• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.0.41 OFFICAL Việt hóa fix Proxy, UID by Jimmy88

DreamLand

Há há. Ông bạn cũng giới thiệu sang Topic khác thế mà htrc còn bảo tôi. keke.
Mình cũng đã up bản ko fix proxy ở trên rùi mà

Um, giới thiệu vậy thôi chứ bản nào anh em thích xài thì cứ xài à :p

gocmobile

kái này load kém thế nhỉ?Chưa đầy 200kb đã báo ra khỏi bộ nhớ.pó tay.
Posted via Mobile Device

Whinny

Anh Jimmy ui mún fix mỗi cái UID thui thì làm thế nào ạh :-??
Thanks anh trước nhé !
Posted via Mobile Device

thaison0610

Anh Jimmy ơi cho e hỏi cái tại sao em cài vào con 6 béo cùi bắp của em mà toàn bị out ra thôi nhỉ đang lướt web mà bị out thôi ah , bản 6.3 đâu có thế a sữa lại xem .thanhk

jimmyvn88

Anh Jimmy ơi cho e hỏi cái tại sao em cài vào con 6 béo cùi bắp của em mà toàn bị out ra thôi nhỉ đang lướt web mà bị out thôi ah , bản 6.3 đâu có thế a sữa lại xem .thanhk

Chưa test đc trên 6béo nhưng xem ra có thể do Ram ko đủ thui

mitiopla

Có bản nào xài cho e71 ko anh? Em nghe noí bản này xem flash được nhưng sao em cài bản trên trang chủ pcweb vẫn ko xem được flash?
Thank

manhtu

Có bản nào xài cho e71 ko anh? Em nghe noí bản này xem flash được nhưng sao em cài bản trên trang chủ pcweb vẫn ko xem được flash?
Thank

E71 thì bạn sang box dành cho 3rd nhé

thaison0610

Chưa test đc trên 6béo nhưng xem ra có thể do Ram ko đủ thui

Ram không đủ là thế nào ? Mỗi lần dùng ucweb thì ram vẫn trống 4,5 M , ucweb mỗi lần dùng hết có 4,5 M tùy vào trang web mình vào , mà out ra thêm 1 vài lần nữa là không vào được nữa luôn , đàng ngậm ngùi gở đi dùng bản 6.3 . Ah mà bản dow bản gốc cũng bị tìng trạng vậy đó

cvncbn

Mình dùng bản việt hóa hay bị out ra ngoài lắm nên rất bưc mình, đâm ra lại phải dùng bản english. Nhưng vẫn tiếc bản 6.3 vì vậy muốn nhờ jimyvn88 làm cho mình 1 bản 6.3 fix uid để cài song vs bản 7.0eng. Rất mong jimyvn88 giúp đỡ. Thank!

cvncbn

Mình dùng bản việt hóa hay bị out ra ngoài lắm nên rất bưc mình, đâm ra lại phải dùng bản english. Nhưng vẫn tiếc bản 6.3 vì vậy muốn nhờ jimyvn88 làm cho mình 1 bản 6.3 fix uid để cài song vs bản 7.0eng. Rất mong jimyvn88 giúp đỡ. Thank!

cvncbn

cvncbn

cvncbn

cvncbn

jimmyvn88

Bản của mình có thể cài song song với bản 6.3 mà.Bản Eng thì cũng như VH thui mà khác gì đâu.Nếu bạn cần mình sẽ giúp.

jimmyvn88

Bản của mình cài song song đc với 6.3 mà, Bản Eng thì cũng như VH thui mà.Nếu bạn cần mình sẽ giúp.