• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ Điển Việt Nam by XiaoHuang

dangduc

Cái này có một đặc điểm sai nữa ở Tỉnh phú Thọ là nó ở Tây Bắc Bộ chứ ko phải đông bắc bộ !

dangduc

không có gì ! Mình đóng góp cho từ điển của bạn ngày càng tốt hơn thôi mà ! Tốt hơn mình cũng được lợi mà ! ^^

Cả diễn đàn luôn.

Last edited by a moderator:

xiaohuang

Vietnam Dict v2.02 by xiaohuang

Vietnam Dict v2.02 (4 MB)

- Fix lỗi bản cũ
- Thêm thông tin loại đô thị cho các thành phố/ thị xã thuộc tỉnh/ TW
- Thêm các điểm du lịch các tỉnh miền Trung

Download

Vietnam Dict v2.02 by xiaohuang.rar

Mirror
http://www.mediafire.com/?mnytmujmyyj

Chỉnh sửa cuối:

vuadientu

cám ơn bác. Siêu ghê. Nhưng sao các bác cứ thích up lên 4shared nhỉ, thằng này nhanh die link mà nó không cho download nhiều nữa chứ:|

vuadientu

oạch..ức chế vãi tè. Mất hàng tiếng đồng hồ mà chưa down được về. Oác oác...sợ hết cả người. giờ thì nó không cho down nữa rồi, lỗi IP

xiaohuang

oạch..ức chế vãi tè. Mất hàng tiếng đồng hồ mà chưa down được về. Oác oác...sợ hết cả người. giờ thì nó không cho down nữa rồi, lỗi IP

Các bạn thông cảm nha. Tối qua mình up lên Mediafire mãi ko được. Mình đã thêm link của andycuong vào đó rồi. Thanks andycuong nhiều nha.

Posted via Mobile Device

hnt20042000

xin hỏi bạn làm cách nào để làm theo phương pháp như thế này, ý là làm một bộ thơ, gõ vào ô tìm kiếm tên là nó hiện tên bài thơ lên để xem như ảnh 1 ấy bạn. có thể chia sẽ ko, mình muốn làm 1 cái tặng bạn mình

xiaohuang

xin hỏi bạn làm cách nào để làm theo phương pháp như thế này, ý là làm một bộ thơ, gõ vào ô tìm kiếm tên là nó hiện tên bài thơ lên để xem như ảnh 1 ấy bạn. có thể chia sẽ ko, mình muốn làm 1 cái tặng bạn mình

Bạn có thể dùng phần mềm Mobipocket Creator để làm, có thể dễ dàng tìm trên Google vì nó free mà. Tuy nhiên, để làm bài thơ hiển thị cân đối và có ngắt dòng từng khổ thơ thì bạn phải biết 1 chút về lập trình HTML

Posted via Mobile Device

dangduc

sao cái mediafire dạoh này nó cứ khó down thế nào ý nhỉ ! hjx

dangduc

Lúc nãy mình down về rồi , link 4share ! Giờ tự nhiên nó lại vào nhanh như chưa bao giờ nhanh ! hjx ! Thanks vì các phần mềm của bạn ! ^^

hnt20042000

ặc. thế là phải lập trình như 1 trang web. thế thì thật là khổ rồi. mình biết sơ sơ. thế chắc chết quá.

xiaohuang

ặc. thế là phải lập trình như 1 trang web. thế thì thật là khổ rồi. mình biết sơ sơ. thế chắc chết quá.
Cũng không khó như lập trình Web đâu. Bạn chỉ cần biết một số hàm xử lý văn bản HTML là được rồi.

nxhoang90

sao mình chép vào máy mở MObile reader lên mà chẳng hấy file đó đâu hết , mình tải về rồi chép vào thư mục nào trên thẻ vậy , có thể hứog dẫn mình cách xài với dc không

AndyCuong

Supper Moderators
bạn tải file về phải giải nén ra nhé ! chép vào thư mục góc của thẻ nhớ là xem được mà . luôi là .PRC , không phải là luôi .RAR .