• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM DÙNG EVO 3D

cho e hỏi rom nào giờ ngon nhất cho ev3d hả bác....2 tiêu chí...pin ngon nhất sau đó đến độ mượt....senser hoặc non sense...........thank bác......
Mình có dùng EVO 3D đâu mà biết được...:D Bạn vào topic rom và tham khảo các comment rồi tự quyết định thôi. Mà nên úp các bản rom khác nhau rồi test vài ngày chứ có thể rom này vừa người khác nhưng không vừa ý với bạn thì sao.

kdv2108

Active Member
cho e hỏi rom nào giờ ngon nhất cho ev3d hả bác....2 tiêu chí...pin ngon nhất sau đó đến độ mượt....senser hoặc non sense...........thank bác......

Mình cũng đã thử khá nhiều ROM thấy bản Cool v14a khá ổn,máy mượt,ram thường 400mb,pin ổn và hoạt động ổn định.Ngoài ra có LeeDroid,Beatsmod,Bravia....và up đơn giản
Bạn tham khaor thêm và download ở đây nhé

meomeotom

Mình cũng đã thử khá nhiều ROM thấy bản Cool v14a khá ổn,máy mượt,ram thường 400mb,pin ổn và hoạt động ổn định.Ngoài ra có LeeDroid,Beatsmod,Bravia....và up đơn giản
Bạn tham khaor thêm và download ở đây nhé

Bạn làm ơn cho mình hỏi cách chụp màn hình thế nào vậy? Không phải nút "Power + home". Hix

yukihoshi

Lỗi khi úp android lên 4.0

Mọi người ơi tình hình là con evo 3d của em sau khi úp lên 4.0 thì bị treo ở logo htc chờ mãi k vào trong dc.mọi người giúp em với,em mún biết nguyên nhân và cách khắc phục nó mong mọi người giúp đỡ em 1 cách nhanh nhất.e cám ơn mọi người nhiều

Mọi người ơi tình hình là con evo 3d của em sau khi úp lên 4.0 thì bị treo ở logo htc chờ mãi k vào trong dc.mọi người giúp em với,em mún biết nguyên nhân và cách khắc phục nó mong mọi người giúp đỡ em 1 cách nhanh nhất.e cám ơn mọi người nhiều
Máy của bạn đã S-OFF chưa vậy? Bạn úp Ship Rom hay rom cook?

w2k

ae cho hỏi miếng dán màn hình của Sentation có cùng được cho Evo ko nhỉ

anhtuhntl

M&D mobile của bác badkit tớ toàn mua ở đó,trên đường 3/2,cậu lên google search là thấy địa chỉ