• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

kanvicofbon

Beheheeee...Cảm ơn bác nhiều nghen,để em thử sài coi sao.em kiếm cái này lâu lắm rồi mà chưa có thấy...hehe

lamnt0702

Khi mà sử dụng NSU mà bị lỗi mất kết nối mạng như thế thì nên kiểm tra lại FireWall, tắt nó đi, hay là chương trình antivirus nào đó!
FireWAll mặc định sẽ không cho chạy NSU!

Tắt Firewall với antivirus đi rồi mà mạng ko ngon thì cũng ko chạy được đâu bạn :D Cái NSU này mình thấy nó kén mạng dễ sợ :) Mạng mà ko ngon 1 tý là no quyết ko chạy,cứ đứng trơ trơ ra :|

zippi

chả là em dùng kon N82 v30 ko hack đc nên hơi bị ấm ức :( . Định mang ra hàng NC xem sao... mà nge anh em nói nguy hiểm đến tính mạng thì chắc phải đành chịu chờ cao nhân hack vậy :((

lamnt0702

chả là em dùng kon N82 v30 ko hack đc nên hơi bị ấm ức :( . Định mang ra hàng NC xem sao... mà nge anh em nói nguy hiểm đến tính mạng thì chắc phải đành chịu chờ cao nhân hack vậy :((

Mình cũng có người quen dùng N82 chót up FW h ko hack được,cũng ko sao bạn ạ,ko hack thí sign vậy,nghĩ nó đơn giản tý cho thoải mái,N82 vẫn ngon quá còn j :D Nhiều người ước còn chưa được đó :p

rockvinh

Slick tự nhiên ko dúng dc nữa

Slick0.45 e đang sài con N82 mấy hôm trước vẫn dùng và vào chát bình thường, nhưng mấy hôm nay vào nó toàn báo lỗi là " ko thể đang nhập tới yahoo. invalid screen name" ( đăng nhập ko sai) mà e vào trên con N95 8g lai dc, cả 2 con N82 va` N95 cung V30.0.019, e da remover nó đi cài lại cũng thế. mong các huynh giup đỡ

makeboss

Có khe cắm thẻ nhớ???? có phải máy N95 8GB

V 10.0.021

14.01008

RM-320

Nokia N95 8GB (12.01)

IMEI 135790246811220

Các bác sĩ về điện thoại xem giúp mình trường hợp này nhé có phải la N95 8GB ko.....
Cám ơn các bạn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P

........

Các bác sĩ về điện thoại xem giúp mình trường hợp này nhé có phải la N95 8GB ko.....
Cám ơn các bạn nhiều

Ko dám khẳnh định nhưng:
  • IMEI lạ quá
  • RM-320 đúng là của 8GB
  • 8Gb thì ko có lỗ cắm thẻ :-?

Để anh em nào có 8GB sẽ nói cho bạn nghe vì mình dùng N95 thường. Nhưng con này kinh quá :-??

panrai

Super V.I.P
hihihi.......con nầy là máy trung quốc đó KJR ơi,vì mình đang sài máy N95 8g nè thấy cái nắp camera là mình thấy khác rùi:D:D:D:))

CongVoi

Super V.I.P
Sao con này tháo bung bét thế nhỉ?? Máy N95 8G làm gì có lỗ cắm thẻ chứ.Con này hình như là hàng xách tay Quảng Châu

makeboss

mình tháo ra để chụp ảnh cho mọi người rõ thui nghe cái câu cuối cùng mà thấy buồn;;)

CongVoi

Super V.I.P
Đây là cái lỗi chung rồi bạn à.Bạn chuyển sang dùng IM đi.Cái đấy chát ổn định và dễ dùng lắm!!

hotwoho

100% hàng nhái rùi bạn ơi!hàng nhái bấm *#0000# cũng ra thông số như máy zin!nhưng để ý chút thấy khác hàng zin nhiều lắm!:D

thanhtungqng

Đúng rồi, đã 8Gb mà lại có khe cắm thẻ, với lại Camera sao lại nằm ở dưới nhỉ, máy mình camera nằm ở bên mà chỉ được cái vỏ máy nhìn nuột quá

makeboss

Sao con này tháo bung bét thế nhỉ?? Máy N95 8G làm gì có lỗ cắm thẻ chứ.Con này hình như là hàng xách tay Quảng Châu

100% hàng nhái rùi bạn ơi!hàng nhái bấm *#0000# cũng ra thông số như máy zin!nhưng để ý chút thấy khác hàng zin nhiều lắm!:D

Khác là sao bạn bạn có thể nói rõ hơn cho mình được không

CongVoi

Super V.I.P
IMEI 13570246811220

Cám ơn các bạn nhiều

Nhìn nè số Imei được có 14 số thôi à.MÀ bắt đầu lại là số 1 nữa chứ,thường thì là số 3

Status
Không mở trả lời sau này.