• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! [Chinese]

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Mình down về và cài đặt, khi cài xong và click vào thì báo là lỗi hệ thống, bạn chỉ mình cách sửa lỗi giùm

Bạn cài file mình vừa cập nhật ở bài 1 vào nhé :) Mình tưởng N5800 ko cần nên ko post :D

Hoden

Super V.I.P
Bạn cài file mình vừa cập nhật ở bài 1 vào nhé :) Mình tưởng N5800 ko cần nên ko post :D

vì thử vài lần cho anh này rồi nên cài thử bên v3rd thêm nó vô là hết lỗi hệ thống

Kojiro

Super V.I.P
cho mình xin skin với bản VH với

Cả 2 cái bạn xin đều chưa thấy có :p Để mình nhờ anh em SymPViet xem sao, mà báo trước các bạn phải chịu khó test khi có kết quả nhé ;;)

Hoden

Super V.I.P
Cả 2 cái bạn xin đều chưa thấy có :p Để mình nhờ anh em SymPViet xem sao, mà báo trước các bạn phải chịu khó test khi có kết quả nhé ;;)

lấy kins bên v3rd mod vô lỗi luôn hic.

Caominh171

mình đã test nhưng ko thành công.copy vào cả 2 ổ C va E luôn

Bạn đổi đuôi file thành *r31 rồi chép đè vào là được, chắc tại trong thư mục resource/app còn file TT....r31 mà file chép vào là *rsc đó

haidang8989

anh Kj ơi. E chép file tiếng việt vào nhưng ko hiện tiếng việt anh ạ. Mặc dù đã đổi đuôi như anh CaoMinh hướng dẫn :| Ko biết bị sao nữa :|

Caominh171

anh Kj ơi. E chép file tiếng việt vào nhưng ko hiện tiếng việt anh ạ :| Ko biết bị sao nữa :|

Bạn xem có fải vì lý do trên như mình đã trả lời bạn vutuan472 ko?

Mình cũng đã ra bản tiếng Anh, test hộ nhé. Được thì chụp vài screenshot dùm mình ngay nhé. Thanks

Last edited by a moderator:

rinhvh

anh Kj ơi. E chép file tiếng việt vào nhưng ko hiện tiếng việt anh ạ :| Ko biết bị sao nữa :|

Do cái file việt hóa mình định dạng đuôi là.rsc .Bạn xóa cái Ttpodsinged.r31 rùi chép nó vào là được thui!

vutuan472

mình đã thử đổi tên file bạn giống file ngôn ngữ thì tên icon đã đổi nhưng ko vào pm đc vì bộ nhớ đầy dù mình đã xóa hết pm và ram còn tới 52 m

haidang8989

e đã xem và sửa ngay bài mình :p nhưng ko phải anh ạ. E xem trong apps thì có 1 file TTPodSigned.r31 và 1 file TTPodSignedv5.r31 (vừa đổi đuôi như anh nói)

Kojiro

Super V.I.P

Các bạn chú ý tí nhé: trước khi chép vào resourece/app nơi các bạn đã chọn cài TTPod, thì các bạn phải xem trong app có file nào tên TTPodsigned.rxx gì chưa? nếu có rồi thì xóa file này đi, nhớ là file này thôi nhé, đừng xóa có đuôi mif đồ nha :) Xóa xong rồi chép file trên vào là được :)

vutuan472

đã test thử đổi tên thì ko đủ bộ nhớ.còn ko đổi tên thì vào ko đc.dù đã xóa file rxx rồi

Caominh171

e đã xem và sửa ngay bài mình :p nhưng ko phải anh ạ. E xem trong apps thì có 1 file TTPodSigned.r31 và 1 file TTPodSignedv5.r31 (vừa đổi đuôi như anh nói)

File của mình bạn đổi từ TTPodSignedv5.r31 thành thành TTPodSigned.r31 nha

Status
Không mở trả lời sau này.