• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB - Trình duyệt web, các phiên bản (cập nhật 23.07 #269)

backbedboy

test từ tối qua đến giờ , chỉ test vào web , download linh tinh , nói chung ổn định , tốc độ tuyệt vời . :)

Trungls

Sao UCWeb tìm kiếm bằng Google kém thế nhỉ. Mặc dù đã vào thẳng trang Google để tìm kiếm.
Hiển thị không rõ ràng. Không in hoa từ khóa trong xuất hiện trong kết wả.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

trinhhongha90

down ở youtube ở mục video phí dưới đó bác .vậy lâu tới giờ bác xài uc mà chưa bít down về à e hướng dẫn nhé . Trước hết vào youtube ở dưới nhé chờ nó chạy xong kéo xuống dưới cùng có chữ mobilet/desktop và chọn desktop nó sẽ sang trang có hình ảnh,nhắp vào 1 video bất kỳ nó sẽ hiện ra dòng chữ xác nhận liên kết .viết y nguyên dòng đó xuống ô vuông phía dưới và nhắp vào ô supbit .xong mún tìm 1 video nhạc e v dụ akira phan thì vào ô tìm kiếm phía trên gõ vào .chọn video mình thích nhăp vào kéo xuống dùng #7 dòng trên cùng copy URL rùi để đó
vào menu-window-new window gõ keepvid.com . Xác nhận dòng chữ như ở trang youtube cho nó chạy dán cái URL hồi nãy đã #7 ấy vao ô download ở trang keepvid và nhấn down chờ chạy xong kéo xuông tim chữ download (240x320)màu xanh lá cây nhấp vao đó và ban biết tiếp theo phải lam gì.nếu down lần 2 thì đổi tên file down nhé. Phù mệt wá post = dt phê lun

Đã tải được video trên youtube theo cách của bác với Uc7.0 nhưng cách làm có hơi khác với hướng dẫn.Cảm ơn nhiều!
Posted via Mobile Device

leetran72

Posted via Mobile Device
Ui cac bac oi UC7 EL nay ko tich hop lam web mac dinh trong Vhome,vua ko tich hop voi UCPlayer

maseco

Member
Đã tải được video trên youtube theo cách của bác với Uc7.0 nhưng cách làm có hơi khác với hướng dẫn.Cảm ơn nhiều!
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device có đôi lúc vào trang keepvid copy và dán vào nhấn down nó mới hiện lên mã xác nhận đó pác , e thấy có khác gì đâu

TuanSymbian

Có bác nào biết cách đừng cho cái browser này connect vào server trung gian của China ko? Mình hay order & thực hiện transactions online, dùng cái này nó connect qua server tàu khựa thấy ko an toàn.

hanhoai

Mình up hình ở bài đầu rồi đó, down bằng máy tính sẽ down đc bản v7 tiếng anh :D vào đc mediafire tốt nhé ;)

Posted via Mobile Device
Sao mình vào host Mediafire.com thì ko thể nào down đc file upload trên đó,máy toàn báo như đây " TTPod.....rar"download failed
! Error code [-49997] là sao nhỉ?mình đã thử rất nhiều lần mà kết quả vẫn vậy.hic hic
Mà sao phiên bản này vẫn chưa bác nào việt hóa nhỉ?

hth2813

cac bac cho hoi lam the nao de cai ucweb hien icon cua con tro tren man hinh duyet web vay
Posted via Mobile Device

hungmanh84

Posted via Mobile Device
Sao mình vào host Mediafire.com thì ko thể nào down đc file upload trên đó,máy toàn báo như đây " TTPod.....rar"download failed
! Error code [-49997] là sao nhỉ?mình đã thử rất nhiều lần mà kết quả vẫn vậy.hic hic
Mà sao phiên bản này vẫn chưa bác nào việt hóa nhỉ?
Bạn tham khảo bài viết củaVIP KieuPhongvề Mediafire nhé:

Nguyên văn bởi:
1. Di chuyển thanh sáng đến dòng chữ Click Here To Download nhưng đừng có dại gì mà Click vào nó.
2. Bấm tổ hợp phím # + 7 để mở lệnh Sao chép -> Chọn dòng thứ 2 Liên kết được chọn. Để sao chép liên kết của nó.
3. Tiếp tục với tổ hợp phím # + 3 để mở Clipboard . Dòng đầu tiên chính là liên kết vừa sao chép được. Các bạn sao chép liên kếtnày.
4. Có liên kết rồi tiếp tục. Vào Trình tải về -> Menu -> Tải về mới -> dán liên kết này vào nó sẽ chạy ầm ầm. Xem có vẻ như là giống với click trực tiếp nhưng kết quả lại khác đấy

Posted via Mobile Device

hanhoai

Bạn tham khảo bài viết củaVIP KieuPhongvề Mediafire nhé:
Nguyên văn bởi:
1. Di chuyển thanh sáng đến dòng chữ Click Here To Download nhưng đừng có dại gì mà Click vào nó.
2. Bấm tổ hợp phím # + 7 để mở lệnh Sao chép -> Chọn dòng thứ 2 Liên kết được chọn. Để sao chép liên kết của nó.
3. Tiếp tục với tổ hợp phím # + 3 để mở Clipboard . Dòng đầu tiên chính là liên kết vừa sao chép được. Các bạn sao chép liên kếtnày.
4. Có liên kết rồi tiếp tục. Vào Trình tải về -> Menu -> Tải về mới -> dán liên kết này vào nó sẽ chạy ầm ầm. Xem có vẻ như là giống với click trực tiếp nhưng kết quả lại khác đấy
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Hix!mình đã biết tỏng chiêu này từ lâu lắm rùi bạn ạ.chiêu này chỉ đôi lúc thành công ở UCweb6.3 down về trên Mediafire thôi.có đôi lúc lại ko tải về đc.còn lần này trên UCweb7 thì ko đc hoàn toàn.mặc dù mình down trên mạng 3G hẳn hoi mà có đc đâu.đang thấy nản quá.

q630666

Posted via Mobile Device
Hix!mình đã biết tỏng chiêu này từ lâu lắm rùi bạn ạ.chiêu này chỉ đôi lúc thành công ở UCweb6.3 down về trên Mediafire thôi.có đôi lúc lại ko tải về đc.còn lần này trên UCweb7 thì ko đc hoàn toàn.mặc dù mình down trên mạng 3G hẳn hoi mà có đc đâu.đang thấy nản quá.
chiêu naỳ tớ dùng ngon lành mà.bạn xem lại cách làm xem đã đúng chưa?dow trên 3G của viettel tốc độ lên 170k/s đấy.
A e nào chp hỏi là bản này có dùng đc rsc vh của bản 7.02 china k?và file nó nằm ở chỗ nÀO.BẠN NÀO CÓ RỒI CHO TỚ XIN VƠÍ.

Posted via Mobile Device

hungmanh84

Mình dùng thử rồi.bị lỗi ở phần nhập url .cứ nhập địa chỉ là bị văng ra.chưa khắc phục được
Posted via Mobile Device