• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha39 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.03]

datvietdatviet

3.70 nghe bass cứ dập dập kểu gì ấy.khó edit lắm.giá như lúc vh bác edit epualizer ng0n lành rồi mới post thì hay

fabregas2000

Cái này mình xài ko bị lỗi icon nhưng mà vẫn bị lỗi tin nhắn đến là ko thể xem được. Y như 3.63 tin nhắn đến mà vào hộp thư đến là bị đứng trình tin nhắn luôn. Bạn nào biết khắc phục chỉ mình nhé. Thanks

magus

mình thì sau khi cài đặc xong khg có icon bấm vào nó chớp 1 cái rồi văng ra luôn khg thấy hơi hám gì cả

llTuyetTinhCocll

mình thì sau khi cài đặc xong khg có icon bấm vào nó chớp 1 cái rồi văng ra luôn khg thấy hơi hám gì cả

Anh minh ơi cái của em cũng giống vầy nè....ko cái pach thì lỗi....cài thì ko xài đc....
p/s: em xài v5...nhưng thấy những bản trứơc ng ta cũng lấy bên này....

Caominh171

Có thể là do lỗi VI đó em ! Bản EN anh test không có lỗi này, để anh thử xem sao !
Bản em làm chỉ đổi file dịch. Còn lại là từ bản EN & build thêm skin từ các bản trước.

Nhưng thôi. Bản này lỗi wá em chịu. Anh fix được thì fix dùm mem nha. Tks anh!
Anh minh ơi cái của em cũng giống vầy nè....ko cái pach thì lỗi....cài thì ko xài đc....
p/s: em xài v5...nhưng thấy những bản trứơc ng ta cũng lấy bên này....

Bên v5 chỉ mới có bản 3.51 beta2 thôi nha bạn. Mấy bản bên đây cài được nhưng mở hok được là cái chắc. Skin với kích thước chênh lệch wá lớn nhé!

Thangnd31082

Bản em làm chỉ đổi file dịch. Còn lại là từ bản EN & build thêm skin từ các bản trước.

Anh em nào dùng bản bị lỗi icon thì tải bản này về cài đặt nhé :
1. Tải tệp TTPod.v3.70.Alpha.39 VI by SymPViet_fixed icon by L.Q.T.zip về máy
2. Gỡ bỏ mọi bản TTpod trước đó đã cài ( quan trọng đó nha) . Gỡ bỏ bằng phần mềm chuyên dụng hoặc vào app manager gỡ bỏ sau đó vào xóa thư mục TTpod ở trên ổ đĩa cài TTpod ( cài trên thẻ thì xóa E:\TTpod)

3. Cài bản fixed lỗi icons chia sẻ dưới đây vào máy và phản hồi ý kiến của bạn tại đây nha !

P/S:
1. Bản này vẫn là do MOD CaoMinh Việt hóa, mình chỉ fix lỗi hiển thị icon thôi, ngoài ra mình lược bỏ bớt skin trong file cài đặt nên dung lượng cài đặt chỉ còn 880 kb thôi, anh em nào muốn test thêm Skin hoặc hiệu ứng thì mời tải File "TTpod.rar" này ( link mediafire.com) về chép đè vào ổ đĩa cài đặt TTpod nhé ( cài trên thẻ chép thì đè vào E:\)
2. Anh em nào không tải được File đính kèm có thể tải tại mediafire theo link sau : http://www.mediafire.com/file/mfjkmhotiv5/TTPod.v3.70.Alpha.39 VI by SymPViet_fixed icon by L.Q.T.zip
3. Anh em nào dùng dòng E_seri có thể thử lại nhé ! Tin là sẽ tốt thôi !
Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Anh em nào dùng bản bị lỗi icon thì tải bản này về cài đặt nhé :
1. Tải tệp TTPod.v3.70.Alpha.39 VI by SymPViet_fixed icon by L.Q.T.zip về máy
2. Gỡ bỏ mọi bản TTpod trước đó đã cài ( quan trọng đó nha) . Gỡ bỏ bằng phần mềm chuyên dụng hoặc vào app manager gỡ bỏ sau đó vào xóa thư mục TTpod ở trên ổ đĩa cài TTpod ( cài trên thẻ thì xóa E:\TTpod)

3. Cài bản fixed lỗi icons chia sẻ dưới đây vào máy và phản hồi ý kiến của bạn tại đây nha !

P/S: Bản này vẫn là do MOD CaoMinh Việt hóa, mình chỉ fix lỗi hiển thị icon thôi, ngoài ra mình lược bỏ bớt skin trong file cài đặt nên dung lượng cài đặt chỉ còn 880 kb thôi, anh em nào muốn test thêm Skin hoặc hiệu ứng thì mời tải File "TTpod.rar" này ( link mediafire.com) về chép đè vào ổ đĩa cài đặt TTpod nhé ( cài trên thẻ chép thì đè vào E:\)
2, Anh em nào không tải được File đính kèm có thể tải tại mediafire theo link sau : http://www.mediafire.com/file/mfjkmhotiv5/TTPod.v3.70.Alpha.39 VI by SymPViet_fixed icon by L.Q.T.zip
Chúc vui !

Tks anh Thắng nhé :)

Bản này em gở ra rồi, nó chậm & lỗi wá. Em đang xài lại bản Alpha14, chờ bản mới xem có fix được j nữa hok

gavuotngucdaohoa

Sao bản này em cài vào n86 chạy được nhưng mỗi tội cái hiệu ứng không chạy được,có ai bị như của em không.

Thangnd31082

Sao bản này em cài vào n86 chạy được nhưng mỗi tội cái hiệu ứng không chạy được,có ai bị như của em không.

Một số giao diện ko chạy được hiệu ứng. Đổi giao diện khác và test là OK.

Chỉnh sửa cuối:

gavuotngucdaohoa

Đã đỏi rồi bác ah,nhưng không có cái nào chạy được.Có bao nhju giao diện em đều lôi ra thử hêt,rút cuộc tất cả đều bằng nhau,không cái nào hơn cài nào cả,Dành quay về 3.62.

Thangnd31082

Đã đỏi rồi bác ah,nhưng không có cái nào chạy được.Có bao nhju giao diện em đều lôi ra thử hêt,rút cuộc tất cả đều bằng nhau,không cái nào hơn cài nào cả,Dành quay về 3.62.

Ặc vậy thì bó chiếu, lỗi của bạn kì quá hen ! Bạn thử tải File ttpod.rar về giải nén vào thẻ nhớ rồi test lại xem sao ! TRong số 3Skin chỉ có cái Hazy Night và Blue .... gì đó là không hỗ trợ hiệu ứng thôi còn mấy cái kia chạy ngọt lắm!

MinhThang

Manager

Bản này bị lỗi vậy đó bạn, dùng bản khác nha, hôm trước cũng test mới chạy thì có mà đổi giao diện khác là tịt luôn.