• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N97/N97 Mini

Status
Không mở trả lời sau này.

tdmavth175

B
Bạn phải kiểm tra lại phần cài đặt kết nối, nên để mặc định là internet nhé!
Thực ra là em gửi được email nhưng mà lại không tài nào mà kiểm tra hộp thư đến được vì cứ kiểm tra thì nó báo lỗi server bảo check lại username với pass.

jim3858681

Thảo luận sử dụng n97 Mini

N97 mini đã xuất hiện cũng khá lâu rồi,mình xin lập một topic để thảo luận về chú dế này,xem có gì mới so với N97 k:-?:-?

Chỉnh sửa cuối:

karir2506

Chào cả nhà. Cho em hỏi cái tại sao em khởi động lại con N97 ko đc. Máy ghi là bị lỗi khởi động >.< Ai có cách khắc phục nào hay ko chỉ em với. Em nghe bà kon nói đem máy ra Care nó thay main bác Hồ vào thì căng. Hjx.

ndtdlhagiang

Chào cả nhà. Cho em hỏi cái tại sao em khởi động lại con N97 ko đc. Máy ghi là bị lỗi khởi động >.< Ai có cách khắc phục nào hay ko chỉ em với. Em nghe bà kon nói đem máy ra Care nó thay main bác Hồ vào thì căng. Hjx.

Posted via Mobile Device bạn format máy bằng 4 phím đi. Không hết mang đi bảo hành cũng dc

karir2506

Mất hack rầu giang ơi .............. >.<
Nhưng chụi thôi ... Àh có cái phần mềm nào mà biến điện thoại thành remote đó. Mình search mãi ko ra. Giup mình nha.
Thx

caocanlong

llỗi của n97 cần giúp đỡ

bác nào bị lỗi giống em....kô
máy vô phần xem ảnh không được vô phần xem video & TV không được...và cả realplayer cũng không được luôn....
bác nào giúp em với...

TruongHan

Super V.I.P
Trước mình cũng bị vậy,*#7780# khôi phục lại cài đặt là hết :)
Nếu ko hết thì format lại,còn lỗi do FW thì phải chạy lại phần mềm rồi :)

Ntv_79

Mất hack rầu giang ơi .............. >.<
Nhưng chụi thôi ... Àh có cái phần mềm nào mà biến điện thoại thành remote đó. Mình search mãi ko ra. Giup mình nha.
Thx

Remote cái gì mới được chứ! Remote tivi thì máy phải có hồng ngoại, mà các máy sau này thì ko có. Có cái remote máy tính nhưng mà hình như chỉ để chơi game và làm mấy cái lặt vặt thôi, kết nối qua bluetooth.
Thử cái này xem sao: http://pdaviet.net/showthread.php?p=1030779#post1030779

Chỉnh sửa cuối:

nguulangkiem

Posted via Mobile Devicehuynh nao cho e hoi lam the nao de xoa file da caj trong ung dung va lam the nao de tao thu muc moi.

mp1417

Posted via Mobile Device cho em hoi. Bay gio nen mua n97 hay n97 mini ah? Diem manh va diem yeu cua tung cai??? Em xin loi. Em dung dien thoai neu go khong dau

ke0kul

iem là iem thấy bác đã cố đc mini oy` thỳ bác cứ cố nốt lên n97 đy ạh. chênh nhau có 1-2 triệu thoy. điểm khác nhau là ở mini bộ nhớ bị giảm đy, các phím điều hướng như của máy tính, không thuận tiện như phím 5 chiều ở n97.còn cái khác thì em hok biết ạh :">

jim3858681

iem là iem thấy bác đã cố đc mini oy` thỳ bác cứ cố nốt lên n97 đy ạh. chênh nhau có 1-2 triệu thoy. điểm khác nhau là ở mini bộ nhớ bị giảm đy, các phím điều hướng như của máy tính, không thuận tiện như phím 5 chiều ở n97.còn cái khác thì em hok biết ạh :">

mình cũng định mua N97 rùi,nhưng lúc mình đi mua thì tiệm mình mua kêu là N97 xài rất hay bị đứng máy,nên k dám lấy hàng về bán nữa,thế là mua N97 mini:p

jim3858681

Posted via Mobile Device cho em hoi. Bay gio nen mua n97 hay n97 mini ah? Diem manh va diem yeu cua tung cai??? Em xin loi. Em dung dien thoai neu go khong dau

n97 mini thì bộ nhớ chỉ còn 8G so với 32G cua N97,còn các thông số kĩ thuật khác đều như nhau cả

Kojitmack

Posted via Mobile Devicehuynh nao cho e hoi lam the nao de xoa file da caj trong ung dung va lam the nao de tao thu muc moi.

tạo thư mục mới :
menu -> tùy chọn -> tổ chức -> tùy chọn -> thư mục mới
xóa file đã cài trong ứng dụng :
menu -> cài đặt -> quản lý ứng dụng -> ứng dụng đã cài đặt.tìm file nào cần xóa thì xóa.

eochanghy

nếu N97 giá 8tr còn N97 mini giá 11tr thì tui vẫn mua N97mini.N97 mini thực chất là bản fix lỗi của N97.Đang xài N97 nè, chán lắm....Mini nhỏ gọn hơn,bộ nhớ 8gb dư sức xài,ko bị lỗi flash camera như n97,ko bị tróc xi trong đường viền,camera đẹp,ko bị xước như n97...

Status
Không mở trả lời sau này.