• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB - Trình duyệt web, các phiên bản (cập nhật 23.07 #269)

AlyCuong

Active Member
Bản này màng hình teo lại, có viền trắng xung quanh, nhìn không đc đẹp lắm.

DinhTuan

N81-8gb bác à em chỉnh het rùi max là 9999
ban co dung ban cho usa khong? Minh thay co ban vao trang mediafire lai hien ra toan o vuong.co the cac phien ban cai vao duoc,cai khong vao

Posted via Mobile Device

maseco

Member
ban co dung ban cho usa khong? Minh thay co ban vao trang mediafire lai hien ra toan o vuong.co the cac phien ban cai vao duoc,cai khong vao

Posted via Mobile Device

em dùng bản english để em thử remove rùi cài lại coi

AlyCuong

Active Member
làm gì có full đẹp lắm mà
Pác nói sao đó chứ, mình dùng bản này vào dđ PDV nè. 2 bên và ở trên thu hẹp lại tý, có viền trắng. Còn vào mấy trang khác thì màu nền trắng lun nên k thấy rõ.

Huuloc14

Posted via Mobile Device
Bãn này dúng là toàn tieng anh, ko có tieng trung --> tuyet voi . Nhung lai mat di phan ho tro xem cac doan video , ca nhac flash truc tuyen cua toudu --> chan . Doi ban update sau vay

Chỉnh sửa cuối:

khoa123

Pản này giao diện good,mỗi tội hơi rối tí. Tốc độ thì hog chê
Posted via Mobile Device

DinhTuan

Ban nay khong co chuc nang gop nhieu link thanh 1 cuon nhi,trang dau cung khong co gop luon
Posted via Mobile Device

khoa123

Chào mừng quý vị và các pạn đến với pm ucweb :D . Và mở đầu câu ch như sau:
Vào đc mediafire nhưng hog down đc mediafire :((
Posted via Mobile Device

DinhTuan

Chào mừng quý vị và các pạn đến với pm ucweb :D . Và mở đầu câu ch như sau:
Vào đc mediafire nhưng hog down đc mediafire :((
Posted via Mobile Device
lai them 1 nguoi khong down duoc,trong khi may minh down binh thuong

Posted via Mobile Device

hhkkll

Posted via Mobile Device
Ban nay thinh thoang van hoi bi treo.no van chua on dinh duoc nhu ban 6.03. Toc do thi co cai thien du chua dang ke cho lam. Noi chung la em dang dug song song 2 ban nay de lua chon cho minh ban nao tot nhat. Ma cho em hoi cai: sao chu trong ban uc7 nay no dam the nhi?

Posted via Mobile Device
Có vẻ hok mượt bằng bản fix proxy of huynh CaoMinh.

Thangnd31082

6.3 cũng nào có tải được trên mediafire bạn thân mến? Bản cập nhật 7.0 tiếng Anh này quá good rồi !

Posted via Mobile Device
Có vẻ hok mượt bằng bản fix proxy of huynh CaoMinh.

Nếu thích xài Proxy fix của CaoMinh trên bản EN này thì cũng đâu phải là khó !

DinhTuan

6.3 cũng nào có tải được trên mediafire bạn thân mến? Bản cập nhật 7.0 tiếng Anh này quá good rồi !
ban 6.3 english va 7.0 english nay cung tai duoc tren MF ban than men ah.ban 7.0 nay cung khong co phan cai dat proxy,lieu co mod proxy duoc khong ban than men

Posted via Mobile Device

maseco

Member
lai them 1 nguoi khong down duoc,trong khi may minh down binh thuong

Posted via Mobile Device
em hỏi bác tí nữa trên máy bác down nó có hiển thị tổng dung lượng file down không .e v dụ (325kb/1M85 )không khi down ơ media .em down được rùi nhưng nó không hiển thị tổng dung lượng mà down về bao nhiu nó báo bấy nhiu và time down từ lúc bắt đầu đến cuối vẫn là 00.00.00

hhkkll

Nếu thích xài Proxy fix của CaoMinh trên bản EN này thì cũng đâu phải là khó !

Posted via Mobile Device
Thì e biết thế. Nhưg ý em đag so sáng muh, cái anh này....:D