• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD - Music Player 3.50[VI] Build 2009091115

TruBic

Well-Known Member
hồi chiều có dùng ucweb dow nhưng gặp lỗi dow, thế là dùng opera 6.85 dow ngon lành luôn, các bạn dow bằng mobile thì dùng opera dow nhé.

llTuyetTinhCocll

Anh Tú ơi.... em muốn hỏi cái này..... :(:(
- Mấy cái skins này là của " nhà sản xuất " rồi anh VH lại hay là tự anh làm ra vậy???? 8-| 8-|8-|8-| :-?? :-??:-??:-??
- Nếu em đưa anh 1 tấm hình của em, anh có thể làm thành 1 cái skins ko???? ( tại vì em muốn xiteen khác tụi bạn 1 xí ) .............Thanks you so ......... :p:p:p:p

jimmyvn88

- Mấy cái skins này là của " nhà sản xuất " rồi anh VH lại hay là tự anh làm ra vậy???? 8-| 8-|8-|8-| :-?? :-??:-??:-??
- Nếu em đưa anh 1 tấm hình của em, anh có thể làm thành 1 cái skins ko???? ( tại vì em muốn xiteen khác tụi bạn 1 xí ) .............Thanks you so ......... :p:p:p:p

Muốn sửa Skin thì bạn có thể dùng PM này hoặc search pm TTedit của anh Mạnh Tú nhé,dễ lém mà

manhtu

Những skin này đều đi theo file cài đặt gốc.
Nếu sửa thì mình chỉ thay hình nền của skin thôi các cái khác vẫn để nguyên.

Thangnd31082

Đã test trên 6260 bản này chạy GOOD , chưa phát hiện điều đáng tiếc nào hết ! Đề nghị anh em ủng hộ MANH TU nào !

hoanghuy16vn

bạn oi sao mình vao nó lại toàn băt truy cập vậy.sao mình khong chỉnh dc âm luọng hả pro
Bạn phải vào công cụ->cài đặt->phím tắt để cà đặt ví dụ: Âm lượng- bạn để phím 8, âm lượng+ bạn để phím 2... Tiếp theo bạn vào công cụ->cài đặt->chung, tại mục bảng điều khiển bạn chọn mở( mục đích để nhấn phím gọi xanh sẽ hiện/ẩn bảng điều khiển)

manhtu

bạn oi sao mình vao nó lại toàn băt truy cập vậy.sao mình khong chỉnh dc âm luọng hả pro
Posted via Mobile Device
Khi hỏi truy cập bạn ấn Cancle là xong thôi mà.
Sau khi cài xong bạn vào pm ở giữa Menu và Thoát, bạn có thấy mấy dòng hướng dẫn chạy không, xem co số đứng trước không, đây chính là phím tắt.
Bản này đóng gói xong, cài lại đều dùng bình thường.

leminhhai111

Mạnh Tú . anh hỏi tí. hình như cái chức năng nhạc nhỏ dần trước khi thoát ra , nó kg có tác dụng rõ ràng như cái jukebox phải kg em

manhtu

Mạnh Tú . anh hỏi tí. hình như cái chức năng nhạc nhỏ dần trước khi thoát ra , nó kg có tác dụng rõ ràng như cái jukebox phải kg em

Chính xác đó em, rất khó phát hiện và hình như không tác dụng.

Nhạc nhỏ dần không phải là khi Thoát, mà ở đây là khi bắt đầu mở 1 bài hát hoặc kết thúc 1 bài thì âm lượng sẽ nhỏ dần đi, chứ ấn Thoát rồi thì còn thấy nhỏ dần ở đâu nữa.

llTuyetTinhCocll

Nhạc nhỏ dần không phải là khi Thoát, mà ở đây là khi bắt đầu mở 1 bài hát hoặc kết thúc 1 bài thì âm lượng sẽ nhỏ dần đi, chứ ấn Thoát rồi thì còn thấy nhỏ dần ở đâu nữa.

Chỉ khi nào bắt đầu thôi thì phải anh à..... chứ em ko thấy sắp kết thúc hay thoát ra nó sẽ nhỏ........
à cái bản 3.50 này em thấy phần công cụ hình như ít hon mấy bản trưoc71 thì phải...... chẳng hạn như là làm mờ chủ dề......

thanhtungsx

Những skin này đều đi theo file cài đặt gốc.
Nếu sửa thì mình chỉ thay hình nền của skin thôi các cái khác vẫn để nguyên.

Cái khác vẫn sửa được mà em ! nếu muốn đổi tên của Skin thì các bạn dùng D_edit của anh Tám pót nhé ! >:)

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

Mạnh Tú kg hiểu câu hỏi rồi chắc tại mình nói ngắn gọn quá ý mình nói là hẹn giờ xong thì trc khi thoát nó phải nhỏ xuống từ từ rồi mới thoát ở cái jukebox cái này nó cảm nhận thấy rõ lắm kg biết mạnh tú có sửa dc kg nữa mình chỉ hỏi vậy thôi nếu sữa dc thì quá tốt còn kg thì để vậy cũng quá ngon rồi thank

manhtu

Mạnh Tú kg hiểu câu hỏi rồi chắc tại mình nói ngắn gọn quá ý mình nói là hẹn giờ xong thì trc khi thoát nó phải nhỏ xuống từ từ rồi mới thoát ở cái jukebox cái này nó cảm nhận thấy rõ lắm kg biết mạnh tú có sửa dc kg nữa mình chỉ hỏi vậy thôi nếu sữa dc thì quá tốt còn kg thì để vậy cũng quá ngon rồi thank

Nhạc nhỏ dần không có tác dụng khi Thoát ra, chỉ có tác dụng bắt đầu và kết thúc 1 bài nhạc thôi

DreamLand

Nhạc nhỏ dần không có tác dụng khi Thoát ra, chỉ có tác dụng bắt đầu và kết thúc 1 bài nhạc thôi
TTPOD không chú trọng vấn đề này như jukebox đâu bạn à! Ðừng nên quan tâm nhiều về việc này bạn ah ,nó chỉ lớn dần lúc bắt đầu phát nhạc thôi!
Quote nhầm bài!!!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Tduy

"Chỉnh sửa mới nhất ngày 14-09-2009"

Bản này có gì khác không bạn manhtu. =D>