• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD - Music Player 3.50[VI] Build 2009091115

manhtu

"Chỉnh sửa mới nhất ngày 14-09-2009"
Bản này có gì khác không bạn manhtu. =D>
Sửa lại ngôn ngữ 1 số chỗ, thêm 1 skin mới, tất cả là 3 skin trong file cài đặt, các bạn nhìn hình sẽ thấy.
Posted via Mobile Device

hugon72

Posted via Mobile Devicesao a cài trên n72 chạy trên khung thu nhỏ nhưng muốn vào lại sao bấm nút đỏ ko đc (ko như 3.40) chỉnh chỗ nào thế bro Tú.

JuRay-Duan

Posted via Mobile Devicesao a cài trên n72 chạy trên khung thu nhỏ nhưng muốn vào lại sao bấm nút đỏ ko đc (ko như 3.40) chỉnh chỗ nào thế bro Tú.
Menu-> công cụ-> cài đặt-> phát thu nhỏ-> vào lại với phím (tự chỉnh) ^!

hugon72

Posted via Mobile Devicenhưng phím đỏ ko được nhấn vào chớp phát thế thôi mình muốn vào lại là nút đỏ bro thử xem

Vào bth mà hugo.Test rùi nè

Sao khi mình đang ở cữa phát và bấm vào menu thì nó lâu xuất hiện menu quá àh , chờ mỏi cổ nó mới xuất hiện , chán ghê
mà đâu phải pm chạy chậm đâu , vào chơi nhạc , lướt trang ầm ầm
đau đầu

kute_30031987

bạn ơi sao bản này có mỗi 3 giao diện thôi ạh.làm sao để có được nhièu giao diện đây hả bạn?:-?

bạn ơi sao bản này có mỗi 3 giao diện thôi ạh.làm sao để có được nhièu giao diện đây hả bạn?:-?

bạn tìm lại và down tất cả nhưng bản 3.4 hay 3.41 và 3.5 beta trong diễn đàn mình nhiều lắm
sau đó dùng unmake sis hay sisboom mà bung ra sau đó lấy file V4 trong !/TTPod/skin/v4 nhé
mình chỉ sài mỗi cái skin nên không có sưa tầm vì vậy bạn cố gắn đí nhé

hugon72

Posted via Mobile DeviceTrên diễn đàn đã có rất nhiều skin dùng cho v3.4 nhưng cũng sài cho v35 dc.Bạn tìm và down về nhé ko thì pm bro vip trên dd họ sẽ júp bạn

khanhcckt1

sao TTPOD phiên bản 3.50 lại co giao diện xấu thế nhỉ?
có bạn nào co skin nào đẹp không?cho minh xin mấy cái nào.cảm ơn các bạn trước nha.Thank you!!!!!!!!!!!

manhtu

sao TTPOD phiên bản 3.50 lại co giao diện xấu thế nhỉ?
có bạn nào co skin nào đẹp không?cho minh xin mấy cái nào.cảm ơn các bạn trước nha.Thank you!!!!!!!!!!!

Trên 4rum đã có rất nhiều skin cho TTPOD. Từ bản 3.40 đều dùng được cho 3.50, bạn chịu khó tìm nhé.

leminhhai111

Đã có bản 3.51 hình như nó sửa 1 số lỗi cũa bản 3.50. manhtu viet hóa cho anh em sài thử manhtu

TruBic

Well-Known Member
Đã có bản 3.51 hình như nó sửa 1 số lỗi cũa bản 3.50. manhtu viet hóa cho anh em sài thử manhtu

Nếu có bạn up lên đi nè, chứ nói không mất công anh em hoài nghi rồi chờ dài cổ đấy.