• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

TruongHan

Super V.I.P
từ này có nghĩa như vậy nà......

giàu nuôi cá là (chăn Be đê), khá nuôi heo là ( chăn Gái ), nghèo nuôi vịt là ( chăn Trai ), còn chuyển qua nuôi voi càng dễ hiểu hơi ( chăn người Già )=))=))=))=))

đọc xong câu của bác TruongHan là biết pac là tú ông:p:p:p:p:p=))=))=))=))=))

em nào mà dính vô Pac TruongHan có ngày tiu đời>:)>:)>:)>:)

=D>=D>=D>=D>

mathanh

Hôm kia hỏi bác HODEN thấy bảo tu thành 9 quả rồi. Định xin 1 quả làm phúc. Bác cho em quả nào thi cho chứ đừng cho quả đấm là được =))

pac hoden cho hết rồi:p, chi chừa còn lại 2 quả thôi :)), pac hoden kô cho đâu, công tu mấy chục năm nay, nếu cho hết pac ấy còn gì nửa, nên bạn xin hoài mà ông không cho là vậy đó=))=))=))

Hoden

Super V.I.P
pac hoden cho hết rồi:p, chi chừa còn lại 2 quả thôi :)), pac hoden kô cho đâu, công tu mấy chục năm nay, nếu cho hết pac ấy còn gì nửa, nên bạn xin hoài mà ông không cho là vậy đó=))=))=))

sao còn 2 quả 7 quả kia của tui đâu..... lúc mới lên núi có 2 quả thôi xuống núi thêm 7 quả nữa là chín quả rồi

mathanh

sao còn 2 quả 7 quả kia của tui đâu..... lúc mới lên núi có 2 quả thôi xuống núi thêm 7 quả nữa là chín quả rồi

ông đem cho hết rồi còn đâu, mà khóc với sầu

Hoden

Super V.I.P

người mẫu hay người ma, =)) chân dài tới nách

w2k

từ này có nghĩa như vậy nà......

giàu nuôi cá là (chăn Be đê), khá nuôi heo là ( chăn Gái ), nghèo nuôi vịt là ( chăn Trai ), còn chuyển qua nuôi voi càng dễ hiểu hơi ( chăn người Già )=))=))=))=))

đọc xong câu của bác TruongHan là biết pac là tú ông:p:p:p:p:p=))=))=))=))=))

em nào mà dính vô Pac TruongHan có ngày tiu đời>:)>:)>:)>:)

cũng may mà e chưa giao sđt của e gái cho hắn :ar!

Hoden

Super V.I.P
Tu mà cũng ăn hủ tiếu nước lèo nấu xương nữa hả? coi chưng lâu bị thành chín quả lắm đó =))

bác này thông tin chậm quá nếu đang tu thì ăn chay đằng nay ta đã thành 10 quả luôn cần gì ăn chay nữa

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Công nhận tui đẹp gái dể sợ ,hahahahah =))=))=))=))=))=))=))=))=))

đau bụng chế mất =))=))=))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Chỉnh sửa cuối: