• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

Warkiller

Cài game Ngage Full cho N95 8G Firm V31

Anh em cho hỏi cái
Mình đang xài Nokia N95 8G Firmware V.31.
Đã Hack thành công bằng Hello OX

Mình cài patch Ngage 1.459 của [Tổ game PDAViet] thì máy báo là "cập nhật sai"
Chép tập tin .ngage vàp thư mục Ngage thì khi install ra toàn là triallàm sao chơi game Full vậy các anh hướng dẫn dùm.

Nhân tiện cho em hỏi có cách nào chơi game theo chiều dọc không ? Thấy vô bản trial toàn chiều ngang khó chơi quá

Rất mong nhận được sự hướng dẫn của các anh

Cám ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Warkiller

Xóa cái Ngage của máy cài lại cái patch 1.459
Hi vọng là oki

Thất vọng tràn trề.
Không cách nào chơi Full được
Toàn là Trial

Có game không vào được luôn

Chỉnh sửa cuối:

datoimaydau

N82 chơi full đc ko pạn, tại mình có mua mấy trò rồi nếu cài theo hướng dẫn thì pảj xóa hết càj lạj àk
Tk!!!

bibadbop

vậy mình chỉ cần cài path vào là chơi được game n-gage hả bạn, mình dùng máy N73. bạn chỉ thêm dùm mình

Qler2007

Cho em hỏi Ê66 thì cài bản nào thế ạh,thử hết cái 1.345 và 1.459 mà không được

lephunghien

N82 chơi full đc ko pạn, tại mình có mua mấy trò rồi nếu cài theo hướng dẫn thì pảj xóa hết càj lạj àk
Tk!!!

Khi mua game thì bạn gjữ lại code,khi format máy cài lại sẽ lấy code nhập vào.game active online ít lỗi hơn crack bạn ạ.n82 chơi full đc vì thuộc fp1

lephunghien

vậy mình chỉ cần cài path vào là chơi được game n-gage hả bạn, mình dùng máy N73. bạn chỉ thêm dùm mình

Posted via Mobile Device n73 hình như dùng 1.345 bạn ạ.nhớ khi cài trên n73 là 1.chọn cap off hoặc bỏ amply path 2.cài path 1.345 trên phone mem0ry 3.cài path ,unpath nhưng bỏ dấu tick ở path đi 4.copy game n-gage (gjảj nén ra có đuôj .n-gage đó) vào thư mục n-gage trên thẻ 5.mở ngage app lên và chờ quét games,x0ng thì intall từng game một 6.cài ngage path,unpath nhưng lần này bỏ tjck ở unpath.restart máy lấy ram và chơi thôi

lephunghien

Cho em hỏi Ê66 thì cài bản nào thế ạh,thử hết cái 1.345 và 1.459 mà không được
Hiện đã có bản 1.536 của vip dungkts đó bạn,bạn tìm trên diễn đàn là có.mình chỉ xài n95 và n81 nên không dám trả lời cho các dòng máy khác.Bạn nên vào box thắc mắc games nhé:(

Warkiller

Sao game lúc nào cũng có chữ Trial hết vậy lephunghien
Cài patch 1.459 nhưng sau đó phải vào RomPatcher tắt cái open4m mới chơi được
Khi cần cài đặt phần mềm thì vào mở lại
Chán:(

nhân tiện cho hỏi N95 8G chơi game Ngage màn hình dọc được không ? Chơi màn hình ngang khó quá

lephunghien

bạn vào chơi có bị báo nhập code active game không? ở trong các bản game mình đều có hướng dẫn bỏ trial rồi đấy.game n-gage đêu chơi dọc màn hình được bạn ạ.bạn vào setting chọn rolate left là được.phần xoay ngang màn hình nằm ở chỗ Oỉentation ấy bạn ạ

Pink_lotus151

Cài cho 5320XM v4.13 thì làm thế nào đấy các bác, mình cài vào mà nó cứ báo lỗi và ko thể full game được:(:(chán quá!

Warkiller

Đã biết cách hết trial trên N95 8G Firm V31.0.015

Đầu tiên hack bằng Hello OX

Sau đó cài patch 1.459

Sau khi cài patch 1.459 thì chép cái playcommon vào 2 thư mục C:\Resource\App và E:\Resoure\App
Sau đó install game

Vào rompatcher tắt cái open4all là ok

cám ơn chulinhchinhutnhat đã hướng dẫn phần tắt open4all

tiephien1

có bạn nào biết patch của bản 1.40.155 không? cho mình xin. thank!
mình dùng n-95 2gb. fimware 31.0.0.17

hoang0913

N96 có chơi full game được không ạ và phải cài bản nào vậy các bác? à cho em hỏi luôn cái nhân vật aggressor Trong Reset generation làm sao mới chọn đựoc vậy?

Mấy a cho e hỏi ko bít n85 thì n-gage bản nào là cài chơi ổn nhất vậy.Và cho e xin link down với ạ.Em xin cảm ơn trước.