• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

Florida

Đợi dài cả cổ. Hết fw này đến fw khác cũng không có KS . . . vừa đợi vừa hy vọng rồi lại . . . thất vọng. Tối hôm qua đứng ở lề đường ké wife quán cafe để check fw mới thì bị 2 thằng côn đồ nó giật luôn cái diện thoại rồi. hu hu . . . giờ khỏi chờ đợi fw nào nữa cả. hu hu . . .:((

Bạn ở đâu mà lại có loại côn đồ lộng hành như thế, chắc là sinh viên à. Mấy thằng đó ko phải là người ...
Chia buồn cùng bạn.

leyen253

uh nếu vậy thì thật sự chia buồn cùng bạn thôi đừng buồn nữa tiết kiệm mua con khác bạn nhé anh em 5800 luôn chờ bạn mà.......

saudoi83

Đợi dài cả cổ. Hết fw này đến fw khác cũng không có KS . . . vừa đợi vừa hy vọng rồi lại . . . thất vọng. Tối hôm qua đứng ở lề đường ké wife quán cafe để check fw mới thì bị 2 thằng côn đồ nó giật luôn cái diện thoại rồi. hu hu . . . giờ khỏi chờ đợi fw nào nữa cả. hu hu . . .:((

Thành thật chia buồn cùng bác. Vì cái FW mới mà em 5800 ra đi mãi mãi không bao giờ quay lại.

titanworm

chia buồn cùng bác thiệt , jo ra đường ma móc phone là chết chắc . e lấy dây xích sắt cột dt vào người rùi mà vẫn còn sợ nữa :)):)):))

tranhoaviet

sao mà lâu qua em chờ lâu quá thấy thằng bạn xài 5530 mà tủi cho em 5800 .!em chỉ thích 58 thoi e mua gần 1năm rồi xài rat good .may dt em bị loi hay sao viết chử dư ra sau 1 hàng nưửa .. Xóa không dưoc ..2ưaêloi hôaamâaaăâaamơo Di]

thanhtamlx

sao mà lâu qua em chờ lâu quá thấy thằng bạn xài 5530 mà tủi cho em 5800 .!em chỉ thích 58 thoi e mua gần 1năm rồi xài rat good .may dt em bị loi hay sao viết chử dư ra sau 1 hàng nưửa .. Xóa không dưoc ..2ưaêloi hôaamâaaăâaamơo Di]

Mình mới mua cái 5530XM cho bạn gái nè, đúng là cơ chế Konetic chạy lên, chạy xuống ào ào như thằng Iphone thấy mà thèm. Nhất là duyệt file .doc .exe .pdf thuận tiện, linh hoạt hơn khỏi dùng cái thanh cuộn scrool chạy tùm lum rối cả mắt.
Hi vọng tháng này V.40 sẽ sớm xuất hiện.

jackpham

Mình Close topic tại đây! Khi nào có thông tin chính thức sẽ mở lại cho các bạn thảo luận tiếp!

NokiaS60V5

Posted via Mobile Device
Vừa mua máy nên giờ mới quan tâm mấy vụ fw này. Cho mình hỏi là thừờng thì những thông tin dự đoán có fw mới có chính xác ko( dựa trên các dự đóan của các đời fw trước), và nếu như ko ra thêm fw cho 1 máy nào đó nữa thì ở fw cuối nokia nó có thông báo là fw final như các soft trêm win ko

BuuPhucCT

Well-Known Member
mong là có fw v4 chứ v3 mới up lên hình như tốn pin hơn.......lại chờ

Xin thưa với bạn là tui up lên FW 31 này từ lâu và xài rất ổn định. Làm gì có chuyện hao pin. Nói như bạn thì Nokia ra FW 31 để làm cái quái gì:|

xsamxungx

mong là có fw v4 chứ v3 mới up lên hình như tốn pin hơn.......lại chờ

bạn nói sao ấy chứ mình up lên bảng 31.101 thì thấy ram tăng lên chút ít cảm ứng mượt hơn thấy rõ chụp hình thì thấy nét hơn 1 tí chỉ có điều up nhầm chưa có tiếng việt thấy để macao chắc của anh Bông rùi

FW này ra hi vọng nó như lời đồn trên giang hồ được vậy thì thích wa còn gì

Chỉnh sửa cuối:

mp1417

topic này hôm nay lại mở lại rùi. theo anh galabuon thì ngày mai sẽ có FW mới. hi vọng là như thế. em đợi dài cổ lắm rồi. :(:(:(

anhky

HIx, thấy 2pic mở tưởng có rồi chứ. Mai bận công tác xa rồi, xui ghê luôn ^.^

tyheo44

Chờ hoài,chờ hoài mà sao ko thấy:(:(

Thì phải chờ thôi chứ sao?Cầu mong cho điều đó là sự thật!Chờ tới cuối tháng cũng được...Đừng có nôn nóng bạn ơi....:p

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bạn chịu khó chờ đi vì sớm muộn gì cũng sẽ có thôi vì đã có FW 40 cho các máy dòng E như E71 và E 63 rồi. Còn 5800 ra đời sau nên sẽ chậm hơn một tý.:)

phong1598

He he, hi vọng 5800 không bị bỏ rơi. Dù sao mình vẫn thích dùng 5800, nếu có fw mới cho ae vọc thì ngon quá

ngyntom

mình cũng đã hy vọng rất nhiều và rất mong lần này fw 40 này sẽ có mặt sớm.

Status
Không mở trả lời sau này.