• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

zippy

Cần giúp đỡ cài N gage 2.0 full cho E61.

Máy E61 của em đã hack phone bằng Hello OX 1.03 rồi nhưng chưa biết cách cài N gage 2.0 Full ,trên diễn đàn có chỉ cách cài nhưng thấy phải kết nối PC tùm lum hết,ai biết có cách nào đơn giản dễ hiểu,dễ làm nhất chỉ giúp em với,mà theo cách kết nối PC thì có phải dùng Nokia PC suite không? Thanks.

tsbv1701

các pác ơi cho mình xin phần mềm chat ola phiên bản cũ như 3.9 /3.11 .vì mình thấy phiên bản mới nhất hiện nay là 3.12 hình như có vấn đề.cứ vào dc ít phút thì lại bị mất kết nối sv.có lkhi ko vào dsc luôn mới gê
Trong khi đó mình out ra và lướt wed = opera vẫn bình thường,
Ai có up dùm mình ,mình xin cảm ơn=))

chichiua

Có ai biết cách tắt hiện tượng mắt đỏ khi chụp vào đêm ở máy điện thoại di động ko? Mình đang dùng nokia 6220c nhưng mà khi chụp xong thường bị mắt đỏ.Giúp mình với

longjudas

Các bác cho em xin cái từ điển nào mà có A-V và cả V-A nữa nhé (đã c.r.a.c.k rồi nhé) dùng cho E 63 (tức là bàn phím QWERTY) ý. Em đang dùng ABB Lingvo thì cái này chỉ có 1 chiều A-V thôi. Cái lexisgoo thì dùng cho đt bàn phím thông thường (ko phải QWERTY).
Tks các bác

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho em xin cái từ điển nào mà có A-V và cả V-A nữa nhé (đã c.r.a.c.k rồi nhé) dùng cho E 63 (tức là bàn phím QWERTY) ý. Em đang dùng ABB Lingvo thì cái này chỉ có 1 chiều A-V thôi. Cái lexisgoo thì dùng cho đt bàn phím thông thường (ko phải QWERTY).
Tks các bác

Thử dùng từ điển qua Mobireader hay Lạc Việt xem sao :) Tự search nhé!

bacsihoachuoi

mình dùng E71, mới hack phone, ko hiểu sao giờ lại ko thấy phần mềm định dạng văn bản đâu, và khi chụp ảnh thì camera ko autofocus đc. bạn nào giải thích hộ và giúp mình khôi phục lại cái. thanks

Kojiro

Super V.I.P
mình dùng E71, mới hack phone, ko hiểu sao giờ lại ko thấy phần mềm định dạng văn bản đâu, và khi chụp ảnh thì camera ko autofocus đc. bạn nào giải thích hộ và giúp mình khôi phục lại cái. thanks

Hack ko ảnh hưởng đến điều đó đâu, PM định dạng văn bản là PM nào thế bạn? Còn auto thì bạn xem lại cài đặt đi nhé.

bacsihoachuoi

cái phần mềm mà chụp 1 văn bản ở ngoài, nó tự động chuyển thành fille văn bản và mình có thể chỉnh sửa đc ấy

MinhThang

Manager
cái phần mềm mà chụp 1 văn bản ở ngoài, nó tự động chuyển thành fille văn bản và mình có thể chỉnh sửa đc ấy

Ồ cái này chưa thấy bạn à, từ 1 văn bản là ảnh chụp mà chuyển thành văn bản có thể sửa được.

Kojiro

Super V.I.P
nó là tính năng nhận dạng văn bản cho e71 ấy

Thì bạn cho mình tên đi, mà việc nhận diện văn bản qua hình ảnh mà sửa được thì hình như mình chưa gặp đâu. Việc này trên PC còn khó khi scan các văn bản nữa là.

Không hack được vì chép chương trình helios vào nó báo y như vậy

Bạn sign Hello trước khi cài chưa? Đọc bài này chưa: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=73123

hachithanh091

Thì bạn cho mình tên đi, mà việc nhận diện văn bản qua hình ảnh mà sửa được thì hình như mình chưa gặp đâu. Việc này trên PC còn khó khi scan các văn bản nữa là.

Bạn sign Hello trước khi cài chưa? Đọc bài này chưa: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=73123
Mình sign rồi mà vẫn không được, mình thử sign phần mềm khác luôn để cài từng phần mềm cũng không được, trong khi đó thấy trong máy cửa hàng cài sẵn mấy phần mềm rồi mà chả hiểu tại sao nữa

Status
Không mở trả lời sau này.