• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

kinken

sẵn giúp mình với:
Mình xài E63, đã hack rùi. Sau khi cài pm hỗ trợ chơi game ngage rồi thì bị cái lỗi này: ko thể nào cài hay gỡ bỏ đc các pm .sis, sisx.
Trong khi các pm java; jar, jad vẫn cài đc bình thường. Mong các pác có cách nào giúp em, có cách nào khác cách format ko? Tiện thể cho em hỏi có pm nào chuyển đổi từ đuôi .sis sang đuôi .jar ko? Chứ có mấy cái pm .six hay qúa mà ko cài đc ....hic
Posted via Mobile Device

ngovandang

Trong khi các pm java; jar, jad vẫn cài đc bình thường. Mong các pác có cách nào giúp em, có cách nào khác cách format ko? Tiện thể cho em hỏi có pm nào chuyển đổi từ đuôi .sis sang đuôi .jar ko? Chứ có mấy cái pm .six hay qúa mà ko cài đc ....hic
Posted via Mobile Device

hì một cái chạy trên nền tảng java một cái của hdh Symbian làm sao chuyển được bạn

ngovandang

thì nhìn nền tảng 2 cái thì suy ngay thế mà cần gì phải search google tìm bằng chứng thế bạn,nếu bạn đã tim thấy trên đấy thì còn hỏi anh em làm gì bạn chứng tỏ cái đó bạn đã thử và đâu chạy được :))

ks13_gvr

hix !
EM có 1 chút thắc mắc với con E 61

đó là vào game java thì em không thể ấn 2 lần phím alt để chuyển qua chế độ sử dụng phím số ( trong khi ở ngoài , viết thư , ... ,thì vẫn được )
Định sử dụng magickey để khắc phục , nhưng magickey nó không dùng được với java ( app list ko có =.= những pm java )

:( không biết có phải do xung đột PM không , ai dùng E 61 hoặc E 61i thì cho em câu trả lời nhé

dinosaour

N93 thì bạn hack qua hellocarbide được mà, cách Dakkarious á, chỉnh ngày tháng rồi cài file đó vào.

bạn nói rõ giúp mình dc k ! mình search r nhưng vẫn chưa biết làm ! thank bạn @ thuyetha : nó báo expited cetificate
nhiều phần mềm thì báo khác nữa

tuyetha

bạn nói rõ giúp mình dc k ! mình search r nhưng vẫn chưa biết làm ! thank bạn @ thuyetha : nó báo expited cetificate
nhiều phần mềm thì báo khác nữa

Bạn có file cer chưa bạn?
Trong bài hướng dẫn hack bằng dakkảiú hướng dẫn kỹ lắm rồi mà bạn,bạn đọc tới đâu làm luôn tới đó cho chắc chắn

Posted via Mobile Device

dinosaour

Bạn có file cer chưa bạn?
Trong bài hướng dẫn hack bằng dakkảiú hướng dẫn kỹ lắm rồi mà bạn,bạn đọc tới đâu làm luôn tới đó cho chắc chắn

Posted via Mobile Device

anh mình lấy cho r! bạn post cho mình link đó dc k

gannine

Ming dug N95-2G ,sau khi fomat may ,van con ton tai vai icon. Nhug ung dung do minh cung k thich ,nhug k the remove dc. Minh cug k co file de intall lai. Ban nao biet cach remove no lam on chi dum minh nhe. Minh dug dt nen k viet Tv dc. Mog cac Mod thog cam

tuyetha

Ming dug N95-2G ,sau khi fomat may ,van con ton tai vai icon. Nhug ung dung do minh cung k thich ,nhug k the remove dc. Minh cug k co file de intall lai. Ban nao biet cach remove no lam on chi dum minh nhe. Minh dug dt nen k viet Tv dc. Mog cac Mod thog cam

Còn lại icon của pm nào vậy bạn?
P/s :mình cũng dùng đt viết bài nè,bạn tìm pm vntelex mà gõ tiếng việt

Posted via Mobile Device

gannine

Còn lại icon của pm nào vậy bạn?
P/s :mình cũng dùng đt viết bài nè,bạn tìm pm vntelex mà gõ tiếng việt
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Minh cug co vntelex ma ,nhug mo ra mo vao bat tien lam. Con icon cua kimkim. opera,... Va 1 so cai nua

tuyetha

Posted via Mobile Device
Minh cug co vntelex ma ,nhug mo ra mo vao bat tien lam. Con icon cua kimkim. opera,... Va 1 so cai nua

Bất tiện nhưng mod sẽ delete bài của bạn đó!Bạn fỏmat máy rồi thì fỏmat thẻ luôn xem!

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

Nếu đã nói 4mat thì ko thể còn,chắc là chỉ 4mat thẻ hoặc máy thôi chứ ko 4mat cả 2. Nếu ko muốn 4mat thì bạn tìm file cài đặt về, cài lại rồi gỡ :)

tuyetha

mình đã làm dc đúng như của bạn nhưng 1 số soft anh mình cho vẫn k cài dc như opLogo / TTpod nó báo :certificate error please the contact ..

Trời!Bạn hỏi anh bạn xem là anh bạn lấy file cer cho ai,và cho máy nào.Mà anh bạn biết lấy file cer rồi sao bạn kô nhờ anh ấy làm luôn cho.
Bạn sign như thế nào vậy?

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.