• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin Vui] Nokia cập nhật hệ điều hành các dòng cũ

Khoaaaa

Active Member
mơ hả you,chỉ là đem một vài cái thừa từ s3 wa thôi,đọc cho kỹ bài đi chứ

nhhai123

òh vậy à,buồn nhỉ vậy là cũng không được giao diện của Anna à,haiz

jack_hunter97

thì cài theme vô là có ngay anna http://www.mediafire.com/?v4b26u4kisjk5t2 khuyên bạn nên xài theme này nhìn máy của bạn sẽ sang trọng hơn
mình khoái xài cái tsunami mod anna của giô ny nhìn đẹp lung linh với theme này với hình nền andriod hết sức đẹp

socloc20

Cái này đã phải câp nhật đâu, cập nhật trong tháng 7 và tháng 8 chứ có phải nâng fw đâu

hadung88

các bạn cho mình hỏi chút. mình xài c5-00 có chạy lại firmware qua cổng usb đc ko? c5-00 có bản cập nhật mới chưa nhỉ?

simhoang

các bạn cho mình hỏi chút. mình xài c5-00 có chạy lại firmware qua cổng usb đc ko? c5-00 có bản cập nhật mới chưa nhỉ?

chạy được chứ? máy nào cũng chạy được kể cả 1110i!

wangsang1104

cập nhật này là cập nhật fw à. Nếu là fw thì mất công hack, cook lại mệt thôi thì cứ dùng bản v12 cho lành chứ c5-03 mà đợi tới khi có bản hack, cook mới thì ko biết đến bao h

Khoaaaa

Active Member
Hiện nay thì nếu biết,chỉ cần vài fút là có một bản fw chỉ hack,và hack vĩnh viễn chỉ trong vài fút,với lực lượng cooker trên pda mình hiện nay thì ko lo mấy đâu bạn

RẤT CÁM ƠN NHỮNG AE COOKER,LUÔN NHỚ NHỮNG GÌ AE ĐẢ HY SINH
PDA MUÔN NĂM
hi,sr spam