• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

lephunghien

1.349 em tìm ko thấy anh lephunghien ơi.????

Với N81 bạn chỉ cần up thành coong lên fw 21.0.0.10 và cài thành công bản 1.461 mình up phía trên là được.khi copy file playcommon.bmb vào C:/resource/app thì bạn nhớ để amply path cho nó ghi đè nhé

ANHBIN2X

Với N81 bạn chỉ cần up thành coong lên fw 21.0.0.10 và cài thành công bản 1.461 mình up phía trên là được.khi copy file playcommon.bmb vào C:/resource/app thì bạn nhớ để amply path cho nó ghi đè nhé
Thx anh em làm dc rồi.mất chử trial rồi :D
À nhân tiện cho em hỏi trò WORM, đến lượt mình bắn thì em ko change con được.Ví dụ đến lượt con mình thì nó bắt chọn lun ko đổi con khác để bắn dc???Hay là nó ko cho đổi con a ???

Chỉnh sửa cuối:

ho4ng07

sao game Asphalt3 & game fifa cài vào nó báo lỗi nhỉ :(. mình kết game asphalt3 quá à :(( . bác chủ topic fix lại hộ em cái ;;)

SpeedMaster

Dạo nì hem có game nào mới nhỉ :( ... E63 mà chơi mí game màn hình dọc thì quay ngang ra kiểu zì bác nhỉ .. toàn bị thiếu.. nhìn chán lắm :( ...

lephunghien

sao game Asphalt3 & game fifa cài vào nó báo lỗi nhỉ :(. mình kết game asphalt3 quá à :(( . bác chủ topic fix lại hộ em cái ;;)

Cách cài như sau:
-Bạn vào trang chủ của n-gage down bản trial về và cài bình thường nhé.
-Xong vào chơi trial 1 lần rồi thoát ra và delete bản trial đi.
-Copy game alt3 mình up ở trên vào thư mục n-gage,nó sẽ cài bình thường chứ không bị lỗi nữa

kykiske79

Sao mình giải nén ra cài đặt file N-gade installer toàn báo file corrupt thôi, cả 2 bản up bên trên cài cho N95 8G đều báo corrupt lúc cài đặt cả. Gjúp mình vs :-s

phongisme02

Aj pro júp mình vớj. Mình dùng N96-fjrmware RM247-30.033.098.1. Mình đã hack thành công tạj sao mình kàj đủ mọj cáck mà vẫn ko chơj đượk full trò One. Kák game khák chưa thử vì chỉ cần mỗj One thôj. Kák kách đó mìmh đã dùng trên N81 thì đều chơj được full kák game đã bơm thuốc kủa BjnPDA. Aj pro jup mình nghen!

airotunghoanh

em xài e71 đã hack, cài vô 1.459 ok luôn, nhưng khi cài thử game rắn săn mồi 3d và thử mấy game khác thì bị văng ra mục home, ko chơi dc. có bác nào bị như e ko ạ?

r0nkut3

em xài e71 đã hack, cài vô 1.459 ok luôn, nhưng khi cài thử game rắn săn mồi 3d và thử mấy game khác thì bị văng ra mục home, ko chơi dc. có bác nào bị như e ko ạ?

Cái này bạn phải tắt cái rompatcher+ đi, vào chơi mới đc

kykiske79

Bác lehungphien có thể nói gjúp em từng bước cài N-Gade như mấy bạn trên đc không? Em dùng N95 8G ver 15.0 cài đi cài lại đến nát máy rồj mà vẫn hok đc. Buồn wá :(

lephunghien

Bác lehungphien có thể nói gjúp em từng bước cài N-Gade như mấy bạn trên đc không? Em dùng N95 8G ver 15.0 cài đi cài lại đến nát máy rồj mà vẫn hok đc. Buồn wá :(
Tốt nhất bạn nên up Frimware lên bản 31.0.0.17 thì sẽ cài dễ dàng hơn bạn ạ.Up xong mình sẽ hướng dẫn bạn cài bản 1.459 ngon lành không bị lỗi

Chỉnh sửa cuối:

airotunghoanh

tắt và bật như thế nào hả bạn?

thì mình vào rompatcher, lần active "open4all RP+" rồi out ra ngoài vô ngage chơi, vẫn văng ra. sau đó vào lại rpcher, unactive ---> ngage ---> vẫn như cũ.
Bro nào bít chỉ mình với