• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.35 Bản đầy đủl!! [Cập nhật trang 14]

abtranbn

mình cài bị báo lỗi là update error thì làm thế nào hả bạn. Đã hack + cài python
Posted via Mobile Device

bác có thể cho em link python của bác hôk. Có thể python em lỗi
Posted via Mobile Device

Remove X-plore cũ trước đi đã hãn cài. Cài xong ko cần cóp file BIN vào thư mục rì đó. Cóp vào ko chạy dc, xóa đi mới chạy dc. Test Ok trên 5320.

w2k

- Chọn bộ là : Python 1.4.6 hoặc cao hơn và Megapack

mình đã cài 2 cái đó rùi. thấy pác CaoMinh nói cài cả Extra... nữa. mình cài cái này thì báo lỗi update. cài bản 2icon thì 1 cái đơ, 1 cái chạy được 25 phát thì cũng đơ lun.:|:|:-??:-??

MinhThang

Manager
mình đã cài 2 cái đó rùi. thấy pác CaoMinh nói cài cả Extra... nữa. mình cài cái này thì báo lỗi update. cài bản 2icon thì 1 cái đơ, 1 cái chạy được 25 phát thì cũng đơ lun.:|:|:-??:-??

Cài hết lên bộ nhớ máy hả bạn, đơ thì dùng bản Trial đi.

j_cage

Member
cài bản full mà cứ phải có python rồi mega này nọ rắc rối quá, chỉ vì cái 3 giây kia, mình dùng trial thấy ngon lành cành đào, lúc mở đòi 3 giây chẳng hề mất thời gian, còn nhanh hơn tìm wifi vào mạng nhiều, lúc tắt đi thì cũng chẳng quan trọng nữa, trong lúc nó còn đếm đến 3 thì mình đã ấn nút đỏ thoát trước ra ngoài rồi. Túm lại là cứ chơi Trial cho đỡ đau đầu!

nguyenson_44

Nói tóm lại: Chạy được khoàng vài chục lần là đơ luôn. Quay lại bản 02 icon v1.34 vậy

Caominh171

LCG.X-Plore v1.35 S60v3 S60v5 Patched-Symbian.Repacked.ArabPDA

Bản này có gì mới:

1 - Cách sửa đơn giản, đã thêm vào thư mục " c:\data" sau khi cài X-plore

Dùng nó khi X-plore bị lỗi

Đọc trước khi dùng:

Chỉ dùng được với X-plore đã được full bởi "Patched-Symbian"

Chọn UNPATCH rồi mở lại X-plore, sau đó cài lại dùng tùy chỉnh PATCH

2 - Icon con mới

P/S: Do mình xài bản dùng kkk bản quyền nên hok có điều kiện test nên các bạn thông cảm!!

Download:

Cho PC:

Cho điện thoại:

you2youto

Bác nào biết cách cài lại bản 1.22 với. Không thì chỉ em cách mua k3y cũng đựơc.thanks

you2youto

mình cài bị báo lỗi là update error thì làm thế nào hả bạn. Đã hack + cài python
Posted via Mobile Device
bác có thể cho em link python của bác hôk. Có thể python em lỗi
Posted via Mobile Device
Remove bản cũ đi bạn

Caominh171

nghĩa là sao vậy pác. em ko hỉu? pác giải thích rõ chút được ko?

Nghĩa là khi nào bị lỗi, bạn vào thư mục c:\data, chạy file [LM]FIX.sis là Ok, do mình hok có điều kiện test nên cũng chưa rõ thế nào nữa

Mr_Tommy

Sao mình ko thấy file đó ở đâu hey? Lm.sis ấy hjx2. Mà cài vào ổ c ko có tiếng việt. C/data cũng ko có :(
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

hvnh

ax ax ổ c mà ko có thư mục data thì mình bó tay lun thử restart lại máy xem ,còn mún có tiếng việt thì copy thư mục LCG lang vào ổ E ấy

Mr_Tommy

Dùng cái của máy. Vào ko thấy data đâu hix2. Lỡ xplore hư thì biết làm sao hjx2.
Posted via Mobile Device

Mr_Tommy

ax ax ổ c mà ko có thư mục data thì mình bó tay lun thử restart lại máy xem ,còn mún có tiếng việt thì copy thư mục LCG lang vào ổ E ấy
đã chép vào mà vẫn ko hiện tiếng việt. Cài trên e mới hiện hjx2. E là bộ nhớ đệm nha.
Posted via Mobile Device

tux4892

dùng được 2 hôm thì phải bây h vào báo please wait rồi thoát ra. Khá là khó hiểu
Posted via Mobile Device