• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

saudoi83

ở những tỉnh thành lẻ liêu tín hiêu gps có cao ko ?? sao cái thanh bar của tớ ko len đc cao như chủ host

Em ở Quận 9 thì có lúc bắt được có lúc không, nhưng hôm bữa đi An Giang thì từ vòng xoay Phú Lâm em mở thử thì bắt được ngay và tín hiệu từ đó cho đến lúc xuống An Giang luôn thì cực mạnh, xe chạy đến đâu chấm chạy đến đó và phải nói là chính xác từng mét một.

bobovivi

sao may cua minh cai dc ma ko su dung dc khi vao la no bao loi ui vang ra a may cua tui 5800 co anh e nao chi giup voi

tuantrana

nó lại báo: ko đủ bộ nhớ, vui lòng đóng chương trình hoặc khởi động lại (khỏi động lại vẫn bị) :(
sẵn đây cho hỏi: KPD Pro 3.0 xài đc ko các bạn? có kkk hay chưa hay phải mua :(

simhoang

nó lại báo: ko đủ bộ nhớ, vui lòng đóng chương trình hoặc khởi động lại (khỏi động lại vẫn bị) :(

sao may cua minh cai dc ma ko su dung dc khi vao la no bao loi ui vang ra a may cua tui 5800 co anh e nao chi giup voi

2 bạn thử quay lại trang44 xem. hình như trang 44 nói rất rõ đấy các bạn !!!

Posted via Mobile Device

acura

đã làm như hướng dẫn mà vẫn báo còn 15 ngày dùng thử bác ậ

tuantrana

đã làm như hướng dẫn mà vẫn báo còn 15 ngày dùng thử bác ậ
bạn xem kỷ lại đoạn này, mình mới làm ok xong mà.
Bạn dùng chương trình quản lý file X-plore tìm tới thư mục C/System tìm file kUYGYBUV.dat

chọn MENU -> FILE -> EDIT tìm dòng 2009.7.22.15.? dòng này tùy theo ngày tháng cài đặt vietmap mà có.

.2009.7.22.xx.? là 15 đó. các bạn sửa xx thành 99.?

sẽ có như thể này .2009.7.22.99.? Bạn nên nhớ là dùng WFvirtualKeyboard (Bàn phím ảo) để chỉnh sửa nếu là 5800XM còn N97 thì không cần sử dụng bàn phím ảo này.

sau đó BACK chọn SAVE lại là xong.

haydetoiyeu

Bạn dùng chương trình quản lý file X-plore tìm tới thư mục C/System tìm file kUYGYBUV.dat

chọn MENU -> FILE -> EDIT tìm dòng 2009.7.22.15.? dòng này tùy theo ngày tháng cài đặt vietmap mà có.

sẽ có như thể này .2009.7.22.99.? Bạn nên nhớ là dùng WFvirtualKeyboard (Bàn phím ảo) để chỉnh sửa nếu là 5800XM còn N97 thì không cần sử dụng bàn phím ảo này.

em có cách hay hơn là bỏ luôn cả cái hiển thị ngày nè ...thay vì bác đổi xx thành 99 thì các bác làm thế này ".2009.7.22.99? " bỏ cái dấu . ở sau số xx đi,như cái em vừa làm đó.he he,chẳng còn hiển thị ngày,còn không biết có bản quyền hay không =)) .Được thanks phát nhé...:D

simhoang

em có cách hay hơn là bỏ luôn cả cái hiển thị ngày nè ...thay vì bác đổi xx thành 99 thì các bác làm thế này ".2009.7.22.99? " bỏ cái dấu . ở sau số xx đi,như cái em vừa làm đó.he he,chẳng còn hiển thị ngày,còn không biết có bản quyền hay không =)) .Được thanks phát nhé...:D

Bác này nói chuẩn luôn. K những vào nó k thông báo còn bao nhiêu ngày nữa ma kể cả vào xem ban đồ cũng k được luôn!!!!!! Hay mình làm sai nhỉ !?

Posted via Mobile Device

haydetoiyeu

Bác này nói chuẩn luôn. K những vào nó k thông báo còn bao nhiêu ngày nữa ma kể cả vào xem ban đồ cũng k được luôn!!!!!! Hay mình làm sai nhỉ !?

Posted via Mobile Device

o`,vừa test lại thấy lỗi,chẳng hiểu....thôi lại xóa file kia đi chơi kiểu 99 ngày vậy :D

haydetoiyeu

mình thấy cái này định vị không nhanh bằng google map.nhưng google map ko cho download cả data của nó về..lúc nào cũng phải gprs hoặc wifi,đến nản

acura

Thanks bác phát, em mới làm được rồi, định ngày mai bỏ 500k để mua bản quyền trong diễn đàn OS.