• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin Vui] Nokia cập nhật hệ điều hành các dòng cũ

Nhoxly00

5233 và con 5235 cùng RM-625 nên flash dc chứ sao không? sao lại gọi là phân biệt... rõ...

Khoaaaa

Active Member
Nhưng ko gì bằng dc fw gốc pro à,độ tương thích tuyệt đối hiệu năng mới tối đa dc,mà smartphone lại chú trọng điều này

taothephong

thế các bro nói đây là bản cập nhật len v40 of c6,thế of 5800 vs 5530 là bản nào???

Khoaaaa

Active Member
Đảbảo là vài tuần tới mới có mà bạn,mong sao 5800 ít nhất củng dc ver 55.0

yesterday1305

Mình cũng đang dùng mấy cái bản CFW cho 5230 của Forum rồi..
TỐt hơn bản của Nokia đưa ra

ThanhTungHT

Active Member
Mình cũng đang dùng mấy cái bản CFW cho 5230 của Forum rồi..
TỐt hơn bản của Nokia đưa ra

Sặc! Bên kia thì chém thế kia??? Bên này lại chém thế này??? Biết làm sao mà chiều mấy ông đây ????

darkness90vt

chưa cập nhật mà các bác cứ chém khí thế, theo nhu tin trên thì những cập nhật sẽ có sau khi các máy sym^3 lên anna, có thể phải sang tháng 8 mới có bản cập nhật, còn bản c6-v40 với 5230 v50 mình nghĩ chỉ là bản port thử thôi, sau này sẽ cập nhật nhiều tính năng nữa của sym^3

mathanh

tiền nào của nấy hà,,,,,, 5800 là trên hết, các nền tảng điều dựa trên 5800 mà ra

khoa1989

có thể 58 vẫn đứng đầu về cảm ứng điện trở.tính năng tốt

Khoaaaa

Active Member
5800 là cách mạng mh rộng cảm ứng của nokia,là thiết bị đầu tiên chạy hdh s60 v5,đáng ra nokia nên ưu ái hơn,những gì n97 có dc đều do 5800 dọn đường,và 5800 củng là model đứng đầu trong dòng xpress music,x6 thì ko nói dc vì nó là come whit music mà,nói chung 5800củng rất thành công
Bạn trên lầm to đấy n97 củng thành công ko hề nhỏ đâu,thiết bị di động đầu tiên tích hợp bộ nhớ lên đến 48gb,thế nào

nhhai123

hé hé lên Anna hả,zuj quá,không biết em X6 của mình có đc đa điểm ko nhờ??;;)