• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

m0nk3y86

Các anh ơi cho em xin game NUDE IT với nhìn nó hấp dẫn quá.thanks

Của bạn đây: [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?djl2zmitynj[/DOWNLOAD]
Nhưng nói trước là thấy mọi ng bảo khi sử dụng ko thấy gì đâu, vẫn nguyên xi nhá =))

traihp9001

Well-Known Member
các pác cho hỏi nhờ tại sao em dùng con 3gs v3.12 cài game gangter v1.13 mà nó ko chạy.(bản trước vẫn chạy bt)

besungte

ai cho xin game City blox với

Bạn nào có game city blox trên Iphone cho mình với. Hix kiếm mãi ko thấy

lucky_2907

Chào em! Có chắc chắn là game tên như thế không em ? Chưa bao giờ có game nầy cã. Vui lòng check lại xem thế nào em nhé. Nếu thích thì có thể tải Tower Bloxx Deluxe 3D tại đây.

có bản 2d không bạn.
bản 2d còn có tác dụng của gió nữa,càng lên cao càng đung đưa khó xây hơn.

nobandngo

Có bản iMortal Kombat (Rồng đen) chưa nhỉ? Cho em xin đi!

Chào các anh chị tiền bối!
Em tìm trong Apps thì thấy có iMortal Kombat (Rồng đen) với giá .99$ nhưng tìm trên Installous thì không có. Bác nào có .ipa của game này thì chia sẻ với bà con được ko ạ?
Cảm ơn trước nhé!

Last edited by a moderator:

awun89

Geo Defense Swarm - Ouroboros đỉnh của đỉnh

có ai chơi trò này không nhỉ , mình chơi đến level 155 , post lên đây cho mọi người xem

đố ai chơi hơn đc hehe

aktkce

Cái này là quảnh cáo thành tích chớ chẳng nói gì về game này, link củng ko có, vậy có đúng quy định ko host?

sonicdisto

Đề nghị bác giới thiệu về game ,, cung cấp links cho anh em chứ . Ai vào khoe thành tích ko thôi vậy ??? Bó tay .

lucky_2907

ai biết cách hack tiền cho game zogma không chi mình với,kết game này nổ đĩa mà chơi khó quá.

phananhvusv

Em xin hỏi 1 câu ạ!
Em đã cài giả lập Snes4iphone rồi, nhưng cái quan trọng bây giờ là làm sao down room snes về chơi được? down trên pc rồi đưa vào ipod được không? và phải đưa vào đâu?

anvip2512

Cho hỏi 1 chút: iPod Touch sao cứ copy game mới hoặc bất kỳ thứ linh tinh gì từ máy khác vào đều mất hết dữ liệu là sao???