• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN NGƯỜI YÊU ĐI CHƠI NOEL

tinh_la_gi

Administrator
Hôm đó được biết SM. TLG sẽ đi bằng xe Maybach Landaulet, mặc áo Giambattista Valli, quần Alexander McQueen, giày Hermes, ví Marni, điện thoại GoldVish, bút Conway Stewart, đồng hồ Vacheron Constantin.
Và người đẹp nào đi với SM. TLG ra về sẽ được tặng một bộ trang sức của Harry Winston. =D>
Với cái "mác" đó em phải thuê ít nhất 4 vệ sĩ từ Thiếu Lâm Tự và 4 chiến đấu cơ bay rú bầu trời Sài Gòn
Mới an toàn về nhà :((

PhuongAnh

Khổ thân chú em nuôi.Đẹp trai (luôn tự nhận), hơi giàu nhưng bị cái số đào hoa nhiều quá nên giờ tuyển đi tuyển lại cũng vẫn chưa có ai thèm đoái hoài :(

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Chà chà!Nghe hấp dẫn quá!Ko biết e nào lọt tới đây chắc ko muốn về luôn đó!

JongZiZi

Hớ hớ... Tình đâu có tệ dữ vậy (chút chút à :))).
Chỉ đang nghĩ là: lúc gặp nhau, 2 bên đều way đầu chạy thì... Há Há :))

ThaiChienvn

Anh Phương bao nhiêu tuổi mà tuyển nữ sinh NGON thế, Liệu chị nhà có cho anh đứng góc nhà không?!
Em đang có một girl 20 tuổi đáp ứng mọi nhu cầu của anh?! Nhưng lại có một thỏa thuận của em và Girl này...:)) Chịu không THẬT ĐÓ.! Nhưng phải hối lộ với em nhoa.?!
Anh đang ở đâu.?!

ninhhot

Gía như có một topic như thế này mà ngược lại thì chắc có lẽ boy tranh nhau nhào zô lỉa lỉa nhỉ?

tinh_la_gi

Administrator
Nhưng lại có một thỏa thuận của em và Girl này...:)) Chịu không THẬT ĐÓ.! Nhưng phải hối lộ với em nhoa.?!
Anh đang ở đâu.?!

Khúc tổ đỏ ấy nguy hiểm quá - còn cười nham nhở nửa --->> có khi mình bị gài thì chết mất - Sau đêm noel thì ko thấy nick tinh_la_gi bị người khác chiếm ;;)

bà vợ út của anh đc ko anh làm quà noel cho chú :)
Lão đại ca ra tay thì nhất đời em rùi - bà út - bà nhì - bà 3 gì hốt hết - đứng liều đưa bà cả mắc công 2 anh em oánh lộn chí chóe nha =))

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
hehe....tình hình là noel quá nhìu em để đi. 25 lại bận....24 lại đi với vợ...cần thì hối lộ gì đê toàn 89.90

ThaiChienvn

Tấm hình của Girl này em up lên thì không có gì để chê kakaaaaa.....:)) Thiên cơ không thể tiết lộ cho A,E biết hết được. Hàng Việt Nam chất lượng tốt.;;)
Anh Phương cứ yên tâm em ko đòi lấy nick anh đâu, chỉ cần anh chuyển cái GHẾ anh đang ngồi trên PV cho em thôi..!:)) Chứ nick của anh nhìn vào đã thấy khắc 2 chữ THẤT TÌNH roài.. :D:))

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Ko biết đến thời điểm này a,e đã tuyển chọn đc e nào chưa?Chứ tình hình này chắc Noen sẽ buồn khi thiếu vắng các nàng rồi!Riêng DremLand tuổi trẻ tài cao đã có e nào chưa?

DreamLand

Posted via Mobile Device Ko biết đến thời điểm này a,e đã tuyển chọn đc e nào chưa?Chứ tình hình này chắc Noen sẽ buồn khi thiếu vắng các nàng rồi!Riêng DremLand tuổi trẻ tài cao đã có e nào chưa?
Tuổi trẻ nhưng lâu rùi anh :((

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Ko phải là Ế mà là do DL kén chọn phải ko?Nói thực cho a,e biết đi!