• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN NGƯỜI YÊU ĐI CHƠI NOEL

HotelHoangMinh

đang suy nghĩ không biết Noel năm nay đi chơi với Tăng Thanh Hà hay Hồ Ngọc Hà đây! Khó xử quá vì mình không muốn làm ai buồn!:-?

tinh_la_gi

Administrator
hehe....tình hình là noel quá nhìu em để đi. 25 lại bận....24 lại đi với vợ...cần thì hối lộ gì đê toàn 89.90
Định bỏ cục lơ rùi chạy à. Hứa hoài mà thất hứa cũng thật nhiều đang còn nóng vụ em Hương nà X-(

Tấm hình của Girl này em up lên thì không có gì để chê kakaaaaa.....:)) Thiên cơ không thể tiết lộ cho A,E biết hết được. Hàng Việt Nam chất lượng tốt.;;)
Anh Phương cứ yên tâm em ko đòi lấy nick anh đâu, chỉ cần anh chuyển cái GHẾ anh đang ngồi trên PV cho em thôi..!:)) Chứ nick của anh nhìn vào đã thấy khắc 2 chữ THẤT TÌNH roài.. :D:))

Chuyện nhỏ như 1 con thỏ - PM thương lượng >:)

Có Ngoanrazor gần nhà em nà ! ^^
Lý lich em có đủ -> 100 % b-)
Câu sau thì lại bảo
Tuổi trẻ nhưng lâu rùi anh :((
Nghi ngờ quá

Khoaaa

Thử nghĩ mà xem đêm Noel trời xe xe lạnh đường phố tấp nập từng đôi từng đôi tình nhân tay trong tay dạo chơi nói với nhau những lời âu yếm hay đùa giỡn trong lãng mạn làm sao. Còn những người đang cô đơn đứng nhìn họ sao mà thấy tủi trong lòng và nghĩ “sao số mình đen như con rệp” ko biết làm gì và lên Pdaviet vào topic này mà chia sẽ những nỗi buồn với các anh em cùng cảnh ngộ. Hic hic

DreamLand

Thử nghĩ mà xem đêm Noel trời xe xe lạnh đường phố tấp nập từng đôi từng đôi tình nhân tay trong tay dạo chơi nói với nhau những lời âu yếm hay đùa giỡn trong lãng mạn làm sao. Còn những người đang cô đơn đứng nhìn họ sao mà thấy tủi trong lòng và nghĩ “sao số mình đen như con rệp” ko biết làm gì và lên Pdaviet vào topic này mà chia sẽ những nỗi buồn với các anh em cùng cảnh ngộ. Hic hic

Sao phải buồn, không ăn được quấy cho hôi chứ sao ! :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao phải buồn, không ăn được quấy cho hôi chứ sao ! :((

Làm người ai làm thế. Người ta kiếm được thì hà cớ gì mình lại không làm được. Anh em cố gắng tý là được chứ gì:D:D

HotelHoangMinh

TRÊN THẾ GIỚI CÓ MUÔN NGÀN GÁI ĐẸP
EM TƯỞNG RẰNG EM ĐẸP LẮM SAO
MẤT EM RỒI ANH CUA EM KHÁC!:)

DreamLand

Làm người ai làm thế. Người ta kiếm được thì hà cớ gì mình lại không làm được. Anh em cố gắng tý là được chứ gì:D:D
Đâu phải cố gắng tí là được đâu anh :D
Càng cố gắng thì càng khổ !
Không yêu đừng nói lời cay đắng :))

Khoaaa

Nói j thi nói chứ Noel ko có ng yêu thì đi nhậu với mấy đứa bạn hay karaoke cũng vui phết ấy nhỉ
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Theo chủ nghĩa " quyết không yêu lấy tiền uống rượu: à ! Hay cứ xem anh em thế nào đã, nếu nhiều thì ké topic của TLG tìm 1 người rong rủi khắp nẻo đường đêm noel nhé

DreamLand

Theo chủ nghĩa " quyết không yêu lấy tiền uống rượu: à ! Hay cứ xem anh em thế nào đã, nếu nhiều thì ké topic của TLG tìm 1 người rong rủi khắp nẻo đường đêm noel nhé

OK liền !
bi giờ cứ chờ anh em Tuyển được ai không đã :))
Anh cũng nhanh chóng Tuyển gấp nhe :D

Nynk_102

Tối 24 chắc là lạnh lắm đây. Đi làm về oánh 1 giấc từ 8h tối đến tận trưa hôm sau là ổn. 25 đc nghỉ mà. Dậy lại vô PV spam. Hjxhjx.

Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
sao thấy nynkj thức khuya nhỉ ?! Đêm nào TLG cũng hấy hay dang ở Libi ???

ThaiChienvn

DL nhỏ thế đi theo anh Phương sao được chứ? Anh Phương cứ dụ dỗ em nó. Em nghi anh quá nên chẳng Post ảnh của Girl em giới thiệu nữa.:))

Nynk_102

sao thấy nynkj thức khuya nhỉ ?! Đêm nào TLG cũng hấy hay dang ở Libi ???
Vâng , e đang ở Libi thật anh ạh. Cách nhà 5 múi giờ lun. Hôm nào cũng 10 đến 11 h mới ngủ, tức 3 đến 4h sáng ở nhà, nên mọi ng thấy khuya lắm rùi. Nhớ nhà quá!

Posted via Mobile Device