluetooth :D Hi vọng là em post ko sai địa chỉ. Xin cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

longlung

Mong các bạc chỉ dẫn Nokia 6681

em thấy trên diễn đàn rất nhiều java game hay mà máy em chỉ chay được game có đuôi *sis. vậy các bác có cách nào để em đổi game java thành đuôi *sis. hoặc là chơi game java trên máy 6681 của em được không, mong các bác giúp đỡ

Kojiro

Super V.I.P
em thấy trên diễn đàn rất nhiều java game hay mà máy em chỉ chay được game có đuôi *sis. vậy các bác có cách nào để em đổi game java thành đuôi *sis. hoặc là chơi game java trên máy 6681 của em được không, mong các bác giúp đỡ

Máy bạn ai nói không chạy được file .jar vậy? Bạn cứ down game mình thích về, cài đặt bình thường.
Thử đi bạn sẽ thấy :)

longlung

em down về giải nén ra nó ra rất nhiều file nhỏ và em cop vào máy ko install được như file *sis, bác chỉ giúp em với !

btanhbk

các bác cho em hỏi tý, em chơi game Metal Bluster 2 trên N70ME, chơi được một lúc là treo máy. Thế có tức kô! Bác nào có cách khắc phục, giúp em phát!

lamtoanhong

các bác cho em hỏi tý, em chơi game Metal Bluster 2 trên N70ME, chơi được một lúc là treo máy. Thế có tức kô! Bác nào có cách khắc phục, giúp em phát!

Remove bản đó đi bạn , down bản mới rồi cài vào.

btanhbk

Remove bản đó đi bạn , down bản mới rồi cài vào.

chắc không phải vấn đề Version đâu. Trước kia nó có sẵn trong máy. Lần format 4 lần một thì vẫn còn nhiều game. Dùng một thời gian, bị lỗi em format 4 ngón lần 2 thì mất game MB2. Em down trên diễn đàn phiên bản đó nhưng dùng được một lúc là đơ! Liệu có phải thiếu RAM ko?:(

Không có ai giúp được ah? Cái game này hay đấy! Buồn nhỉ

Hay bác có bản nào mới hơn ko, choem xin. bản kia V1.31 thì phải!.
Thanks­

Chỉnh sửa cuối: