• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

kakaman

thêm vào được nhưng qtrong kiếm hình phượng hoàng đỏ ở đâu mới kho':D để đoạn mình làm cho

ban xem mấy con phượng hoàng này sài đc ko
http://taynguyen24h.net/foru@m/showthread.php?7253-Anh-Phuong-Hoang-dep-me-lun-ne
http://galamusic.vn/front/index.php/photo/album/398/Bo-suu-tap-anh-Phuong-Hoang/ipage/0

Chỉnh sửa cuối:

dohoangthien

khi copy rồi bạn đã on/off lại chưa?lưu ý hiệu ứng chuyển trang chỉ hoạt động đầy đủ khi bạn on/off lại nhé
Mình đã on/off nhìu lần rồi mà vẫn bị y cũ...chỉ bị lỗi màn hình màu hồng khi chuyển giữa các menu thôi...Còn cách nào khác ko vậy? Mình muốn thay đổi hiệu ứng chuyển trang, nhưng vẫn muốn giữ lại hiệu ứng sấm sét thì làm thế nào các bạn?

prettyboy247

Mình đã on/off nhìu lần rồi mà vẫn bị y cũ...chỉ bị lỗi màn hình màu hồng khi chuyển giữa các menu thôi...Còn cách nào khác ko vậy? Mình muốn thay đổi hiệu ứng chuyển trang, nhưng vẫn muốn giữ lại hiệu ứng sấm sét thì làm thế nào các bạn?

sao lạ nhỉ có ai bị trường hợp như vậy đâu.hay bạn thử xóa hết mục effec và tất những j bạn cài về effec rồi làm lại xem?còn muốn đổi hiệu ứng chuyển trang thì bạn chỉ cần chép hiệu ứng chuyển trang vào trước.rồi copy đè hiệu ứng sấm sét là được cả 2 lun thôi

Hình đẹp thật, mà muốn làm theme thì phải làm nền trong suốt, khó nhỉ.

bạn vào trang làm ảnh trong suốt trực tuyến nè.http://www.iaza.com/ có thể đổi định dạng sang .png lun đó,nếu dùng cho effec chỉ cần đổi đuôi sang png là nhận hiệu ứng thôi ko cần trong suốt đâu.hôm wa mình có làm thử mấy con phượng hoàng nhưng mà tại nhìn sáng và nó bay phấp phới thành ra chói mắt lên đã bỏ :D

kakaman

prettyboy247 ơi nếu như mình có máy file anh .png rồi...mình muốn cho thêm vào hiệu ứng thì làm thế nào

prettyboy247

prettyboy247 ơi nếu như mình có máy file anh .png rồi...mình muốn cho thêm vào hiệu ứng thì làm thế nào

bạn chỉ cần dùng pmem chuyển size cho kik thuoc nhỏ lại chỉ tam 100x50 px thôi.ko vào sẽ to wa.rồi đổi tên ảnh giống với tên của ảnh trong thư mục hiệu ứng rồi chép đè vào là ok

kakaman

bạn chỉ cần dùng pmem chuyển size cho kik thuoc nhỏ lại chỉ tam 100x50 px thôi.ko vào sẽ to wa.rồi đổi tên ảnh giống với tên của ảnh trong thư mục hiệu ứng rồi chép đè vào là ok

chỉ có thể chép đè chứ ko cho thêm đc vao hả bạn.ví dụ mình chép đe ảnh ngôi sao màu đỏ nên ngối sao mau xanh..như vậy hiêu ứng sẽ mất đi ngôi sao mau xanh........có cach nào ko chép đè ko

luckylove195

mình dùng E71 cài vaò đầy đủ theo các bước rồi mà sao không có hiệu ứng chuyển trang nhỉ.........

prettyboy247

chỉ có thể chép đè chứ ko cho thêm đc vao hả bạn.ví dụ mình chép đe ảnh ngôi sao màu đỏ nên ngối sao mau xanh..như vậy hiêu ứng sẽ mất đi ngôi sao mau xanh........có cach nào ko chép đè ko

ko thể có 2 tên giống nhau trong cùng 1 foder đâu bạn,bạn thử cách này xem.vd tên ảnh png trong effec là zv1.png,zv2.png bạn muốn copy thêm hình bạn thử đặt tên là zv3,zv4,zv5.png thử xem có được ko

luckylove195

có hiệu ứng ở icon thôi ha bạn.khi làm xong bạn phải reset máy hiệu ưng mơì có tác dung nhé.
uhm chỉ có hiệu ứng cua icon thôi minh cung reset máy xong có hiệu ứng chuyển trang....reset lần sau lại mất...vào setting effect off/on lại cũng không có hiệu ứng chuyển trang luôn...~X(

kakaman

prettyboy247 ơi bạn có themesEffec nào có hiệu ứng lá vàng rơi ko
kiểu như lá vàng rơi trong chát yahoo ý

prettyboy247

prettyboy247 ơi bạn có themesEffec nào có hiệu ứng lá vàng rơi ko
kiểu như lá vàng rơi trong chát yahoo ý

thử cái này đi bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

uhm chỉ có hiệu ứng cua icon thôi minh cung reset máy xong có hiệu ứng chuyển trang....reset lần sau lại mất...vào setting effect off/on lại cũng không có hiệu ứng chuyển trang luôn...~X(

bạn đã làm bước tự động hiện effec khi reset chưa vậy???bạn phải hoàn thành bước đó đã xong làm lại các bước này cho mình xem thế nào
mình sẽ hướng dẫn làm:
đầu tiên bạn cài ThemeEffectFP1 khi cài đến chỗ đánh dấu bạn đánh dấu tất cả các effec cho mình.cài xong bạn vào apply FullKastorEnable.rmp và Open4All add auto nhé.xong bạn thoát ra vào cài đặt hiệu ứng off/on lại.xong bạn reset máy rồi bạn sẽ thấy có hiệu ứng chuyển trang.(có thể lần đầu reset phải một lúc mới thấy có hiệu ứng chuyển trang)khi đã có rồi bạn copy effec chuyển trang này vào(à bạn nên mở foder effec này xoá file manifest.mf trước khi copy đè vào c:resource nhé)xong bạn thoát ra vao cài đặt hiệu ứng off/on lại là đã có hiệu ứng chuyển trang mới như của mình ở trên.

Chỉnh sửa cuối:

luckylove195

ngồi vọc mãi máy đứng luôn....phải format máy và thẻ:(:(.......sau đó cài lại từ đầu đến cuối và bây h đã dược....thanks nhiều.....

doublekill99

To prettyboy247 : ban bit cach làm menu transition ko , mình dang xàj n82 fw v31 , search google 2 ngày nay mà ko tìm dc gì , nghe noi co theme effect là có the lam dc , i'm mobile

Thangnd31082

To prettyboy247 : ban bit cach làm menu transition ko , mình dang xàj n82 fw v31 , search google 2 ngày nay mà ko tìm dc gì , nghe noi co theme effect là có the lam dc , i'm mobile

Mobile thì cũng cần có Tiếng Việt có dấu nhé bạn ! Chú ý nha, để anh em PV lớp trước lớp sau cùng chấp hành tốt nội quy của diễn đàn và quan trọng là "giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt"

Status
Không mở trả lời sau này.