• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update 20/5/2010] ~ HellStriker II v0.01 bản mới nhất ~ supplied by DzungKTS

volamaster00

Khẳng định lại 1 lần nữa cho anh em yên tâm là Ko Mất Tiền !
Mình gắn Sim Viettel vào ( vì Mobifone ko được ) và thực hiện 2 lần gửi tin nhắn ( lúc này thì nó hiện 1 dòng chữ tiếng Tàu ) là thành công.
Kiểm tra TK thấy mất 15.000 (cũng hơi run run) nhưng khoảng 1 tiếng sau thì nó trả lại như cũ (mừng wá ! ). Cho dù các bạn có tháo Sim ra gắn vào máy # thì nó vẫn hoàn tiền như cũ, đừng lo !
P/S: Ko biết các cao thủ DĐ mình có thể Việt hóa hay Anh hóa game này ko nhỉ !

hungsonbmt

Game này có tiếng anh thì tuyệt, mới cài thử đang chơi tranning trên máy Ê63, hình đẹp, chạy nhanh, ko lắc tí nào, chỉ mỗi tội ko hiểu tiếng tàu :(

dong_vipco

mình cũng chả biết là đc chưa nhưng vào có mỗi mình chả có quái vật hay cái j để đánh nhau cả, cửa nó có hình bát quái ấy. Bác nào đã đi qua và có kinh nghiệm xin chỉ giáo với

giangvungtau

Game này có tiếng anh thì tuyệt, mới cài thử đang chơi tranning trên máy Ê63, hình đẹp, chạy nhanh, ko lắc tí nào, chỉ mỗi tội ko hiểu tiếng tàu :(

mình thì làm theo cách của mình,mình xài vinaphone.và mình gửi sms để lấy active thì mình gửi thêm 1 tin nhắn cho người bạn thì chỉ gần 1 phút là gửi xong 1 tin sms cho mạng trung quốc,cứ làm vậy là gửi được 6 tin, nhanh chóng lẹ làng,còn nếu ko gửi cho ai thì ngồi chờ miệt mài cũng ko gửi được.toàn báo lỗi

hungsonbmt

Mình active bằng Viettel ok, gửi tin nhắn 3 lần thì xog. mới chơi tới vòng rừng trúc, mấy con zombie vòng này hơi mạnh, đánh khó chết, hix, mà giá tiền mua máu thì tăng theo số lần mình mua

hungsonbmt

mình cũng chả biết là đc chưa nhưng vào có mỗi mình chả có quái vật hay cái j để đánh nhau cả, cửa nó có hình bát quái ấy. Bác nào đã đi qua và có kinh nghiệm xin chỉ giáo với

Mình mới qua vòng này, đầu tiên, sau khi gặp ông sư phụ chỗ hình bát quái, sau khi hai đốm sáng bị tắt đi thì bạn đi về phía bên trái, qua mấy cái cửa bên đó, vừa đi vừa giết quái đồng thời tìm 1 cái cửa có ông sự phụ trong đó (cửa này dễ nhận ra vì có máy cái bóng màu tím bay ra), vào trong đó có 4 cây cột với 4 quả cầu trên đó, nhưng 1 quả sẽ bay mất, còn lại 3 thì ông sư phụ active 1 quả dùm mình, và nó sẽ phát ánh sáng về phía cánh cửa, mình active 2 cái còn lại bằng cách đứng gần nó rồi luyện công (giữ phím 9), sau đó đi ra ngoài tìm quả cầu còn lại, rồi mang về đặt lên cây cột còn thiếu, active nó.... that's all

dong_vipco

đã bác nào đánh đến khu rừng chưa chỉ cho em cách qua với, em cứu đc con gái ông cụ rồi mà vẫn chưa qua đc

binhlexus

có ai đến cửa có thằng cụt tay chưa. minh đánh hoài mà vẫn không qua đc. chỉ cho mình đi

sinhlaser

Về cách đánh thằng cụt tay (trùm cuối) các bạn có thể tham khảo ở bài #86 tại link này http://www.pdaviet.net/showthread.php?94239-HELL-STRIKER-2-Bản-đầy-đủ&p=1304797&viewfull=1
hack thế nào,bác hướng dẫn cụ tỉ đi :D
mở Sorcerer > vào game > load 1 save mới nhất > ấn # để vào kho đồ và xem số lọ máu hiện tại (vd : 16) > ấn phím call > nhập số máu trên (16) > OK > Sorcerer chưa tìm thấy giá trị đó > quay lại game > sử dụng 1 lọ > ấn call > nhập 15 > Sorcerer sẽ tìm thấy (nếu vẫn chưa được thì làm lại nhé) > edit lại số máu bạn cần > quay lại game.
Sau khi edit số máu trong game vẫn chưa thay đổi đâu nhé, bây giờ trở lại ông bán đồ để save lại rùi thoát ra Main menu của game sau đó load lại save đó và xem thành quả! Chúc vui vẻ ^^

trungtuyenh2t

Co ai xai e63 hay e71 choj dc game nay chua.em caj dc ma open ra chj nghe dc moj music con ko thay hjnh gj cả.aj bjt taj sao ko?

mrkennyhoang

sao máy E63 của em cài vào thỳ ok rồi mà lúc vào chơi thỳ nó đơ ra >"< nghe tiếng nhạc thôi ko thấy hình ảnh nào hức hức....e thấy cái phần nhắn tin ý e có cái mẹo này hay nè..vào cài đặt phần trung tâm nhắn tin đổi số trung tâm nhắn tin lại..+4560990999 em chơi mấy game kia cũng yêu cầu kích hoạt là em toàn dùng cái này ko đấy các bác ạ

trungtuyenh2t

Hehe em dung E63 pha đao roi cong nhan danh con trum cuoi met vai,no manh qua ko doc huong dan thi chac ko the end dc.thanks cac bac game hay qua,ko bit co phan 3 ko y nhỉ