• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha39 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.03]

gavuotngucdaohoa

Có lẻ thế,e củng đã đổi gân chục cái giao dien nhưng chẳng có cái naò chạy cả,trừ khi cho hiệu ứng đầy màn hình lúc đó nó mơi chay,Nhưng quay lại là mất tiêu luôn.

Chỉnh sửa cuối:

lookmex7

sao cài vào trong phần giao diện nó bị nổ chữ làm cách nào cho hết được vậy, giúp mình với

trangdem

Đã bác nào test ok trên e72 chua ạ,em cài vào kick vào icon thì out luôn ạ!!!

Thangnd31082

sao cài vào trong phần giao diện nó bị nổ chữ làm cách nào cho hết được vậy, giúp mình với

Cái này do Font thôi bạn , vo topic Fonts chọn một bộ mà được nhiều người ca ngợi là được !
Đã bác nào test ok trên e72 chua ạ,em cài vào kick vào icon thì out luôn ạ!!!

Dòng E seri của nokia nghe giang hồ đồn đại là chưa dùng được bản 3.7 alpha mặc dù nhà cung cấp vẫn thông báo rằng từ alpha 39 này hỗ trợ dòng máy này !
Tuy nhiên nều khi cài mà gặp lỗi System error thì bạn cần cài thêm Patch 4run được chia sẻ ở đầu topic nhé ! Chúc thành công !

jul12st83

Cài rồi nhưng mà bị lỗi font thì làm như thế nào để sửa được đây hả các bác. Em dùng E72 ah..

datvietdatviet

Có bạn nào nhận xét về chất lượng âm thanh của ttpod v3.70 này không.theo mình thấy âm thanh nghe rè qúa chỉnh thế nào củng không đc.bạn nào chỉnh đc post hình equalizer lên mình xem thử.thanks

MinhThang

Manager
Có bạn nào nhận xét về chất lượng âm thanh của ttpod v3.70 này không.theo mình thấy âm thanh nghe rè qúa chỉnh thế nào củng không đc.bạn nào chỉnh đc post hình equalizer lên mình xem thử.thanks

Ra tiệm thay loa đi cưng, TTpod mà sao lại rè được tự chỉnh đi nha.

datvietdatviet

Khôg fải do loa anh ơi.nghe lcg và mặc định vẩn đc mà anh.anh chỉ thế nào up ảnh em xem với.em chỉnh theo equal của lcg ma củg khôg hay.em chỉnh nhiều rôi.nó nhiều cột khó chỉnh lắm.anh giúp thằng em này nhá :p thanks anh trước :D

Anh thắng ơi giúp em với

Last edited by a moderator:

baeanhvaem

Cu de mac dinh la duoc.loa hu roi.thay loa di.ttpod ma bao la am bi re.buon cuoi.:))
Posted via Mobile Device

hachithanh091

mình đã tải về máy dùng rất ổn định. Nhưng phần chữ mặc định của phần mềm thì bị lỗi. Có bạn nào bít cách khắc phục không chỉ giúp mình với. Mình dùng nokia 6720c. thank.

toan_829

TTpod có hỗ trợ tai nghe có điều khiển k mấy bác nhỉ?dùng bộ tai theo máy n73 k đc nên hơi thắc mắc :-/