• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

buithihuan

đã up 23 và xong boss 16. Từ nay chia tay map 16.=)) Hi vọng ngày mai sẽ up đc 24+50% :D

Whinny

Team đánh b0s 25 vô đối:D

index.php

Đội hình qúa đẹp gồm Whinny(winny):D, bàxã winny vipok:ar!, bro donghothapcanh(Army)
, bro damvan(Ty23)
\-/\-/\-/
index.php

Caominh171

@ALL: Tất cả mọi người thảo luận game đều phải post TV có dấu nhé (trừ khi onl=đt, có ghi rõ trong bài viết)!!

Whinny

bro damvan nói gì hỉu chít liển. 

@Bạn vào phím tắt,= > chọn combo= > , editor ,= > chọn skill= > Lưu.= > Hì 

Ps: hơ sao bên v3 không có bộ gõ nhỉ:-??

buithihuan

Sao game nay thay toan mo dung vay nhi? Thien nhan, thieu lam, nga my vang ve qua di mat. :((
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua toi.:p =))

Whinny

Thế là hết mình gprs cùi. Đã hết Mb. Còn bàxã wifi free lúc nào kũng vi vu. Hix bị bxã vượt mặt gòy. Mấy em china cũng vượt mặt nốt, kỉu này tháng sau chơi lại thì về thành hoài :(( 

Sau khi chơi các phái khác nhau như ngamy, thiên nhẫn và cuối cùng là MộDung Whinny thấy :-? ThiếuLâm và Thiên nhẩn thì hơi yếu(nhìn winnylv18 đưa em thiếu lâmlv28 về làng bít liền:;;) , 2em này chỉ được cái phòng thủ cao và máu trâu(do cộng chủ yếu vào SM vsTL)
 NGAMY VÀ MỘDUNG 2em này tương tự nhau nhưng mình thấy chưởng 1 của ngamy ra chậm, và đồ không đẹp nên mình quyết định chọn em MøDung pro\-/ vài lời nhận xét của whinny:D

buithihuan

Lam sao de co do mau tim vay cac pac? Nhin may theng china 1 bo do lv25 tim ma fe wa di.
Ah ma 1 chut kn choi thien nhan cua minh la cac ban ai choi thien nhan thi cong diem vao sm thui. Kg can cong tl dau vi thien nhan thu kha cao con cong thi wa yeu. Minh kg bit nen cong mat 24 diem vao tl rui gio thay tiec qua. Ma thien nhan co 2skill buff cong va thu hoc o lv 12 kha la huu dung.Va 1 skill buff mau. Ngoai ra con 1 so skill hoc xong chi de lam canh vi minh chua su dung dc. Co skill hoc tu lv 16 17 gio len 27 rui ma van kg dung dc. Cha hiu de lam gi.
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui :p

Chỉnh sửa cuối:

donghothapcanh

Whinny dau roi. Nap tien vao de cay tiep chu. Con boss 30 dang cho minh de xu ly no kia. Thuc may dem cay overnight met that. Dang tim hieu cach ep do nhug van chua duoc.
Mobile Posted

Whinny

Trời bro donghothapcanh pi h phải lên 35 rùi qúa. Hix. Whinny chắc tháng sau mới continue được, h0k có xiền:p
Ps. Đồ ép thì chỉ được 75/75 là kịch kim. Còn bao h bro có ngọc thì mới tính đến chuyện ép đồ. Bác này mê game kinh, toan oveninht :D

buithihuan

Rang sang ngay hum nay up 28 roai. Trong ngay hum nay se up 29 va ngay mai se up 30
winny choi gi ma khiep the nhi. Minh choi +len web+ chat nimbuzz 1 ngay kg het qua 10mb.
Bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui :p :D =))

Whinny

@Vì là game online nên vấn đề gprs cũng liên quan mật thiết đến game. Và whinny chưa post bài nào không đúng chủ đề cả vì thế định spam hả bạn ~X(

kid1502

Whinny oi! Sao minh dang ky hoai ma ko dc vay ne. Minh dung ban vh cua cau. 3g viettel telecom. Pot via mo bai ^^

Hackimtinh

Winny biết ép đồ thế nào thì chỉ luôn đi cần nhửng j để ép,cách ép mình mới gặp thằng tàu lv29 đả ép đồ lên 75/75 như winny nói đó

Whinny

@viettel 3g không chơi được bạn ạh.@ Bạn về lâm an gặp 1npc mặc áo giống với npc ta sửa đồ. Trong đó sè có dòng 15 nâng cấp trang thiết bị, 25,35...tìm đủ số lược như yêu cầu là ok sẽ có đồ. Ps. Whinny vừa mua 1sim mobi từ nay lại tái suấtt với anh em;;) . Have fun!

buithihuan

Viettel 3g thi lay cau hinh gprs cua mang 2g rui vao setting netword chon mang 2g la choi dc ma

bennychen

Mình dùng 3G của viettel vẫn chơi ngon lành mà, lúc vào game bạn sang dòng thứ 3 hay 4 j đó chọn net tốc độ cao là được.
Bác nào pro nghiên cứu cách chế tạo đồ rồi làm 1 bài hướng dẫn cho ae đi, toàn tiếng Trung nên pó tay vụ này, nhìn đồ của mấy thằng Tàu mà thèm qúa :U