• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5530 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.

nokiagood

mình thì tat máy rồi mới rút thẻ ra tắt máy roj dúc vô nó có bị gì dau nà

tal0v3t

Mình mua cách đây 1 tháng. Hôm qua tháo thẻ nhớ ra thì lại ngon lành, vừa đút thẻ nhớ vào thì lai đơ luôn. Không hiểu là tại máy hay thẻ nhớ :(

Posted via Mobile Device tai the nho do ban,ban rut the ra,roj bat may len,doj den luc co 2 bàn tay ,thì nhanh tay cho the nho vào. :)

ti_tan_hp

Mình bị mất cái bút của máy 5530 rồi.
Bút màu đen
Không biết có bán ngoài thị trường không nhỉ?

nokiagood

Posted via Mobile Devicemay a ui e vào phân nhắn tin mà́ k thấy bà phím làm sau đây

Posted via Mobile Deviceváo operamini củng k có bàn phím luon hjx

Posted via Mobile Devicegiải quyết ợc ùi hjhj

Last edited by a moderator:

clamax

Posted via Mobile Device
khởi động ko lên là do lỗi treo thẻ đó bn, mjh bị hoài ah

Vậy có khắc phục đc ko vậy bạn? mình lo thẻ bị virus nên mang đi diệt, vừa cắm vào máy tính đơ máy luôn :|

toanthang87

sao máy của mình loa ngoài nghe rất dè và khi ở ngoài đường(trong nhà cũng vậy) thì nghe điện thoại rất bé, có khi không cả nghe rõ.trước kia mình dùng máy khác như 5300, 7500 cũng không bị như thế này???cái này là do loa hay do máy vậy mọi người?có nên đi bảo hành không nhỉ?

vancopvt

sao máy của mình loa ngoài nghe rất dè và khi ở ngoài đường(trong nhà cũng vậy) thì nghe điện thoại rất bé, có khi không cả nghe rõ.trước kia mình dùng máy khác như 5300, 7500 cũng không bị như thế này???cái này là do loa hay do máy vậy mọi người?có nên đi bảo hành không nhỉ?
Posted via Mobile Device cách tốt nhất là bạn đem lên care . Hình như ở đó nó cho bạn so sánh loa với máy của nó đấy. Nếu rè thì nó sửa. Cứ lên đấy, đừng ngại, quyền lợi mà.

nokiagood

Posted via Mobile Devicee k xem dược fim trên youtobe hx nó bảo ko thể kễt nôí vơí máy chủ kì quá hix

nh0cstyle1102

hix buồn quá

vào topic thảo luận sử dụng 5530 mà toàn thấy cãi nhau về 58 với iphone

hôm qua mình mới mua 1 chiếc 5530, nhưng cắm cáp usb vào máy thì máy tính nó ko nhận thẻ nhớ

cho mình hỏi có phải cài cái đĩa ovi suite ở trong hộp theo máy ko? bạn nào biết cách khắc phục lỗi trên chỉ giùm mình với

TruongHan

Super V.I.P
hix buồn quá

vào topic thảo luận sử dụng 5530 mà toàn thấy cãi nhau về 58 với iphone

hôm qua mình mới mua 1 chiếc 5530, nhưng cắm cáp usb vào máy thì máy tính nó ko nhận thẻ nhớ

cho mình hỏi có phải cài cái đĩa ovi suite ở trong hộp theo máy ko? bạn nào biết cách khắc phục lỗi trên chỉ giùm mình với

Bạn nên cài Nokia PC Suite vào PC để có đầy đủ driver,khi kết nối với máy thì chọn chế độ bộ nhớ ngoài :)

nh0cstyle1102

trong hộp theo máy chỉ có ovi suite thôi bạn ơi

ko hiểu mình nghịch gì mà bây h cứ gọi đi hoặc có ng` gọi đến là bị tắt nguồn.

bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với

vancopvt

Posted via Mobile Device format máy đi bạn. *#7370# rồi nhập 12345 . Nhớ là còn ít nhất 50 phần trăm pin thì mới format nhé. Nếu format vẫn bị thì care thẳng tiến.

Status
Không mở trả lời sau này.