• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.35 Bản đầy đủl!! [Cập nhật trang 14]

Hoden

Super V.I.P
Tớ cài bộ Python dùng trên thẻ.Bản này khi cài nó ko cho chọn bộ nhớ.Thế là hỏng.Cài xong lúc mở lên nó cứ bắt Please wait... xong văng ra :D

bác biết các bung nó ra chọn lại trên thẻ dùng siscontent.
nếu không thì cài python lại

emrity

mình cài vào máy N5320 lúc mới cài vô ok lắm, nhưng sau khi restart vô lại thì no chớp chớp màn hình vài cái rối văng ra luôn...không hiểu sao lun..máy mình đã hack..

kp_enter

Có lẽ chúng ta nên dùng bản 2 icon có lẽ ít phải nghĩ hơn :D

2 bản này thực chất giống nhau mà bạn. Python ở đây chỉ có nhiệm vụ làm thay những thao tác bằng tay của bạn khi dùng bản 2 icon thôi. Mình nghĩ vậy :)

0938399557

Bản này xài good trên n96 v30 nhưng đừng có chép cái Gangclub.bin vào private.Chép vào thì ko mở PM lên được đâu nó chỉ nhấp nháy thôi à

w2k

X-Plore v1.35 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Patched-Symbian

Trình quản lý file đa năng................
Download: Gồm ZShare & 4Shared

mình cài vào máy nó cứ đơ ra. cho mình hỏi trọn bộ Python là gồm những gì vậy pác chủ thớt.​

Last edited by a moderator:

tux4892

mình cài bị báo lỗi là update error thì làm thế nào hả bạn. Đã hack + cài python
Posted via Mobile Device

bác có thể cho em link python của bác hôk. Có thể python em lỗi
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator: