• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

buithihuan

Hjx. Con 5% nua la up 30 ma bi cup dien tu hom qua. Pin sap het rui. Chan qua.
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui :p

buithihuan

Winny oi. Mo dung cong diem kieu gi vay? Cong full SM co dc kg. Minh muon choi em mo dung full cong di pk cho suong. Thien nhan yeu qua lv30 rui ma danh dc co 500 mau. Chan kinh len dc.
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui :) :D

Whinny

He. Đã bảo 2em TLvà TN yếu xì mà. MộDung cộng vào công và dame và bạn vào menu-trợ giúp để biết thêm chi tiết.:D. EM MD lv29 của mình bem cũng được tầm 1k đến 1.5k.:p

kid1502

hey hey hey. sao 3g viettel mình hem vô dc nè. chọn net tốc độ cao cũng hok được luôn. mobi thì ok

donghothapcanh

Suc tan cong manh hay yeu con phu thuoc vao do ban dang mac nua, do cang tot thi cac chi so: tan cong, thu, dame, hit deu tang len.
3g viettel minh chien vo tu ma.
(Mobile online)

Hackimtinh

Không biết anh em việt nam có ai ép đồ được chưa nhỉ mình thấy bọn tàu mới lv28 đả ép lên 125/125 hết rồi đồ của nó lấp lánh trông đẹp wá

buithihuan

Sao 2 hom nay sever lag the nhi? Co ai bit no thong bao cai gi kg vay. Sever lag qua cha choi dc gi ca. Chan wa troi lun ak. :((
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui

Whinny

uh. Sever hum nay làm sao ý.Chơi k được gì hết.
Nhìn cái công thức ép đồ mà nản qúa mợi:(:)(:)((. Chắc bọn tàu hack được nên mới bro thế:-?

buithihuan

Hach = nhan dan te ák winny :D. Mua ngua cho nao thi co trui moi bit.
@love25252 : ban co thich choi thien nhan kg thi cho minh sdt minh send nick + pass cho. Thien nhan pro nhut vn =)).
Nick minh chi co pro moi choi dc chu kg phai pro la po tay do nha:p
ak ma ban la boy or girl. Minh chi thich girl thui. =)) boy la minh hem co thich vi minh la boy muk:((
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui.

Whinny

Đố you nào pít bọn china nó hack thế nào đấy;;) Whinny bít mua ngựa ở đâu Win chít liền:D Huan bỏ em thiên nhẫn br0 rùi àh.:-? Cho Win đi;;)

buithihuan

Bo thi chua bo nhung ma 2 hom nay sever lag qua. Chan nan qua. Di pk ma lac vao cai cho khi gio gi ma 2 em nga my 1 em 57 1 em 60 cong 4k voi 3k8 chan ngoai cua. Hixhix. Gio hok pit la pk may rui nua. Ah ma em mo dung up 18 rui. Con nv di boss log 2 acc vua giat vua lag nen bo tay. Danh de lai hum nao ae ranh roi thi lam phien ae chut vay.
Con bon chi na no hack bang NHA^N DA^N TE^. do. Viet nam minh chi co VND thui nen bo tay.
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui.

Hackimtinh

Huuthuong:Đánh cả tiếng mới được 1 món z là túi đồ của bạn bị lủng rồi đấy mình đánh 1 fát 10 tên lá có ngây 1 tiếng là về thánh bán hết để đi đánh tiếp oi

buithihuan

Hjxhjx. Olady bi vao tu rui. :(( kg bit bao gio moi dc tha nua hjxhjx.
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui

Whinny

Hehe. giết người như ngóe làm sao mà chả bị vào tù.ngồi tù chai pin nhé you>:)
đi ngủ thui mai post cách mix đồ;;)

bennychen

Hôm qua tiễn whinny về làng, trả được món nợ đã vay cách đây hơn 1 tuần, hehe

Whinny

Ah ha. Tại hum Qua mặc đồ cùi nên để thua.
Hum nay whinny đã có 5món màu xanh đậm100/ 100 dám bật lại không benny;;) >:)

Whinny

Mix đồ
Sau khi sài hết cả gia tài whinny đã test được cách mix đồ lên xanh đậm và tím...
Nguyên liệu của chúng ta gồm những thứ như hình:
index.php

Những nguyên liệu này Whinny đã post cách mix rồi.
Các bạn đến Npc mix đồ=>chọn tinh chỉnh thiết bị:
index.php

Đặt đồ cần mix vào giữa, nguyên liệu ở 2bên-> tinh chỉnh:
index.php

Từ xanh lá lên xanh đậm cần 12 thỏi vàng cấp 2.
Từ xanh đậm-> tím: 12 thỏi cấp 3
-> với lv thấp thì cần ít hơn ở đây mình test với quạt lv30
Với những item # mix bằng cuộn vải và viên đá xanh=> Đồ dùng chung sẽ tốn ít hơn vũ khí chính.
theo nhận định của ty23 thì đến mùa quýt chúng ta mới có đồ tím để mặc. >:)
theo winny thì đến lv50 chúng ta sẽ có đồ tím để mặc:))
Chúc các bạn may mắn !
Ps: whinny test xong phá sản lun:((,
Các bạn ai có tìn, có đồ khuyên góp cho whinny đề winny còn có tìn mua mana bem típ với anh em nha;;)
Posted via mobile divice