• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN CHIA SẺ KINH NGHIỆM SỬ DỤNG DÒNG MÁY HTC BLACKSTONE

Status
Không mở trả lời sau này.

ancola66

Super V.I.P
Bác có thể giải thích hay chỉ cho Tôi chỗ đọc để biết manila và TFLO là gì được không?? Tôi vẫn chưa rõ về 2 cái này (nó giống nhau hay là khác nhau)
Cảm ơn Bác
*Touch Flo (TFL)khởi điểm là một ứng dụng tạo cho Windows Mobile có thể trượt (Có thể dùng ngón tay kéo lên, kéo xuống, sang phải, sang trái...) được ở những cửa sổ có thanh cuộn nhằm tạo tiện lợi cho người sử dụng và hiệu ứng trượt này càng ngày càng được hoàn thiện.
*Manila chỉ là một Giao diện quản lý chạy trên nền của Touch FLO

duongvanchien

Dành cho anh nào thích xem phim online và nghe nhạc online

Các anh thử bản trình duyệt này cái nha. Xem thử có hơn gì trình duyệt skyfire v1.5 không nhé.Không biết các anh sử dụng và nhận xét giống như em không nữa.hiiiiiiiii. http://www.mediafire.com/?owtnjtzjzyi

thanhthanhthanh

Các bác cao thủ xin giúp đỡ với.sao con HD của em xài khong được1 ngày là treo cứng đơ.chọt reset nó đứng ở màn hình smart mobily rồi tự hard reset luôn.tình trạng cứ lập đi lập lại như vậy cho dù em đã tháo ra không xài thẻ nhớ luôn.và củng thử với rất nhiều bản rom rồi,xin các bác có kinh nghiệm giúp đỡ dùm.cám ơn

AndyCuong

Supper Moderators
Các bác cao thủ xin giúp đỡ với.sao con HD của em xài khong được1 ngày là treo cứng đơ.chọt reset nó đứng ở màn hình smart mobily rồi tự hard reset luôn.tình trạng cứ lập đi lập lại như vậy cho dù em đã tháo ra không xài thẻ nhớ luôn.và củng thử với rất nhiều bản rom rồi,xin các bác có kinh nghiệm giúp đỡ dùm.cám ơn

bạn thử Up bản ROM Ship của HD coi còn bị nữa không, nhớ up rom song thì hard reset máy nhé!

F

Florenc

Guest
Mobipocket Reader

Cho e hỏi cách chuyển trang trong mobipocket reader, vì e dùng mà ko bik cách chuyển nhấn vào góc phải nó ra cái seek phải dùng bút và tua, phức tạp phết. Có ai bik cách chuyển trang nhanh hơn ko ạ ? Thanks:(

binhhdda

Hiện nay khi mình up 1 số ROM mới như Miri V15, v33; Flashmore 1.5, topix 3.3... thì em HD của mình bị hiện tượng sau: thỉnh thoảng khi có cuộc gọi đến thì mình nghe rất rõ nhưng bên kia không nghe đươc, reset lại thì OK, nhưng vài phút sau lại bị. Khi up lại các bản ROM ship thì OK !?
Có bác nào bị thế không và cho hỏi cách khắc phục với !
Cám ơn nhiều!

doquangduc

Well-Known Member
các bác cho mình hỏi trong phần setting>system> sofkey manager để làm gì vây?
Cái này dùng để thay cái nút bấm ngoài màn hình Manila. Phím nóng ấy. Bác thích cho chương trình nào ra thì chọn trong phần mềm đó.

Chỉnh sửa cuối:

caothanhhai

:(tình hình là con HD của cháu chụp hình có hiện tượng khi bấn nút chụp nó trắng xóa màn hình lên khoảng 2s rùi mới chụp. Pác nào biết cách khắc phục thì chỉ cho cháu dùm nhé :(
tks all !!!

Máy bạn có zin không vậy?! Nếu không thì vệ sinh máy đi.
Còn Zin THÌ liên qua tới PM. Bạn bị trường hợp này bao giờ chưa.?! Nếu trước vẫn bình thường giờ chụp bị vậy thì---> Xóa bớt hình ảnh đi " có một số PM, ứng dụng khi cài đặt thường có hình ảnh, biểu tượng vui,..." Nó xâm chiếm vào File hình ảnh và bật Camera sẽ bị dật dật và bị trắng khi chụp đó. Chú không phải do ROM.

Các bác cài file này nhé
Vừa không bị trắng lại có room
http://www.mediafire.com/?n55a22wxoh0

thomastn

bác Đức cho mình hoi chut: mình mới up rom cua kwbr 3.2.8. khi kết nối GPRS thì nó báo lổi: "the answering modem has disconnected. To check your connection settings and change them if needed, tap setting." Phải set làm sao hả bác? mây cái rom trước tự dộng kết nối chẳng phải set gì cả hix?

Status
Không mở trả lời sau này.