• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

titanworm

hic hic 6h37 sáng ngày 9/12/2009 giờ GMT +7 vẫn chưa có động tĩnh j của kẻ thù

mp1417

Nokia Software Updater planned maintenance break - 10 Dec 2009, 0600 - 0700 GMT+3
http://europe.nokia.com/get-support-and-software/download-software/device-software-update/news

Sever bảo dưỡng ngày 10 thì sao ngày 9 có firmware mới được.
Ráng chờ qua ngày 11 đi rồi ... chờ tiếp???
theo thông tin của nokia europe thì nokia sẽ bảo dưỡng sever vào 6h00 - 7h00 (GMT+3) vào ngày 10 tháng 12. vì vậy hôm nay vẫn có thể có FW mới. có thì up nhanh naz không thì mai không up được đâu. hihi. tiếp tục chờ đợi...

Anther1991

Trời ơi! Hồi tối thức 12 giờ mấy, sáng mới 5 giờ mấy dậy. Hịc! Mở mắt ra thấy vẫn là dòng chữ "No updates available". Hu hu hu, muốn quăng cái máy cho rồi, khỏi firmware chi cho khổ vậy trời.

alphablue90

Trời ơi! Hồi tối thức 12 giờ mấy, sáng mới 5 giờ mấy dậy. Hịc! Mở mắt ra thấy vẫn là dòng chữ "No updates available". Hu hu hu, muốn quăng cái máy cho rồi, khỏi firmware chi cho khổ vậy trời.

chả có j khổ cả, tôi mà chưa up được thì mọi người cứ ngồi đấy mà chờ(up nguyên bản bằng NSU và OTA), cả tối qua sáng nay kiểm tra đều chưa có=))

ps: bạn quăng máy đi thì đưa đây tôi dùng cho, phí;)

galabuon

Hình ảnh navifirm 40.0.001 5800 tiếng nga

Mod khoan xóa đã nhé

Anh em nào biết tiếng nga vào xem thực hư ra sao ?

http://forum.allnokia.ru/viewtopic.php?t=46248&start=2025

galabuon

theo như DM dịch thì nó đã có nhưng bị gỡ xuống

translation

"mm fellows… and how i should download it? [o]_[O] verified 5 minutes after the taking of screenshot - and they removed it… wtf?? [o]_[O]::: Vladivostok 12:45, on December 9 (date of screenshot - time of the screenshot 12:39])

ngyntom

tin này đang hot trên các diễn đàn trong nước va nước ngoài nhưng k biết sao nivifim lại gỡ bỏ nữa,hix

cau3dtn

16 h 43 vn ...vẫn 0 có gì . bị gạt rồi ...oeee oe oe oe ngoa ngoa huhuuhuhuhu aaaaaaaaa:((

jackpham

có thể hình này bị fake rồi! Các bạn xem so sánh hình thật từ navifirm nhé! Nếu có chắc chắn có người down được rồi!

luongvietdung

mình thì mail từ nokia báo có phiên bản cập nhật phần mềm mới cho điện thoại.theo mail thì từ 21h45 ngày 8/12/09.lần trc up bản 31.0.101 thì cũng có mail về.ko biết thế nào.

simhoang

mình thì mail từ nokia báo có phiên bản cập nhật phần mềm mới cho điện thoại.theo mail thì từ 21h45 ngày 8/12/09.lần trc up bản 31.0.101 thì cũng có mail về.ko biết thế nào.

21h45 là giờ việt nam hay giờ ở đâu vậy bác?
Posted via Mobile Device

zzvilzz

fake chắc ăn. nếu các bác so sánh các số 4 sẽ thấy rất rõ

công nhận bác này nói đúng thật, số 4 có vẻ ngắn hơn mấy số 4 khác

PS: bác ngồi so từng số cũng hay gớm =))

barclays

công nhận bác này nói đúng thật, số 4 có vẻ ngắn hơn mấy số 4 khác

PS: bác ngồi so từng số cũng hay gớm =))

Không đâu bác, fake mấy vụ này là phải so chữ thôi, mà chắc chắn là phải so số 4 trước. So với RM-428 bên trái thì khác rõ ràng. Nếu đem phóng to lên càng dễ biết:D

ngyntom

fake rồi cũng như bac Jack đã đưa hình,mình đã search trên diễn đàn nước ngoài cũng thấy vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.