• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

prettyboy247

nếu bạn đã làm 1 lần dc mà sau khi 4mat lạj làm mà ko thấy hiện t thì do cái effect đó bị thiếu sót thôi.mình bị nhiều rồi.còn mấy bc trên ko thề sai đc.
>>>>>>>>>>>
Bác nào cho em xie 1 effects chuyền trang đẹp ti nào. Như kiều dòg càm ứng cũng đc

bạn đã thử hết link 20mb hiệu ứng ở trên chưa.ko lấy thử hiệu ứng này nha,mjh dag dùng thấy rất đep
http://mup5.com/file-13892-effectsssssss.zip.html

uh mình sẽ test lin mấy lần trước làm chỉ toàn là hiệu ứng ở icon ko có hiệu ứng chuyển trang gì hết hơi bùn bùn hôm nay bạn chỉ mình mình nhất định phải làm cho thành công

hichic bạn ơi máy mình trong ổ C:\sys\hash\ ko có file rompatcherauto.exe và ổ E:\sys\bin\ cũng ko có file rompatcherauto.exe nên ko làm được rùi help help

AlyCuong

Active Member
hichic bạn ơi máy mình trong ổ C:\sys\hash\ ko có file rompatcherauto.exe và ổ E:\sys\bin\ cũng ko có file rompatcherauto.exe nên ko làm được rùi help help

Bạn cài PomPatcher lãi vào ổ C đi, rồi vào C:\sys\hash\ và C:\sys\bin\ đó tìm sẽ thấy thôi

T_Mac

Bạn cài PomPatcher lãi vào ổ C đi, rồi vào C:\sys\hash\ và C:\sys\bin\ đó tìm sẽ thấy thôi

nếu bạn cài RPD+ thì nó sẽ tự làm luôn cái động tác sửa tên các thứ này cho bạn,nhưng ở ổ E thì bị thiếu file 0rpautostar.exe .bạn copy file đó từ ổ C: xuống là ok thôi

mình gỡ hết rùi va fomat lai cài cũng ko dược lun

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

mình gỡ ra hết rùi cài cũng ko được và mình fomat máy lại cài cũng ko được lun

Chỉnh sửa cuối:

hangmoi

Mấy bạn ơi.Có cách nào làm hiệu ứng ở hình nền cho 6220c không.Mình chỉ thấy hiệu ứng ở menu thôi.Chán.

khi mình cài rompatcherplus của bạn thì máy báo phần này đã có sẵn không cài đươc bây giờ fai làm sao đây bạn nếu mình cài rompatcherplus_2.3liteversion khác của bạn thì có làm đươc hiệu ứng chuyển trang không bạn

prettyboy247

máy báo đã có sẵn có thể bạn chưa xóa hết rompatcher cũ,đi nên báo như vậy,hiện bạn đang dùng bản rompatcherr nào.dùng bản 2.03 chắc cũng được đó bạn.bạn cứ thử đi

mình đã gỡ hết rompatch ra hết rùi và fomat máy lai mình dùng n5730 đã hack vĩnh viễn rui bây giờ nhung mình cài rompatcher_2.3 khác thì được

làm nguyên đêm cung không thấy có hiệu ứng chuyển trang ji hết mặc dù đã làm theo cach ban prettyboy chỉ nhưng máy vẫn im ru mình làm hiệu ứng cho người bạn trên e66 thì được có cả chuyển trang rất dẹp tới phiên mình máy đứng im mâc dù đã fomat máy cả chục lần nhưng vẫn không được bùn ơi là bùn

Status
Không mở trả lời sau này.