• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB - Trình duyệt web, các phiên bản (cập nhật 23.07 #269)

Auto

Ai rảnh dow dùm mình bản cho n95 8gb đi mình cám ơn nhiều :)
Net xa wá k ra đc
Posted via Mobile Device

maseco

Member
khong phai dau.tai dt ban khong hien dong Posted via Mobile Device thi khong ai biet ban post bang dt

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device em ko nghĩ dòng đó quan trọng nên mới xóa thui . Từ lúc tham gia pdaviet chưa1 lần post bài =máy tính đâu

maseco

Member
Đó là quy định nên mình chỉ làm theo thôi. Nếu không thực hiện là bị sếp cự đó:(
Posted via Mobile Devicekhông sao e có ý kiến chút nhé và bác có thể del sau khi đọc xong . Sao mấy mod không làm thêm ô up file dành cho dt đi nhìu lúc mún share cùng a e pda những pm nhưng dùng dt thì bó tay .com

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicekhông sao e có ý kiến chút nhé và bác có thể del sau khi đọc xong . Sao mấy mod không làm thêm ô up file dành cho dt đi nhìu lúc mún share cùng a e pda những pm nhưng dùng dt thì bó tay .com

Mọi người cũng muốn đính kèm cho anh em dễ down nhưng với những PM bẻ khóa hay những PM có dung lượng lớn hơn 1MB thì không đính kèm được nên phải up lên host thôi nhưng thường là những host cũng dễ down như mediafire, 4shared.com.

DinhTuan

Mọi người cũng muốn đính kèm cho anh em dễ down nhưng với những PM bẻ khóa hay những PM có dung lượng lớn hơn 1MB thì không đính kèm được nên phải up lên host thôi nhưng thường là những host cũng dễ down như mediafire, 4shared.com.
anh hieu sai y ban do roi,khi dung dt khong co chuc nang up file len dien dan bang dt,nen ban do muon dien dan them chuc nang nay de tien chia se

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh hieu sai y ban do roi,khi dung dt khong co chuc nang up file len dien dan bang dt,nen ban do muon dien dan them chuc nang nay de tien chia se

Posted via Mobile Device

Hì. Mình ít khi lên diễn đàn bằng mobile nên vấn đề này không được rành lắm. Vấn đề này anh em có thể lên box góp ý để Ban Quản Trị có thể cải thiện để diễn đàn ngày một hoàn thiện hơn nhé:)

DinhTuan

Posted via Mobile Deviceban nay co mat di 1 uu diem rat hay la tiep tuc down file khi bi dung.tiec wa

khoa123

down ở youtube ở mục video phí dưới đó bác .vậy lâu tới giờ bác xài uc mà chưa bít down về à e hướng dẫn nhé . Trước hết vào youtube ở dưới nhé chờ nó chạy xong kéo xuống dưới cùng có chữ mobilet/desktop và chọn desktop nó sẽ sang trang có hình ảnh,nhắp vào 1 video bất kỳ nó sẽ hiện ra dòng chữ xác nhận liên kết .viết y nguyên dòng đó xuống ô vuông phía dưới và nhắp vào ô supbit .xong mún tìm 1 video nhạc e v dụ akira phan thì vào ô tìm kiếm phía trên gõ vào .chọn video mình thích nhăp vào kéo xuống dùng #7 dòng trên cùng copy URL rùi để đó
vào menu-window-new window gõ keepvid.com . Xác nhận dòng chữ như ở trang youtube cho nó chạy dán cái URL hồi nãy đã #7 ấy vao ô download ở trang keepvid và nhấn down chờ chạy xong kéo xuông tim chữ download (240x320)màu xanh lá cây nhấp vao đó và ban biết tiếp theo phải lam gì.nếu down lần 2 thì đổi tên file down nhé. Phù mệt wá post = dt phê lun

her,đã test thành công. Thanks pác nhé. Tốc độ 279kb.s lun
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Bản này có ai test bản cho e72 chưa? Trubic test thấy phím tắt mà nhấn phím #và 1 phím số (ví dụ: #2 mở bookmark) là ko có tác dụng, trong khi đó ta đặt phím tắt bằng chữ cái (ví dụ: A, S,, D...) thì lại dùng được.
Có lẽ đây là lỗi gặp phải của bản 7.0 eng này trên e72, vì bản 6.3 dùng các phím tắt bình thường.

trung11a8pdp

Các bác ơj jiúp em với , kô hiu? Sao em vào mediafile chỉ dc một lần đầu lúc mới cài thui song rùi ra vào lại là ko vào dc nữa , chỉ có xóa đi rùi cài lại mới vào dc . Các bác jiúp em với !!!