• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! [Chinese]

Status
Không mở trả lời sau này.

vutuan472

đã đổi nhưng ko vào đc vì ko đủ bộ nhớ.dù xóa hết pm và ram tăng lên 52m hết cỡ

haidang8989

File của mình bạn đổi từ TTPodSignedv5.r31 thành thành TTPodSigned.r31 nha

hihi vậy mà anh ko nói sớm. làm em cứ táng nguyên của anh vào --> ko vào dc TTod.
Anh ạ. sau khi sửa như anh nói thì e cũng bị lỗi như bác kia. Cứ vào ttpod là nó báo memery full :((

Caominh171

hihi vậy mà anh ko nói sớm. làm em cứ táng nguyên của anh vào --> ko vào dc TTod.
Anh ạ. sau khi sửa như anh nói thì e cũng bị lỗi như bác kia. Cứ vào ttpod là nó báo memery full :((

Bạn thử restart lại xem được hok?

vutuan472

chúc mừng lại có một người đồng cảnh ngộ :p.mình đã restart cả chục lần và xóa hết pm của máy luôn vẫn ko đc

Caominh171

chúc mừng lại có một người đồng cảnh ngộ :p.mình đã restart cả chục lần và xóa hết pm của máy luôn vẫn ko đc

Giờ bạn gỡ ra hẳn, mình build 1 file cài lun, xong báo kquả ngay nhé! Chán thiệt :(

Chỉnh sửa cuối:

vutuan472

thank :) đã test thành công tiếng EN nhưng vẫn thik VH hơn dù sao vẫn thank anh Minh nhiều mình ghét nhất sài tiếng hoa

Caominh171

thank :) đã test thành công tiếng EN nhưng vẫn thik VH hơn dù sao vẫn thank anh Minh nhiều mình ghét nhất sài tiếng hoa

Hay wá, bạn cho mình vài tấm screenshot đi. Thanks
Bạn test kỹ dùm mình

Kojiro

Super V.I.P
chụp sao vậy bạn :( mình hum có pm chụp màn hình

Chụp bằng phím chụp ảnh, mà trước khi chụp , bạn vào Pm chọn phần Cài đặt, phần cuối cùng, phần Đóng dấu á, bạn chọn Mở nhé :D Sau đó back ra rồi chụp tha hồ.
Có bản tiếng Anh rồi thì bản Tiếng Việt nhanh thôi :D ráng giúp anh em nhé!

Kojiro

Super V.I.P

Hiện giờ chỉ mình bạn có file thôi đó :D test cho kỹ vào rồi báo anh em nhé, bạn vào chức năng xóa, chức năng sửa chi tiết bài hát xem có văng ko nhé. Phần cài đặt phần miniplayer bạn nhấp vào xem có được hiện lên giao diện để ta kéo chọn vị trí ko :)
Người đi đâu phải chịu khó!

vutuan472

mình test thử rồi ngoài cài scan tìm file nhạc hơi lâu hơn trước thì tất cả vẫn ok hum văng gì hết.với lại chạy hơi chậm chắc tại máy

Caominh171

[/URL] rồi làm gì nữa ko vậy mấy anh
Bạn test càng kỹ càng tốt, có lợi cho anh em mà :)
Hiện giờ chỉ mình bạn có file thôi đó :D test cho kỹ vào rồi báo anh em nhé, bạn vào chức năng xóa, chức năng sửa chi tiết bài hát xem có văng ko nhé. Phần cài đặt phần miniplayer bạn nhấp vào xem có được hiện lên giao diện để ta kéo chọn vị trí ko :)
Người đi đâu phải chịu khó!

Còn phần đóng dấu ảnh thì em sẽ add thêm sau, anh khỏi lo :D

Hoden

Super V.I.P
ủa thấy bàn luân bản tiếng anh- việt mà không thấy line đâu nhỉ :O

Status
Không mở trả lời sau này.