• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

DinhTuan

máy mình đã cài Python và UltraPowerModule rồi mà khi cài X-plore 1.35 thi máy báo không cho phép truy cập ứng dụng theo yêu cầu.
Và chỉ giúp mình phần Inbox trong X-plore Pro nằm o đâu vậy? Mình có tìm trong Tool -> blutooth mess nhưng kg có gì trong đó cả mặc dù mình vừa nhận được 1 số file qua blutooth.
Posted via Mobile Devicetools trong xplore,chu khong phai mac dinh cua may nha ban.ban vao xplore roi bam phim 4 la thay file ban nhan qua bluetooth thoi.may ban da hack chua vay?cai ban xplore dung thu di,ban nay khong can hack

trantai008

Phần mềm Smartphoneware Best Crypto V3.0 Việt hóa - SymPViet Group khá hay nhưng cho dùng có 15 ngày, bác nào có thuốc không? Cho e xin phát.
Số IMEI của e là: 352057025567409

Trungls

máy mình đã cài Python và UltraPowerModule rồi mà khi cài X-plore 1.35 thi máy báo không cho phép truy cập ứng dụng theo yêu cầu.
Và chỉ giúp mình phần Inbox trong X-plore Pro nằm o đâu vậy? Mình có tìm trong Tool -> blutooth mess nhưng kg có gì trong đó cả mặc dù mình vừa nhận được 1 số file qua blutooth.

Trước mình dùng bản Trial, dạo gần đây thì xin đc k3y nên cũng không biết vụ cài Xplore kèm Python.

Máy E63 của mình mỗi khi nhận file qua Bluetooth đều vào thư mục Messaging trong Xplore để copy file đấy vào thẻ nhớ.

Posted via Mobile Device

trantai008

Trước mình dùng bản Trial, dạo gần đây thì xin đc k3y nên cũng không biết vụ cài Xplore kèm Python.

Máy E63 của mình mỗi khi nhận file qua Bluetooth đều vào thư mục Messaging trong Xplore để copy file đấy vào thẻ nhớ.

Posted via Mobile Device
vậy bạn có biết với FE_Xplorer Pro thì phần có chức năng tương tự như Inbox nằm ở chỗ nào vậy bạn?

trantai008

máy mình đã cài Python và UltraPowerModule rồi mà khi cài X-plore 1.35 thi máy báo không cho phép truy cập ứng dụng theo yêu cầu. Máy mình đã hack phone rồi, dùng pm HelloOX.
Và chỉ giúp mình phần Inbox trong FE-Xplorer Pro nằm o đâu vậy? Mình có tìm trong Tool -> blutooth mess nhưng kg có gì trong đó cả mặc dù mình vừa nhận được 1 số file qua blutooth.

Chỉnh sửa cuối:

cattung

có bạn nào dùng phần mềm emtube chưa? Mình đang xài em E63, nó toàn báo lỗi: "Error during network operation: 404". Máy mình đã hack phone. Bạn nào biết xin chỉ giáo.:)

b0ngma01

có bạn nào dùng phần mềm emtube chưa? Mình đang xài em E63, nó toàn báo lỗi: "Error during network operation: 404". Máy mình đã hack phone. Bạn nào biết xin chỉ giáo.:)
Cái này để play Youtube ah cậu???Nếu Youtube thì dùng luôn cái của nó là okie.

Khoaaa

Cho mình hỏi phần mềm dùng flash làm màn hình chớ tên gì vậy. Lúc trước mình có cài nhưng ko xài giờ lâu wa quên tên mất,

tu2179

cho mình xin pm cài fonts tiếng việt đuôi .sis. Mình kiếm mãi ko thấy toàn ra đuôi ttf. Thank trước nhé.

0938399557

cho mình xin pm cài fonts tiếng việt đuôi .sis. Mình kiếm mãi ko thấy toàn ra đuôi ttf. Thank trước nhé.
Posted via Mobile Device
bạn nên cài cái font routerman .Cách hướng dẫn cài đặt và pm nằm ở topic pm việt hóa đó bạn

khoa123

Anh cho em xin pm gọi và nt miễn phí hay wa internet đc ko ạ. Hỗ trợ vn ấy. Em đang cần gấp vì em đang ngèo :D . Thanks anh

xstone

Các bác ơi, có ai có phần mềm Hello Ox có chứng chỉ chuẩn ko cho em xin, em dùng freesign để sign rùi, nhưng nó vẫn báo lỗi, imei máy em là 355712022634852, model nokia 6120 classic, em xin cảm ơn!

anhtuan89gt

Ai biết cách nào có thể Upload file từ điện thoại lên Web ko ? ( Upload ảnh lên Photbucket chẳng hạn ) .Mình dùng tất cả các trình duyệt mà ko cái nào làm đc :|

MinhThang

Manager
Các bác ơi, có ai có phần mềm Hello Ox có chứng chỉ chuẩn ko cho em xin, em dùng freesign để sign rùi, nhưng nó vẫn báo lỗi, imei máy em là 355712022634852, model nokia 6120 classic, em xin cảm ơn!

Bạn đã có cer chuẩn theo IMEI máy thì bạn Sign rồi cài thôi, chẳng có file HelloOX nào chuẩn như bạn nói cả.

xstone

Ai biết cách nào có thể Upload file từ điện thoại lên Web ko ? ( Upload ảnh lên Photbucket chẳng hạn ) .Mình dùng tất cả các trình duyệt mà ko cái nào làm đc
chủ yếu là do trang đó có mục upload ko? và máy bạn có trợ java đọc dữ liệu người dùng ko? chứ mình thấy Opera Mini 4.2 mình up load vẫn bt đấy thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.