• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem Tivi Vinaphone 3G không cần dùng trình duyệt web

Auto

Cước phí 3g và tivi là nhju thế các bạn?
:)
Posted via Mobile Device

taiphong

Cước phí 3g và tivi là nhju thế các bạn?
Posted via Mobile Device

híc không chịu đọc gì cả. nếu là vina thì cước phí 75K tổng cộng, trong đó 25K phí GPRS và 50K phí gói cước tivi thì phải

Auto

híc không chịu đọc gì cả. nếu là vina thì cước phí 75K tổng cộng, trong đó 25K phí GPRS và 50K phí gói cước tivi thì phải
Xài sjm trả trước đc k bạn!
75k đó ch0 1tháng hả
;;)
Posted via Mobile Device

Auto

Ch0 mình hỏi M25 là gì?
Mới wa vina nên hỏng bít gì hết
Posted via Mobile Device

taiphong

Là gprs 1thang hả bạn.
Đk rùi là xài thoải mái gprs mà chỉ tốn 25k à
Posted via Mobile Device

híc, 25K này chỉ dành để xem film thôi, chứ dùng GPRS tẹt ga thì bọn Vina ăn cám. Đại để mất 75K tổng thể và chỉ dành để xem film, còn khi truy cập GPRS (EDGE) mà không phải là xem film thì tính cước đấy (50d/10kb - khá đắt đấy)

thanhbinhle1

Uả. Vậy chỉ sim vina mới đk xem tv được thôi? Còn các mạng # thì ko! Phải ko các Bạn?
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

giacay

cho mình hỏi mình dùng E71 vào Mobile Camera để xem tình hình giao thông nó toàn báo: "Bạn đang váo Website bằng trình duyệt máy tính. HIện tại camera.vinaphone.com.vn chi hỗ trợ xem trực tiếp tình hinhg giao thông trên mobile sử dụng mạng 2G và 3G của Vinaphone"
Mình đã thử đổi SIM khác nó vẫn báo thế, cho SIM mình vào E75, E63 thì vẫn vào bình thường. Ai biết lý do tại sao chỉ dùm mình với :((
Cám ơn nhiều

tuyetha

híc, 25K này chỉ dành để xem film thôi, chứ dùng GPRS tẹt ga thì bọn Vina ăn cám. Đại để mất 75K tổng thể và chỉ dành để xem film, còn khi truy cập GPRS (EDGE) mà không phải là xem film thì tính cước đấy (50d/10kb - khá đắt đấy)

Trùi! Tuyên truyềm sai nữa rồi!
Bạn đký gói M25 thi khi truy cập ưeb được miễn phí bao nhiêu Mb đó.Khi nào bạn sử dụng hết dung lượng miễn phí đó mới bắt đầu tính cước.
Còn xem tivi,video thì nằm gọn trong gó mobile tv là 50k/30ngay roi.

Posted via Mobile Device

thanhnamst89

Không cần đăng ký gói MobiTV cũng được. Sim Vina đã kết nối EDGE cũng vẫn xem được bình thường.

Posted via Mobile Device

ko biết bác này dùng thật chưa hay cứ " chem gió" thế này.:-?
Em hiện dùng gói M25 nhưng ko xem dc tivi, lên trang chủ của vina đọc thì phải đăng ký gói mobile tv mới xem dc còn đâu các gói U1, U7, U30 thì mặc định xem được luôn

ngocquynh47

t cũng dùng gói M25 và dky xong hết rồi, vào đc tv.vinaphone.com.vn, bật live TV, chtrinh RealPlayer đã lên nhưng toàn báo lỗi unable to connect, chán lắm, đi khắp Hanoi để dò sóng rồi, Hoàng Hoa Thám, Trần Huy Liệu, Hàng Bè, Lý Quốc Sư, 1 vài nơi có thôi, Hàng Bè ngay sát Đinh Tiên Hoàng mà ko có tí sóng 3G nào mới điêu chứ, nói chung là ko dùng đc

th4ngdk

ko biết bác này dùng thật chưa hay cứ " chem gió" thế này.:-?
Em hiện dùng gói M25 nhưng ko xem dc tivi, lên trang chủ của vina đọc thì phải đăng ký gói mobile tv mới xem dc còn đâu các gói U1, U7, U30 thì mặc định xem được luôn
thì 25k là gói cước GPRS M25 và gói TiVi là 50k/tháng nữa = 75k rùi mà bạn! trên trang chủ nó rõ ràng chính xác vậy rồi mà :)

tuyetha

t cũng dùng gói M25 và dky xong hết rồi, vào đc tv.vinaphone.com.vn, bật live TV, chtrinh RealPlayer đã lên nhưng toàn báo lỗi unable to connect, chán lắm, đi khắp Hanoi để dò sóng rồi, Hoàng Hoa Thám, Trần Huy Liệu, Hàng Bè, Lý Quốc Sư, 1 vài nơi có thôi, Hàng Bè ngay sát Đinh Tiên Hoàng mà ko có tí sóng 3G nào mới điêu chứ, nói chung là ko dùng đc

Bạn đã cài đặt đúng điểm truy cập cho real là VINA GPRS chưa bạn?

Posted via Mobile Device

xiaohuang

Không có sóng 3G thì không xem được là đúng rồi b-)
Mà sao Hà Lội lại ko có sóng 3G nhỉ? :-?

kute_boy

u ma cho minh hoi bộ đt nào ũng sài được hay sao hay chỉ có s60 thui dậy

j_cage

Member
có cách nào để mình chỉ đăng ký gòi M25 mà xem được TV trên trang tv.vinaphone.com không?
- Mobile TV của Vinaphone có kênh ESPN và Star Sport, Bongda TV như truyền hình cáp ko, tối t7,cn mình ko ở nhà nên muốn xem giải Anh trên đt quá!