• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update 20/5/2010] ~ HellStriker II v0.01 bản mới nhất ~ supplied by DzungKTS

traigoi2211

cho mình hỏi là sao mình nt ko được , nó bắt mình gởi tới số 1900 gì gì đó máy nó báo ko có thực , xong rùi vào lại game nó đơ ra lun

traigoi2211

sao bản 240x320 mà vẫn màn hình ngang thế các bác?

thì từ tước tới giờ game cua dingoo màn hình ngan mà bạn, bản nào cũng vậy hết , màn hình 320x240 thì ko phải xoay chứ màn hình 240x320 nó bắt mình xoay

Chỉnh sửa cuối:

quan8338

Ai chỉ mình cách qua màn lắp mấy cái đèn với ông sư phụ với. Đến đây ko pjt làm sao nửa ?

luckyboy89

sao mình không tìm thấy cái folder system để cho các file ở Files vào?máy minh e63 đã hack

kevin_fire

bạn ơi làm sao để chỉnh màn hình cho nó quay sang trái vậy chứ để màn quay sang phải thì khó chơi quá. ngượng tay. với cả lúc đang trong game mà muốn thoát thì ấn phím nào vậy ?

cmpunk999

bạn ơi làm sao để chỉnh màn hình cho nó quay sang trái vậy chứ để màn quay sang phải thì khó chơi quá. ngượng tay. với cả lúc đang trong game mà muốn thoát thì ấn phím nào vậy ?
mặc định nó đã quay sang phải rồi ,muốn thoát ra tới màn hình bạn nhấn phím # rồi chọn qua dòng cuối cùng,trong muc cuối có bốn dòng bạn chọn dòng cuối rồi nhọn qua chữ kế bên nhấn vào là thoát ra

kevin_fire

Mình không gửi đc tin nhắn. ấn phím trái gửi xong rồi đến đoạn hiện 2 dòng tiếng trung thì cứ đứng im luôn. ấn phím gì cũng không đc. mà ra ngoài thì mạng nó báo không gửi đc tin nhắn. Chán

kien

Chốt lại cuối cùng là vẫn chưa có giải pháp nào cho E71 sao?! Thảo nào thấy Thanks ít thế......có chơi được đâu mà Thanks......heeeeeeeeee.........

giangvungtau

đã dùng 1 sim của viettell gửi đi đó và mất gần 30 ngàn việt nam đồng.có thể bạn nên sử dụng thử viettel xem sao nha

thaobeo19

Mình gửi tin rồi. Khoảng 6 tin là được thôi! Không mất tiền mà, dùng VT ý, lúc đầu nó trừ nhưng sau nó hoàn lại ngay ý mà!

Nhưng khó chơi quá, qua được 2 màn rồi vào cái rừng trúc, cứu được ngưởi yêu đem về cho bố vợ rùi tịt luôn! Hết đường đi, ai chơi qua rồi chỉ tui với nào!
Bản này save được không như bản demo!

giangvungtau

Mình gửi tin rồi. Khoảng 6 tin là được thôi! Không mất tiền mà, dùng VT ý, lúc đầu nó trừ nhưng sau nó hoàn lại ngay ý mà!

Nhưng khó chơi quá, qua được 2 màn rồi vào cái rừng trúc, cứu được ngưởi yêu đem về cho bố vợ rùi tịt luôn! Hết đường đi, ai chơi qua rồi chỉ tui với nào!

bản này save được,phải gặp thằng đội nón thì save vào

cmpunk999

bạn cứu được nhỏ con gái rồi ,sau đó bạn trở lại chỗ bốn viên ngọc màu vàng,tôi cũng không nhớ nữa bởi vì tôi đang đánh con trùm cuối khổng lồ nên quên rồi bạn làm giống như tôi nói coi chứ tùm lum nhiêm vụ quá đánh hết 3 con trùm là thấy mệt rồi

vandat94

Cho e hỏi lúc đầu chơi đáh mấy map ý.xog có cái ngọn đèn e giữ chặt 9 thì nó chỉ vào tâm bát qái.đến đây e chẳg hiểu ntn nữa.mog mọi ng chỉ dùm.thanks

Hết máu hết tiền kô b' làm tnào ạk,ai có cách nào chỉ dùm e cái

Last edited by a moderator:

cmpunk999

Hết máu hết tiền kô b' làm tnào ạk,ai có cách nào chỉ dùm e cái
bạn hack đi ,bạn nhấn số 6 hiện ra bảng hack kiem và máu ,nó bắt bạn gửi tin tốn tiền bao nhiêu thì tôi không nhớ,nhưng yên tâm nó sẽ trả tiền nguyên vẹn về cho bạn ,cứ yên tam hack đến cuối game

Cho e hỏi lúc đầu chơi đáh mấy map ý.xog có cái ngọn đèn e giữ chặt 9 thì nó chỉ vào tâm bát qái.đến đây e chẳg hiểu ntn nữa.mog mọi ng chỉ dùm.thanks
bạn phải nói ra bạn đến tầng nào rồi ,làm sao biết mà chỉ bạn được

Last edited by a moderator:

hakudo2408

sao lúc cài nó hỏi là Tiếng Anh hay Tiếng Hoa, chọn Tiếng Anh mà vào game vẫn là tiếng Trung nhỉ :(