• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM DÙNG EVO 3D

tuandung85

hichic tình hình là đã cài file HTC Amaze camera app is amazing qua recovery nhưng nó báo Force close...mình phải làm sao??help...........(rom mình vẫn là rom ship)..

đã tìm ra lỗi..phải cài cả 2 file hêhheh

Chỉnh sửa cuối:

kokoro194

hichic tình hình là đã cài file HTC Amaze camera app is amazing qua recovery nhưng nó báo Force close...mình phải làm sao??help...........(rom mình vẫn là rom ship)..

đã tìm ra lỗi..phải cài cả 2 file hêhheh
cài vào nó có quay được full HD ko nhỉ.. mình cài vào nó chỉ thay đổi cái giao diện chứ quay phim vẫn là HD mà

lebinh__hung

Theo em nghĩ là không có đâu Bác ơi, Cấu tạo là HD thôi mà, Mà nếu có thì em nghĩ là Fake lên Full thôi.

mình thấy có nhưng sao cài mãi ko dc, máy mình phiên bản 0011 mua từ lúc còn dùng em sen mà mãi chưa thấy revolutionary soff, mình chỉ cần duy nhất cái quay phim chụp hình full hd thôi la ok.

con này quay thì hd nhưng khi mình xuất ta tivi thấy thông số trên tivi là 1920 x 1080, chơi game cũng vậy.

nhưng khi quay thì chỉ thấy hd là sao vậy, chả lẽ phần mềm mod camera bị lỗi nhỉ.

ancola66

Super V.I.P
mình thấy có nhưng sao cài mãi ko dc, máy mình phiên bản 0011 mua từ lúc còn dùng em sen mà mãi chưa thấy revolutionary soff, mình chỉ cần duy nhất cái quay phim chụp hình full hd thôi la ok.

con này quay thì hd nhưng khi mình xuất ta tivi thấy thông số trên tivi là 1920 x 1080, chơi game cũng vậy.

nhưng khi quay thì chỉ thấy hd là sao vậy, chả lẽ phần mềm mod camera bị lỗi nhỉ.
Có thể không phải là Camera lỗi mà là phần hiển thị để lựa chọn độ phân giải để quay chỉ có mục để chọn là HD. Nhưng thực chất cái Camera mod đó quay được full HD

doquangduc

Well-Known Member
Có thể không phải là Camera lỗi mà là phần hiển thị để lựa chọn độ phân giải để quay chỉ có mục để chọn là HD. Nhưng thực chất cái Camera mod đó quay được full HD

Vậy hả Bác Ân, quay được Full HD à, Ngon rùi.

tuandung85

Đã cài và cảm nhận. Nói chung là ngon.chup hình có nhỉnh hơn chút,thêm được nhiều tùy chọn như nhận diện= nụ cười,macrco,...

Quay phim cao nhất ghi là HD(1280*720) xuất ra laptop nhìn ngon hơn lúc qHD nói chung là nét..

lebinh__hung

bây giờ và sắp tới nhiều em hàng khủng ra liên tục, nhưng vẫn kết em này ở chổ xem phim 3d nét căng

1 vài người bảo ko nét là ko đúng hẳn vì cũng phải phụ thuộc vào đầu thu 3d tốt, quay 3d ngon thì xem ko có nhòe nhòe. ví dụ như xem mấy cái phim 3d xàm xàm quay oải ko chịu dc, nghiên người là ko thấy luôn, trong khi đó xem alice hay avatar thì nét căng.

tuandung85

Công nhận,nếu nguồn 3D chuẩn thì xem quá ngon...thỉnh thoảng cài mấy cái clip 3d hoạt hình xem thư giãn cũng vui

chơi game 3D càng đã.

anhtuhntl

=D> Em mới độp 1 con này viền camera màu vàng hình như theo trên đây nói là máy Châu Âu,còn lạ Android quá vẩn chưa giám UP ROM trước h chỉ xài win mobile,có gì mọi người thông cảm khi có những cuâ hỏi hơi chuối :D

ancola66

Super V.I.P
=D> Em mới độp 1 con này viền camera màu vàng hình như theo trên đây nói là máy Châu Âu,còn lạ Android quá vẩn chưa giám UP ROM trước h chỉ xài win mobile,có gì mọi người thông cảm khi có những cuâ hỏi hơi chuối :D
Thì hầu như ai đã xài WM thì nay đều chuyển sang Android hết, chỉ có người trước người sau thôi mà;;)

hehe_hihi

cho mình hỏi chút, mình mới mua con HTC EVO 3D không biết sạc pin có cần phải để 8h như những máy khác không? nhờ các bạn sử dụng rành hướng dẫn giúp.
thanks

doquangduc

Well-Known Member
cho mình hỏi chút, mình mới mua con HTC EVO 3D không biết sạc pin có cần phải để 8h như những máy khác không? nhờ các bạn sử dụng rành hướng dẫn giúp.
thanks

Nếu có time làm như thế thì tốt, còn nếu không thì cũng không sao đâu, quan trọng là 3 lần đầu thôi.

tudcmo

Member
mình phải dùng WildFer trước rồi mua EVO 3D đấy .