• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

TatDat_Canon

1h sáng mà không ngủ được đi vào đây xem mới phát hiện ra là không ai đẹp = mình hết :)). đẹp từ nhỏ tới lớn luôn >:).

Đầu tiên chém thèng nhỏ này nhẹ tay thôi, may mốt post thằng lớn chém mạnh hơn!:ar!

tinh_la_gi

Administrator

Ơ có quen ai tên Miên không ?! Hiện đã có vợ đang sống ở Bình Chánh - nhìn người "lớn" trong hình khá giống :-?

TatDat_Canon

Mặt thì kool nhưng sao có vẻ buồn quá! vui lên 1 tý sẽ wonderfull hơn hihi. tê gì vậy bác w2k

Cleonardo

mấy ông ơi người ta kêu chém cái thằng nhỏ mấy ông lựa ông bự chém không vậy trời ~X(
Thì chém từ trên xuốg dướj đó mà,sắp tớj chú nhók trog hình rùj kekeke ,chém nghệ thuật mà.À cho hỏi nhìn káj hình vậy thấy đứa nhò hơj bị móm thì phảj...chắk lớn lên móm dzự dzộj lắm hả?

TatDat_Canon

Thì chém từ trên xuốg dướj đó mà,sắp tớj chú nhók trog hình rùj kekeke ,chém nghệ thuật mà.À cho hỏi nhìn káj hình vậy thấy đứa nhò hơj bị móm thì phảj...chắk lớn lên móm dzự dzộj lắm hả?

:)):)):)):)):)):)):)):))

Vậy mà cũng đoán trúng hay ghê, chém đại mà trúng ngay đầu luôn :((