• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N78

zidane89

Các anh cho em vài ý kiến về chất lượng âm nhạc của N78(v30.011) qua tai nghe của nó( AD54 + HS45), em nghe thì âm bass có vẻ không bằng N81, nhưng khi nghe nhạc classic như bài Song from of Secret Garden thì khá trong và hay. Đấy là cảm nhận của em, không biết các bác thế nào?

NSeripro

Uh, nghe bằng trình nghe nhạc chủa máy thì tiếng bass ko hay lắm, giờ mình toàn nghe bằng jukebox thôi, bass đánh phê luôn

levietcuong08

mình thì cũng kiếm từ điển nè. đang học av bằng a. nhưng tại "gà" quá nên không thấy từ điển nào tốt cả. hic. có ai tìm thấy tốt thì post lên dùm nghen.

zidane89

Có bác nào có từ điển mà có cả phiên âm ko,cho em với.thank

Phần phiên âm thì hầu như từ điển nào chẳng có, còn về phát âm thì mình thấy MDictPro khá tốt. Hiện mình đang dùng 3 phần mềm từ điển: Lexisgoo, MDictPro và Lac Viet mtdEVA cả 3 phần mềm này đều có trên diễn dàn và "thuốc" rồi, bác chịu khó search. Ngoài ra thì còn có Lingvo dùng cung nhanh, đơn giản và miễn phí.

habaolinh

Super V.I.P
Khác nhau chỗ "lô" với "zin", chất lượng có chúa mới biết :D
Miễn bàn.:(
Muốn biết rõ có thể hỏi những mem hay mod đã mua hàng chỗ mình như NguyenTu1976, Trungls, anhtungtrang1.... hoặc sang tinhte mà hỏi.

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Ae dùng n78 cho minh hoi la sao may minh moi khi gưi tin nhắn thành công nó lai teng teng như có tin nhăn đến vậy có bật receive report nhưng trước kia đâu có thế.mình có cài pm tin nhắn full màn hình và mấy pm liên quan tới tn nhưng xóa đi rồi mà vẩn vậy.khôi phục cài đặt gốc vẩn thế.mình khôg muốn 4mat máy.