• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.0.41 OFFICAL Việt hóa fix Proxy, UID by Jimmy88

manhtu

Mình dùng bản việt hóa hay bị out ra ngoài lắm nên rất bưc mình, đâm ra lại phải dùng bản english. Nhưng vẫn tiếc bản 6.3 vì vậy muốn nhờ jimyvn88 làm cho mình 1 bản 6.3 fix uid để cài song vs bản 7.0eng. Rất mong jimyvn88 giúp đỡ. Thank!

Mình dùng bản này có bị out gì đâu chạy ầm ầm

Whinny

Hoho tình hình là em vừa 4mat cái thẻ, pi h vào = uc7 chậm lém. Gõ địa chỉ xong nhấn đi đến sau đó đợi cỡ 2-5 phút sau nó mới bắt đầu load,có ai pít là tại sao hem, bản eng kũng thế,bản 6.3thì không sao :-?
@Cvncbn: bạn có thể dùng ứng dụng songsong bên ứng dụng python để tạo 1em ucweb y hệt nhưng khác uid nhé !

DreamLand

Hoho tình hình là em vừa 4mat cái thẻ, pi h vào = uc7 chậm lém. Gõ địa chỉ xong nhấn đi đến sau đó đợi cỡ 2-5 phút sau nó mới bắt đầu load,có ai pít là tại sao hem, bản eng kũng thế,bản 6.3thì không sao :-?

Cài font đa ngôn ngữ nên nó load lâu 1 chút, còn tùy font à :D

Whinny

Hơhơ.Trước giờ Mình dùng cùng 1bộ fonts mà. Trước lướt nhanh 0k giờ chả hỉu sao nữa :-??:(

phuonxinh

4shared hôm nay sao vậy nhỉ cả nhà? Từ sáng tới giờ mình dùng ucweb down cũng ko dc mà up cũng ko

caokhanhht

Bạn ơi cho mình hỏi sao mình dùng ucweb mấy hum nay ko thể vào đc trang mp3.zing.vn mà rõ ràng mình đã từng vào bằng ucweb, và download ầm ầm.

DreamLand

Bạn ơi cho mình hỏi sao mình dùng ucweb mấy hum nay ko thể vào đc trang mp3.zing.vn mà rõ ràng mình đã từng vào bằng ucweb, và download ầm ầm.

Trước khi truy cập nhớ xóa tiền tố www đi đã nhe bạn :D

manhtu

trưa nay mình vẫn vào download bình thường, nếu mp3.zing.vn không vào đc thì vào zing.vn rồi vào MP3 là ok

nhieptieuminh

mình dùng mobi mà down cái của viettel dc không , tại có 2 sim thay ra thay vô

Chỉnh sửa cuối:

vid_vid

Mình dùng 6600 thấy bản này font to quá, hiển thị ko hết văn bản, như kiểu bị phóng to. Trong khi 6.3 vẫn hiển thị chuẩn.

Whinny

Bạn cho cỡ font to nhất là sẽ không bị chồng chữ mà chữ lại to đọc khoái lắm ;;)
Rất tiếc N72 của mình chỉnh font kiểu gì vẫn thế không to hơn tẹo nào :))

vid_vid

để cỡ vừa là ok rồi, để cỡ to như bạn nói thì to quá. thanks nha!

vohoang900

ai giúp e với,càj thằng này xog vào dc mà sao lại bị out ra hoàj thế,a nào biết chỉ e với
ai giúp e với,càj PM này xog vào dc mà sao lại bị out ra hoàj thế,a nào biết chỉ e với
nó k bị out ra liền,mà vào dc 1 hồi sao lại bị out đó,e cũg k bít nguyên nhân tại sao như thế nửa,a nào bít chỉ e với nh0a.E thank nhju (e đag sd N70 đó mấy a)

Last edited by a moderator:

leminhhai111

nó k bị out ra liền,mà vào dc 1 hồi sao lại bị out đó,e cũg k bít nguyên nhân tại sao như thế nửa,a nào bít chỉ e với nh0a.E thank nhju (e đag sd N70 đó mấy a)
Em cho anh hỏi em đã có cài font đa ngôn ngữ cho N70 của em chưa ? nếu chưa thì em có thể cài thử bộ font này thử xem vì uc kg có font đa ngôn ngử thì dể bị out ! font này của DQS làm cho N70 mà anh thấy đẹp nên chỉ cho em . dow tại đây http://www.4shared.com/file/176907274/5bfb67b1/Fonts_dang_dung.html
P/s: trước khi cài font này em nhớ gở bỏ font tiếng việt cũ đang sài đi né sau khi sài font này uc sẽ kg bị out nửa chúc em thành công

Chỉnh sửa cuối: