• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome - Đổi giao diện điện thoại PRO!! ( Bản v3.95 CN 8/9/2010)

anhchanbonmat

Voyager Home Screen v3.56a [CN] S60v3 SymbianOS 9.x Signed

Phiên bản mới nhất

-----------------------------------------
Thank chưa mà dowm

Voyager Home Screen v3.56a [CN] S60v3 SymbianOS 9.x Signed

anhchanbonmat

kiểu này lại làm nản lòng mấy bác đang có ý định việt hóa bản 3.55 rùi :D

Phải chịu thôi mình cũng là nạn nhân nè mình việt hóa bản 3.55 được 1/3 thì ra phiên bản mới nên......

MinhThang

Manager
bạn coi nó có giống nhau hôn .khi mình việt hóa thấy 2 cái này có chỗ khác nhau

Thường các pm của CN cập nhật hay thay đổi 1 vài thứ, không dùng được rsc thì cập nhật rsc sau đó còn String nào ta dịch nốt.

Caominh171

Vh đi các anh ơi..

Chắc cũng đang có ng "thịt" nó đó bạn.

@ALL: Các bạn cứ đợi hoặc sang Box VH yêu cấu chứ đừng post bài yêu cầu bên đây nhé! Bài nào tương tự sẽ bị DEL!!

MinhThang

Manager
Chắc cũng đang có ng "thịt" nó đó bạn.

@ALL: Các bạn cứ đợi hoặc sang Box VH yêu cấu chứ đừng post bài yêu cầu bên đây nhé! Bài nào tương tự sẽ bị DEL!!

Em đang thịt nó phải không?

baeanhvaem

Đâu có, em nghĩ là Onlylove08 vì dù sao bạn ấy cũng đã làm bản V3.31b trước đó rùi :D

mỏi mòn đợi bản việt hóa của bác quá.hic;;)
p/s: chiencoi kô thịt được em này à

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Đâu có, em nghĩ là Onlylove08 vì dù sao bạn ấy cũng đã làm bản V3.31b trước đó rùi :D

Đúng là mình đang VH bản 3.33 chưa kịp hoàn thiện thì lại có v3.55, giờ làm xong bản 3.55 đang tets thử thì lại ra 3.56a....Thật là nản quá,,chóng cả mặt:(:)(:)(( Có lẽ để yên xem tình hình thế nào đã, ngay cả các pro nước ngoài cũng im hơi lặng tiếng chẳng có ai ENG hóa nó cả. Chứ cứ chạy theo nó thế này mệt wa:((
Đây là bản 3.55b mình đã việt hóa nhưng chưa hoàn chỉnh lắm, các bạn dùng thử xem sao nhé..

Ở bản này chức năng Quản lý tác vụ đã bị loại bỏ, chỉ có cập nhật máy chủ dự báo thời tiết là mới thôii..

w2k

đầu óc mấy thằng làm pm này có vấn đề rùi. ra bản update liên tục :-?:O

Chỉnh sửa cuối:

anhchanbonmat

Chạy việt hóa bảo đảm là sút chân luôn mà phần mềm này cũng đẹp đấy nhỉ

w2k

dùng để thay đổi cho đỡ nhàm chán thì cũng OK. nhưng update kiểu này đến Mod tây cũng pó tay!

MinhThang

Manager
Không hiểu sao VH thằng 3.57 này ở phần cài đặt phím tắt có 2 String đụng vào là văng.:|

tuanloc1

Bác Thang ơi! bác có cài thử chưa, sao bản 357a này mình cài vào nó lên một bảng ô vuông hỏi có OK không Bấm OK xong là văng luôn.