• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

AlyCuong

Active Member
tiện thể anh cho em xin link down mấy cái theme cho s60v3 dung lượng khủng khủng 1 tí đc k ạ. Thak a nhiều.

Bạn vào đây nè, cái này là mỉnh sưu tầm, bạn thích thì down, còn muốn theo sở thích thì bạn tự lên trên mình nói tìm đi.

Letulinh136

hôm nọ mình vẫn để apply c2z, rồi kết nối PCS, tải được mấy bộ phim ,sau đó lỗi hệ thống tùm lum,mất hết icon của máy, chán quá
Mình dùng n81 8g mới up fw 21, có sẵn theme effec

AlyCuong

Active Member
hôm nọ mình vẫn để apply c2z, rồi kết nối PCS, tải được mấy bộ phim ,sau đó lỗi hệ thống tùm lum,mất hết icon của máy, chán quá
Mình dùng n81 8g mới up fw 21, có sẵn theme effec

Máy mình k có C2z vẫn có hiệu ứng, bạn thử tắt đi lun coi có hok.

hunglove1

sao của mình cứ bị mất chuyển trang.thỉnh thoảng còn bị đơ luôn efects phải khởi đông lại mới được nhưng không lâu sau lại bị tiếp đến nản mình dùng ê63 hay do máy mình không tương thích

Huuloc14

của bạn đây hiệu ứng này mình đã mod lại bỏ sấm chớp mưa rơi ngoài màn chờ,bỏ lá rơi khi vào icon,mod thêm một số hiệu ứng mới vào nữa đúng ý các bạn cần nhé,nếu ai muốn sửa gì nữa thì pm lại nha.bấm thank a e cái rồi dow nào.(lưu ý các bạn nên đánh dấu file trong foder effec cũ xóa file effects cũ chỉ để lại file manifest.mf thôi xong rồi copy thư mục effec này của mình vào cho đỡ nặng máy nhé)

bạn sữa dùm mình hiệu ứng này mà lựot bỏ mấy cái đốm trang li ti dủm mình nha . Cám on

coolboymd

Mình đã làm được rồi >:) mình thích effect này, ở v5 thì hiển thị được ở Home Screen không biết v3 có làm được không??? mình mới chuyển qua v3 dùng, nên không biết mong được support. Mình dùng E72:D

heaven3tt

Mình đã làm được rồi >:) mình thích effect này, ở v5 thì hiển thị được ở Home Screen không biết v3 có làm được không??? mình mới chuyển qua v3 dùng, nên không biết mong được support. Mình dùng E72:D

v3 ngon lành hơn đó.

kakaman

Cho mình hỏi cài patch c2z vào thì có hại máy không , mình nghe có người bảo cài vào thì bị lỗi tùm lum . Mình sài E72

kakalic1

mính xài E71 cài dc hiệu ứng on off trong themes nhưng khi cài hiệu ứng effect thi không ra hiệu ứng, với lại làm toàn bộ bứoc như trên nhưng khi apply thắng FullKasorEnnbla thi vào màn hình menu không vào được mấy chương trình khác, chỉ đứng ngoài màn hình menu thôi, khi tắt thằng đó thi vào lai bình thường mình cài xco sai ở bước nào không vậy bác chủ thớt

prettyboy247

mính xài E71 cài dc hiệu ứng on off trong themes nhưng khi cài hiệu ứng effect thi không ra hiệu ứng, với lại làm toàn bộ bứoc như trên nhưng khi apply thắng FullKasorEnnbla thi vào màn hình menu không vào được mấy chương trình khác, chỉ đứng ngoài màn hình menu thôi, khi tắt thằng đó thi vào lai bình thường mình cài xco sai ở bước nào không vậy bác chủ thớt

chắc chắn là có sai hoặc thiếu đó bạn,bạn gỡ ra làm lại đi. và e71 ko phải apply c2z.rmp trong rompatcher nhé.sẽ bị lỗi.còn đâu cư làm trình tự như trên là được

prettyboy247

Cho mình hỏi cài patch c2z vào thì có hại máy không , mình nghe có người bảo cài vào thì bị lỗi tùm lum . Mình sài E72

c2z có hại đó ban.làm cho máy thỉnh thoảng bj đơ hoặc tự nhiên bị reset lại máy.tốt nhất nếu cần thiết phải dùng tới c2z thì bạn nên để mục patcher trên thẻ nhớ phòng khi bị lỗi còn tháo thẻ ko phải fomat lại máy.

coolboymd

c2z có hại đó ban.làm cho máy thỉnh thoảng bj đơ hoặc tự nhiên bị reset lại máy.tốt nhất nếu cần thiết phải dùng tới c2z thì bạn nên để mục patcher trên thẻ nhớ phòng khi bị lỗi còn tháo thẻ ko phải fomat lại máy.

làm sao bác làm được hiệu ứng tuyết rơi ngoài home screen (HS) thế? chỉ mình với E72 có làm được không???

kakaman

0h kết mấy cái Effect này quá , nhưng vẫn ghê cái patch c2z

Status
Không mở trả lời sau này.