• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome - Đổi giao diện điện thoại PRO!! ( Bản v3.95 CN 8/9/2010)

onlylove80

Bác Thang ơi! bác có cài thử chưa, sao bản 357a này mình cài vào nó lên một bảng ô vuông hỏi có OK không Bấm OK xong là văng luôn.

Theo mình tạm thời cứ dùng bản 3.31b đi các bạn ah.. Tình hình này chắc chỉ mấy hôm nữa là nó lại Update thêm đấy.. Chưa ổn định mà.

MinhThang

Manager
Bác Thang ơi! bác có cài thử chưa, sao bản 357a này mình cài vào nó lên một bảng ô vuông hỏi có OK không Bấm OK xong là văng luôn.

Cài dùng bình thường mà em, có điều VH gặp tí trở ngại nên dừng.

Bo0Bo0

Em dùng phần mềm này trước k sao giờ toàn bị vào phần thêm ứng dụng thì toàn văng ra ngoài là sao hả các anh

tienluat

Cac bac oi.e dang dung ban 3.31b sao phan du bao thoi tiet va phan news lai ko su dung duoc nhi.co ai bi nhu vay ko?xin loi nhe minh post bai bang dien thoai nen ko danh co dau duoc

MinhThang

Manager
Cac bac oi.e dang dung ban 3.31b sao phan du bao thoi tiet va phan news lai ko su dung duoc nhi.co ai bi nhu vay ko?xin loi nhe minh post bai bang dien thoai nen ko danh co dau duoc

Không sử dụng được là sao bạn? nó không cập nhật được hả, máy bạn có kết nối mạng không?

onlylove80

Bạn xem đã thiết lập chọn "Điểm truy cập " ==> GPRS chưa nhé

gavuotngucdaohoa

Không sử dụng được là sao bạn? nó không cập nhật được hả, máy bạn có kết nối mạng không?

Em cũnh bị lổi nhu bạn tienluat.nó không cập nhật thời tiết được,Mặc dù máy em đã kết nối mạng và đã thiết lập diểm truy cập cho nó.

ngtvirus

còn lỗi này nữa, cứ vào menu rùi> thoat menu> là chuong trinh mất giao dien, mặc dầu vào app vẫn thấy nó ở chế độ bật... gặp lỗi này trên bản việt hóa

gavuotngucdaohoa

còn lỗi này nữa, cứ vào menu rùi> thoat menu> là chuong trinh mất giao dien, mặc dầu vào app vẫn thấy nó ở chế độ bật... gặp lỗi này trên bản việt hóa

Bạn phải nhấn nút đỏ khi thoát menu thì mới có vhom dc,mình đã tes trên nhhều dt nhưng cái nào củng thế.

gavuotngucdaohoa

Bạn phải nhấn nút đỏ khi thoát menu thì mới có vhom dc,mình đã tes ban nay trên nhhều dt vd 6220 n86... nhưng cái nào củng thế.

Bo0Bo0

Mình cài xong hiện mấy chữ China ấn vô out luôn k vào được

anhchanbonmat

Voyager Home Screen v3.62d [CN] S60v3 SymbianOS 9.x Unsigned

-----------------------------------
Thank chưa mà down

Voyager Home Screen v3.62d [CN] S60v3 SymbianOS 9.x Unsigned

Bo0Bo0

ẶC Đã có 3.62 rồi fix gì mà ghê quá trời..nói chung phải đợi bản eng đã,chứ China là font mình chịu