• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB - Trình duyệt web, các phiên bản (cập nhật 23.07 #269)

maseco

Member
Posted via Mobile Device
thank mình down được rồi.Nhưng có trục trặc là ko vào được trang media có bạn nào down được ở media bằng phiên bản này chưa?

vào được nhưng down về thì bó tay băng bột nhé bạn

maseco

Member
down duoc tren mediafire,van dung thu thuat nhu cac ban truoc nha ban

Posted via Mobile Device
bác ơi xem kỹ lại đi ,em thử rùi nó vẫn down nhưng thiếu dung lượng .vd file cần down là 1M6 thì nó down có 700kb .và nó không hiển thị thời gian down .down trên 4share thì ok .chỉ có ở media là bị lỗi down dù làm đủ mọi cách bác test kỹ lại 1 chút nhé

kid_banders

Mình cũng mới test xong. Đôi khi phần mềm này load cả 1000kb rồi mà vẫn ko thấy hình ảnh, tin tức đâu hết. Ko hiểu luôn.

DinhTuan

bác ơi xem kỹ lại đi ,em thử rùi nó vẫn down nhưng thiếu dung lượng .vd file cần down là 1M6 thì nó down có 700kb .và nó không hiển thị thời gian down .down trên 4share thì ok .chỉ có ở media là bị lỗi down dù làm đủ mọi cách bác test kỹ lại 1 chút nhé
minh down va cai file 1M25 .rat on. Ban 6.3 vo sot rac luon roi. Ban co dung thu thuat de down khong hay la bam truc tiep la khong duoc dau ban

Posted via Mobile Device

maseco

Member
Mình cũng mới test xong. Đôi khi phần mềm này load cả 1000kb rồi mà vẫn ko thấy hình ảnh, tin tức đâu hết. Ko hiểu luôn.
bạn ơi bản này dùng rất tốt cải thiện tốc độ đáng kể mình chưa gặp lỗi này mình đang cài cả 3 bản 6.3 , 7.0 CN , và bản này nhưng về tốc độ thì bản này là nhất

maseco

Member
minh down va cai file 1M25 .rat on. Ban 6.3 vo sot rac luon roi. Ban co dung thu thuat de down khong hay la bam truc tiep la khong duoc dau ban

Posted via Mobile Device
em copy và dán = #3 và #7 chứ không bấm trực tiếp đâu bác

hakudo2408

bạn ơi bản này dùng rất tốt cải thiện tốc độ đáng kể mình chưa gặp lỗi này mình đang cài cả 3 bản 6.3 , 7.0 CN , và bản này nhưng về tốc độ thì bản này là nhất

bản này dùng nãy h thấy nhanh và ổn định, đâu có lỗi j` đâu hả pác :-/

DinhTuan

em copy và dán = #3 và #7 chứ không bấm trực tiếp đâu bác
ban thu down file khac thu xem,neu cung khong duoc thi ban post cai link down trong #3 cho minh xem thu coi

Posted via Mobile Device

kissxongchet

Sao mình click vào mediafire nó lại ra cái trang gì ấy, toàn ô vuông, không ra trang mediafire? Ai biết cách nào xử lý giúp mình với:(

maseco

Member
ban thu down file khac thu xem,neu cung khong duoc thi ban post cai link down trong #3 cho minh xem thu coi

Posted via Mobile Device

http://download219.mediafire.com/wu14tn1jflgg/nz12jidgyzg/Robo_ENG_PDAViet.net+.sis (Link down đây bác test hộ em cái)

DinhTuan

http://download219.mediafire.com/wu14tn1jflgg/nz12jidgyzg/Robo_ENG_PDAViet.net+.sis (Link down đây bác test hộ em cái)
minh dowm va cai ok ban ah.ban dung may gi,dung phien ban cho nuoc nao,trong phan setting ban co dieu chinh max dung luong tai khong?

Posted via Mobile Device