• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhPheCT

Hôm nay tự dưng con Touch HD ko nhận ra thẻ nhớ!! Phải làm sao đây!! HR rồi cũng vậy?? Nhưng lấy cái thẻ ra đọc đọc vẫn đọc bình thường!! Up lại ROM khác cũng vậy!! Giúp với!! Chổ nào uy tín kiểm tra đây? Cần Thơ nha!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hôm nay tự dưng con Touch HD ko nhận ra thẻ nhớ!! Phải làm sao đây!! HR rồi cũng vậy?? Nhưng lấy cái thẻ ra đọc đọc vẫn đọc bình thường!! Up lại ROM khác cũng vậy!! Giúp với!! Chổ nào uy tín kiểm tra đây? Cần Thơ nha!!

Ui trời. Chuyên gia PPC của Cần Thơ mà còn bó tay thì ai biết đây.

duchd88pro

Phần mềm gì để chơi game Java?

Em tìm được mấy game Java về nhưng khi chạy toàn báo lỗi gì đó: The connection dropped and the installation did not complete. Please try installing again. Tìm thử phần mềm chạy game Java nhưng chưa thấy :( J2ME

AnhPheCT

Ui trời. Chuyên gia PPC của Cần Thơ mà còn bó tay thì ai biết đây.
Phúc ơi!! Con Touch HD mới mua dán keo từ A-Z ko dám bun ra!! Mượn thẻ khác nó đọc được rồi, chứng toả ko hư máy mà lỗi thẻ 8GB.............mất gần 400K rồi!! Oặc!!.................................!

JongZiZi

Thẻ 8GB anh xài hết dung lượng chưa.
Em mua 2 cái thẻ 2GB dành cho con AE rồi. Cứ xài hết 2GB là nó lên đường. Chã hiểu. :(

tauyen

Phúc ơi!! Con Touch HD mới mua dán keo từ A-Z ko dám bun ra!! Mượn thẻ khác nó đọc được rồi, chứng toả ko hư máy mà lỗi thẻ 8GB.............mất gần 400K rồi!! Oặc!!.................................!

Đầu đọc vẫn đọc được thì format FAT32 lại là dùng được mà.

blackdoor

Manager
Thẻ 8GB anh xài hết dung lượng chưa.
Em mua 2 cái thẻ 2GB dành cho con AE rồi. Cứ xài hết 2GB là nó lên đường. Chã hiểu. :(

Thẻ của bạn chắc được "ép" chip nhớ rồi, có trường hợp chỉ dùng đến 3/4 dung lượng thẻ là đã die.:))

phithang84

Mấy Bác cho em hỏi cách cài GPRS cho mang mobiphone đối với WM 6.1 với. Mình cài hoài mà ko được. CHỉ rõ chút nhe thank

titanx

tăng kích thước Shortcut trong Windows mobile 6.5

Mình đã up nhiều bản rom cho HTC Touch 1 nhưng bản rom chạy tốt thì shorcut quá nhỏ, còn bản rom đẹp ( shortcut to, lướt tốt) thì bị lỗi hoặc tốn pin. Bạn nào biết cách tăng kích thước Shortcut trong Win 6.5 thì chỉ mình với. Xin cảm ơn.

NhatToai

Super V.I.P
Mình đã up nhiều bản rom cho HTC Touch 1 nhưng bản rom chạy tốt thì shorcut quá nhỏ, còn bản rom đẹp ( shortcut to, lướt tốt) thì bị lỗi hoặc tốn pin. Bạn nào biết cách tăng kích thước Shortcut trong Win 6.5 thì chỉ mình với. Xin cảm ơn.

Bạn đến đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?49873-CHỦ-ĐỀ-THEME-WM6-5-(TITANIUM)-CÁC-PHIÊN-BẢN
Chọn kiểu Start Menu thích hợp tải về cài vào máy(nhớ Reset sau khi cài)
Bài 246 trang 25.

trungkeu

Xin phần mềm HTC conection setup

mình cần cài GPRS tự động, ae nào có phần mềm đó thì cho mình nhé. thanks!!!

phithang84

Xin chỉ cho mình cách cài GPRS đối với mạng mobifone với. Hồi trước mình dùng dùng cách chỉ dẫn trên diễn đàn thì cài được. Nhưng bây giờ mnagj mobi fone thay đổi thông số hay sao đó, dùng cách củ ko cài được nữa, kể cả cách dùng phần mêm tự động cài GPRS cũng ko được. Ai biết cách cài làm ơn chỉ giúp. Mình dùng WM 6.1
Tiện thể bác nào cho em xin phần mêm tuch flo với. Chỉ mình phần mềm tuch flo thui nhe. Mình thấy trên diễn đàn có phần mền đó, nhưng cài một phát là đựoc tới 4 phần mềm, mà mình chỉ cần 1 mình tuch flo thui
Xin cảm ơn các bác

hanemnhieu

Active Member
Tôi đang dùng con HTC Touch Pro mà tìm phần mềm MCleaner mãi mà ko đc. Ai có thì giúp tôi cái. Tôi xin cảm ơn nhiều

AnhPheCT

Thanks bạn đã tìm hộ mình nhưng MCleaner là phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn mà :(. Ai có phần mềm đó dành cho HTC Touch Pro thì gửi cho mình cái nhé. Mình đang rất cần. Thanks all

Hình như PM này dùng cho IPhone mà!! Không phải Box này rồi!!

Tham khảo trên Google: MCleanercái này dùng cho IP

Còn Windows tham khảo ở đây: Nhưng là PM khác!! http://www.pdaviet.net/showthread.php?32734-CHUYÊN-ĐỀ-SOFT-HỖ-TRỢ-CHẶN-CUỘC-GỌI

Status
Không mở trả lời sau này.