• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5!!!

minh76100

mình chek link liên tục.bạn đợi khi nào có chữ stardown loat thì down về.

kehuydiet11_9

thank bạn nhé!nhưng bạn kiếm đâu ra FW cho con C5 bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn không???!cách làm thế nào vậy bạn!hay có thể cho mình link cách làm để mình tham khảo không

minh76100

bạn có biết sử dụng phonenix ko?nếu biết bạn tải phần mềm Navifirm trên diễn đàn hoặc vào google sau đó cài đặt phần mềm đó ra pc.chạy phần mềm đó.tìm đúng rm của máy c5 chọn produte của vietnam sau đó down về máy tính

kehuydiet11_9

cái đường link của bạn vẫn chưa được!bạn up lên 4shar đi!không có link nào co FW của C5 ah??

AndyCuong

Supper Moderators
update thông tin.đã hack thành công C5 bằng phonenix
bước 1: dùng navifim down fw 31.002 của thằng C5 về máy
bước 2:chép đè file đính kèm dưới của bác hoanghai bên tinhte vào fw đó.chép đè nhá
bước 3:chạy phonenix như bình thường
bước4:tạo ra thư mục roompachter thì apply cả 2 và add auto
ko up đc mình up qua mêga
http://www.mediafire.com/?yjzcdonmynj

link die rùi bạn ơi .

minh76100

mình check rồi.chẳng hiểu sao các bạn ko được

w2k

con này mới ra nghe có vẻ "khoai" nhỉ. chắc cũng giống như con E72 lúc đầu thui. sớm muộn j cũng có cách hack đơn giản cho mọi người thui.

minh76100

như E72 đã tốt bạn à.chỉ việc sing helooox 2.03 đằng này hack bằng flat còn khoai hơn nhưng cũng khoái hơn

AquaSta

Moderator
Chỉnh sửa cuối:

kehuydiet11_9

Cần gì phải Phoenix 2010? Phoenix nào chẳng nhận được? And JAF ^^
Trên navifirm có C5 roài ;;)

mình test thử trên bản 2009 khi scan product thì nó báo không nhận phone c5!mới nghịch thử dòng V3 nên cũng không rõ về dòng này!ai có kinh nghiệm rồi thì làm 1 bài về hack cho máy này đi